UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : ))
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : ))

UFO CLUB รวม Ufo ของทุกศิลปิน : ))

บ้านบ้าน  HomeHome  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

==>>Ƭ-ѕυzѕ โปรโมทครับพ้ม<<==

Go down 
BOA Master.ameeclub
Easter.KwonG
Taemin.Thaihost
sunny'series
'JaeJoong_zt*
Yesung.tinkerbell
Tiffan.lust
Taemin>
minkeysnw
YUL_SPY*
GD_t-suzs
15 posters
ผู้ตั้งข้อความ
GD_t-suzs
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
GD_t-suzs

==>>Ƭ-ѕυzѕ โปรโมทครับพ้ม<<== Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ==>>Ƭ-ѕυzѕ โปรโมทครับพ้ม<<==   ==>>Ƭ-ѕυzѕ โปรโมทครับพ้ม<<== EmptyFri Jul 23, 2010 11:50 pm

ชื่อคลับ : t-suzs(ทีซัส)

กฎเกณฑ์ต่างๆของคลับ

1. เคารพในตัวศิลปินจริงๆ
2. ออนสัปดาห์ละ4ครั้งเป็นอย่างน้อย
3. ห้ามป่วนคลับเป็นอันขาด
4. ห้ามเปลี่ยนพาสเวิร์ต
5. นิสัยดี เป็นกันเอง ไม่เรื่องมาก มากเรื่อง หยิ่ง
6. ตอนนี้คลับโล่งมากๆ เพิงโล๊ะหมด
7. ถ้าไม่เข้าใจ กลับไปอ่านใหม่ทั้งหมดจนกว่าจะเข้าใจ

SNSD

แทยอน
เจสสิก้า
ซันนี่
ทิฟฟานี่ tiffany_t-suzs.ufo@hotmail.co.th
ฮโยยอน
ยูริ
ซูยอง
ยุนอา
ซอฮยอน

TVXQ!

แจจุง jaejoong_t-suzs.ufo@hotmail.com ประชาสัมพันธ์คลับ
ยุนโฮ yunho_t-suzs.ufo@hotmail.com
ยูชอน
จุนซู
ชางมิน

f(x)

วิคตอเรีย
เอมเบอร์
ลูน่า
ซอลลี่
คริสตัล krystal_t-suzs.ufo@hotmail.com

bigbang

ท็อป
แทยัง
จี-ดราก้อน gd_t-suzs.ufo@hotmail.com มาสคลับ
แดซอง
ซึงรี

แก้ไขล่าสุดโดย GD_t-suzs เมื่อ Sun Aug 07, 2011 1:27 am, ทั้งหมด 3 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
YUL_SPY*
YUL_SPY*

==>>Ƭ-ѕυzѕ โปรโมทครับพ้ม<<== Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ==>>Ƭ-ѕυzѕ โปรโมทครับพ้ม<<==   ==>>Ƭ-ѕυzѕ โปรโมทครับพ้ม<<== EmptySun Jul 25, 2010 1:42 pm

ยิปปี้ ยิปปี้ !!
แวะมาดันค่ะ .

ว๊ากกกกกก !
คนแรกอีกแล้ว.
กรี๊ดดดดดดดดดดดด ><
ปอลิง. พี่จีคลับนี้ก็เม้นแรกคลับของคลับยูลนะ คัมซา ~

ขอให้คนครบเร็วๆนะค่ะ (((:
minkeysnw
minkeysnw

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ==>>Ƭ-ѕυzѕ โปรโมทครับพ้ม<<==   ==>>Ƭ-ѕυzѕ โปรโมทครับพ้ม<<== EmptySun Jul 25, 2010 5:10 pm

อันยองงงง

หนีมาเหมือนกัน555

อพยพน้ำท่วม-..-

คนเต็มไวๆนะคับ

Taemin><BG
Taemin><BG

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ==>>Ƭ-ѕυzѕ โปรโมทครับพ้ม<<==   ==>>Ƭ-ѕυzѕ โปรโมทครับพ้ม<<== EmptySun Jul 25, 2010 5:50 pm

มาดันให้ฮะ^^

มาดันคลับผมบ้างน้า>0<
Tiffan.lust
Tiffan.lust

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ==>>Ƭ-ѕυzѕ โปรโมทครับพ้ม<<==   ==>>Ƭ-ѕυzѕ โปรโมทครับพ้ม<<== EmptyTue Jul 27, 2010 1:46 am

ดันตอนดึกๆ
หมีคึก (:

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ==>>Ƭ-ѕυzѕ โปรโมทครับพ้ม<<==   ==>>Ƭ-ѕυzѕ โปรโมทครับพ้ม<<== EmptyTue Jul 27, 2010 1:47 am

เยเย่เย้เย๊เย๋
ช่วยดันคัรบ :}

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ==>>Ƭ-ѕυzѕ โปรโมทครับพ้ม<<==   ==>>Ƭ-ѕυzѕ โปรโมทครับพ้ม<<== EmptyTue Jul 27, 2010 7:20 pm

จีจี๊จี ~~

เฮียตั้งทู้และๆ

อยากจะบ้าสุดๆ - -"

ดันให้เว้ยครับ !!!
Taemin><BG
Taemin><BG

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ==>>Ƭ-ѕυzѕ โปรโมทครับพ้ม<<==   ==>>Ƭ-ѕυzѕ โปรโมทครับพ้ม<<== EmptyTue Jul 27, 2010 8:21 pm

โอ้เย้

ช่วยกันดันเน้อ><

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ==>>Ƭ-ѕυzѕ โปรโมทครับพ้ม<<==   ==>>Ƭ-ѕυzѕ โปรโมทครับพ้ม<<== EmptyWed Jul 28, 2010 6:32 pm

อันยองตอนเย็นๆค่ะ Very Happy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ==>>Ƭ-ѕυzѕ โปรโมทครับพ้ม<<==   ==>>Ƭ-ѕυzѕ โปรโมทครับพ้ม<<== EmptyFri Jul 30, 2010 11:09 pm

เห็ดมาช่วยดันฮะ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ==>>Ƭ-ѕυzѕ โปรโมทครับพ้ม<<==   ==>>Ƭ-ѕυzѕ โปรโมทครับพ้ม<<== EmptySat Jul 31, 2010 10:42 pm

เย่วววว

แฝดผมตามมาแล้ววววว

หานายเจอจนได้

>o</
Ufo เเท้ๆ -..-
Ufo เเท้ๆ -..-

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ==>>Ƭ-ѕυzѕ โปรโมทครับพ้ม<<==   ==>>Ƭ-ѕυzѕ โปรโมทครับพ้ม<<== EmptyFri Apr 01, 2011 1:57 pm

แวะมาเจิมค่ะ -3-

ดันดั่นดั้นดั๊นดั๋นนนนนนน ฮึ๊บ บ บ.

ฝากบ้านด้วยจ้า Smile

เป็นเพื่อนบ้านกันนะ ; }}

ควอนโบอา ณ อามี่
นิสัยส่วนตัว : ชอบลวนลาม (?) บ้า ฮา รั่ว ปัญญาอ่อน หลงตัวเอง (ก็สวยอ่ะ -W-) ชอบกินเด็ก (?)
บุคลิกพิเศษ : ชอบทำตัวเว่อร์ เว่อร์แบบบรมเว่อร์ ไม่หยิ่ง ไม่กัด โบอารักทุกคน (นางงาม)
อยากรู้จักเป็นการส่วนตัวก็แอด โบอาอยากได้เพื่อนเยอะๆ ; DD
แล้วมาคุย มารั่วด้วยกันนะ ; Pp Kwonboa_ami.club@hotmail.co.th

ฝากบ้านด้วยก็ดีนะคะ ; DD
TEMPO-VENUS'
Super Ufo ขั้นเทพ !
Super Ufo ขั้นเทพ !
TEMPO-VENUS'

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ==>>Ƭ-ѕυzѕ โปรโมทครับพ้ม<<==   ==>>Ƭ-ѕυzѕ โปรโมทครับพ้ม<<== EmptyThu May 05, 2011 2:49 pm

ดัน ดัน ดัน ฮึ้บ ฮึ้บ ฮึ้บ bounce

ฝากบ้าน PRIиCε 2 PεRSOи ของซองยอลด้วยนะครับ.

ปล.แอดมาคุยกับซองยอลได้นะครับ prince-seongyeol.club@hotmail.co.th
GD_t-suzs
GD_t-suzs

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ==>>Ƭ-ѕυzѕ โปรโมทครับพ้ม<<==   ==>>Ƭ-ѕυzѕ โปรโมทครับพ้ม<<== EmptySun Aug 07, 2011 1:11 am

ทุกคน ผมกลับมาแล้ววววว Very Happy
Jiyong'BB
Ufo เต็มตัว! =D
Ufo เต็มตัว! =D
Jiyong'BB

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ==>>Ƭ-ѕυzѕ โปรโมทครับพ้ม<<==   ==>>Ƭ-ѕυzѕ โปรโมทครับพ้ม<<== EmptyMon Aug 15, 2011 10:07 am

เฮียเถิกมาช่วยดัน king
jia ♔ Bt.Club

jia ♔ Bt.Club

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ==>>Ƭ-ѕυzѕ โปรโมทครับพ้ม<<==   ==>>Ƭ-ѕυzѕ โปรโมทครับพ้ม<<== EmptySun Dec 11, 2011 1:11 pm

ดันดันดันดันดันดัน : DD
Hyunny_jibi

Hyunny_jibi

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ==>>Ƭ-ѕυzѕ โปรโมทครับพ้ม<<==   ==>>Ƭ-ѕυzѕ โปรโมทครับพ้ม<<== EmptySun Dec 11, 2011 7:02 pm

[left][center]แวะมาคร้าบบ ดันๆๆๆ
Very Happy Smile Surprised Wink Razz ฮึ้บบบบบๆๆ cheers cheers
เป็นเพื่อนกันนะ

==>>Ƭ-ѕυzѕ โปรโมทครับพ้ม<<==
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1