UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : ))
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : ))

UFO CLUB รวม Ufo ของทุกศิลปิน : ))

บ้านบ้าน  HomeHome  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

คลับผมมีแต่เสื่อมๆน่ะ -..-

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
''???e??
ผู้มาเยือน

คลับผมมีแต่เสื่อมๆน่ะ -..- Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: คลับผมมีแต่เสื่อมๆน่ะ -..-   คลับผมมีแต่เสื่อมๆน่ะ -..- EmptyFri Oct 22, 2010 2:37 am

คลับผมมีแต่เสื่อมๆน่ะ -..- Bannerufo

ϟ ѕυeям

เปิดทำการแล้วทุกโีรงภาพยนต์ -.- 191010.

(เกี่ยวยังไง?)

ϟ ѕυεям (ยูเถื่อนนะบอกไว้ก่อน !)

ϟ ѕυεям - เสื่อม เสื่อม เสื่อม น่ะ ทำไมถึงชื่อคลับเสื่อมล่ะ ก็เพราะพวกผมนั้นมันเสื่อมครับ -..- 55555
ความเสื่อมของเรานั้นไม่มีขีดจำกัดไม่มีขีดเส้นใต้เพราะงั้นเราถึงเสื่อม กร๊ากกก (แลดูผมอารมณ์ดี)
ชีวติคลับของผมไม่ไร้สีสรรค์ ^^ ชีวิตของพวกเราเรียง่าย(?)งั้นหรอ
คำคมของคลับ หล่อเลือกได้ เถื่อนทุกที่ เสื่อมทุกเวลา

ยูผมมันเถื่อนเบบี๋น่ะ *0*

яυιeѕ

ออนบ่อย
อย่าระรานคนอื่น
อย่าให้ศิลปินเสื่อมเสีย
เฟรนลี่ เป็นกันเอง จะพูดจายังไงเชิญ
ห้ามทะเลาะกัน เป็นมิตรกันไว้เป็นดี
คู่วายไม่ห้าม อยากอะไรก็ทำตามสบาย
มีไรบอกมาสคลับได้ทุกเรื่อง อย่าให้รู้ว่าก่อเรื่องมารู้ทีหลัง หึหึ....
เข้ามาแล้วอย่าทิ้งคลับเป็นพอ ! เอ้อ กรุณาใช้เมลส่วนตัวมาออด้วยนะครับ !

คือมันก็ไม่ได้เยอะอะไรมากอ่ะนะ เอาไว้ลองมาออดูแล้วกันคุณก็จะรู้เองนั้นแหละ ^^
รู้นะว่าขี้เกียจอ่านกัน ฮ่าๆ

มาสเตอร์ของเราที่ไม่สามารถระบุเพศได้ > m.suerm@hotmail.com < มาสตั้งไว้เพื่อดูดี
ถ้าจะมาออดิชั่น กรุณาแอดคนนี้ดีกว่า -.-

suerm.yesung@hotmail.com suerm.eunhyuk@hotmail.com << ออทุกวงยกเว้น บิ๊กแบง
suerm.jiyong-bb@hotmail.com < ออ Big bang

สีเข็มแสดงว่ามีแล้ว ตาคงไม่บอดนะครับ - -

,}} ѕυρeя נυиioя

°suerm.heechul-sj@hotmail.com
°suerm.yesung@hotmail.com
°suerm.eunhyuk@hotmail.com
°suerm.donghae-sj@hotmail.com
°suerm.siwon-sj@hotmail.com
°suerm.kyuhyun-sj@hotmail.com

'ѕнiиee ,}}

°suerm.onew-sn@hotmail.com
°suerm.jonghyun-sn@hotmail.com
°suerm.Key-sn@hotmail.com
°suerm.minho-sn@hotmail.com
°suerm.taemin-sn@hotmail.com

`вiɢ вαиɢ

°suerm.jiyong-bb@hotmail.com

`c.и. вιυe'

แลดูมันโล่งจัง ถ้าไม่อยากให้โล่งก็มาเป็นเพื่อนบ้านผมสิครับ ^^
ขึ้นไปข้างบน Go down
BOA Master.ameeclub
Ufo เเท้ๆ -..-
Ufo เเท้ๆ -..-
BOA Master.ameeclub

คลับผมมีแต่เสื่อมๆน่ะ -..- Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลับผมมีแต่เสื่อมๆน่ะ -..-   คลับผมมีแต่เสื่อมๆน่ะ -..- EmptyFri Apr 01, 2011 1:51 pm

แวะมาเจิมค่ะ -3-

ดันดั่นดั้นดั๊นดั๋นนนนนนน ฮึ๊บ บ บ.

ฝากบ้านด้วยจ้า Smile

เป็นเพื่อนบ้านกันนะ ; }}

ควอนโบอา ณ อามี่
นิสัยส่วนตัว : ชอบลวนลาม (?) บ้า ฮา รั่ว ปัญญาอ่อน หลงตัวเอง (ก็สวยอ่ะ -W-) ชอบกินเด็ก (?)
บุคลิกพิเศษ : ชอบทำตัวเว่อร์ เว่อร์แบบบรมเว่อร์ ไม่หยิ่ง ไม่กัด โบอารักทุกคน (นางงาม)
อยากรู้จักเป็นการส่วนตัวก็แอด โบอาอยากได้เพื่อนเยอะๆ ; DD
แล้วมาคุย มารั่วด้วยกันนะ ; Pp Kwonboa_ami.club@hotmail.co.th

ฝากบ้านด้วยก็ดีนะคะ ; DD
ขึ้นไปข้างบน Go down

คลับผมมีแต่เสื่อมๆน่ะ -..-
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1