UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : ))
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : ))

UFO CLUB รวม Ufo ของทุกศิลปิน : ))

บ้านบ้าน  HomeHome  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

нσρє cℓυв

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Leeteuk.hope

нσρє cℓυв  Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: нσρє cℓυв    нσρє cℓυв  EmptyMon Jul 26, 2010 9:11 pm

нσρє cℓυв ยินดีต้อนรับฮะ : )

нσρє พึ่งเปิดตะกี๊ ~ หุหุ คลับน้องใหม่ฝากตัว และ หัวใจด้วยนะคร๊า บ ~ คึคึ > <'

คลับนี้เปิดแค่ เอสเจนะฮะ ~ ไม่อยากเปิดเยอะ มันไม่ดีต่อสุขภาพ(?) :"D

กฏ กฏ กด คึคึ -,.-

нσρє ๑. ห้ามวิบัติ อันนี้ผมขอนะฮะ ~ {ยกเว้นวิบัติเพื่อเสียงนะฮะ -,.-}
нσρє ๒. บังคุบออนทุกเสาร์นะฮะ ผมขอแค่วันเดียวว วันอื่นใครจะออนก็แล้วแต่เลยฮะ : )
нσρє ๓. หายเกิน ๓ เสาร์ ปลด ปลด ปลด
нσρє ๔. เรื่องคู่ยังไงก็ได้นะฮะ แต่อย่าแย่งกันน
нσρє ๕. ห้ามทะเลาะกันนะฮะ ถ้าผมรู้ผมไม่ปลด แต่ผมจะเชือด หึหึ - -++
нσρє ๖. ผมหล่อสุดในคลับ เชื่อสิฮะ -..-

กฎก็มีแค่เนี้ย ย ใครคิดว่าทำไม่ได้ ไปปลูกคอตายใต้ต้นถั่วงอก(?)เถอะครับ - -

อยู่ нσρє แล้วพวกคุณจะได้....

.
.
.
.
.

บ้านพร้อมหนี้สินไปเล้ย ย {нσρє หนี้เยอะ -..-}

เอาล่ะครับ ผมก็พล่ามมาเยอะ(มาก)แล้ว คึคึ : ) ไปดูตำแน่งว่างของ нσρє กั น น

нσρє รับสมัคร

ชอลลี่ ฮันนี่ เยเย่ หมีคัง ลูกชิ้น มินนี่ ฮยอก ด๊องแด๊ง วอนนี่ อุคกี้ บอมมี่ คยูกี้ ~

สนใจติดต่อ ทึกกี้ Teuk.hope@windowslive.com ย้ำ ! windowslive.com

มาเป็นครอบครัวเดียวกันกับเราสิฮะ : D
ขึ้นไปข้างบน Go down

нσρє cℓυв
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ゚¨゚✎• вɢ cℓυв ★ яєɢιsтєя&ρяoмoтє
» ゙ SPY' Cℓυв pαpαrαzzi 。™ { Register+Promote .}
» !!Єαѕтεя Cℓυв!! [รับสมัคร+โปรโมท]
» ✪ Mσαиεx Uƒσ Hσst Cℓυв ;; ไม่ได้ท้า แต่ถ้ากล้าก็เข้ามาสิครับ. {{โปรโมท+รับสมัคร}}