UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : ))
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : ))

UFO CLUB รวม Ufo ของทุกศิลปิน : ))

บ้านบ้าน  HomeHome  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

[ufo] คลับ darkness ,, ไม่สนใจจะมาเกรียน เฮฮา บ้า เทพ ด้วยกันหน่อยเหรอ?? : )

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
dn-tiffany_snsd

[ufo] คลับ darkness ,, ไม่สนใจจะมาเกรียน เฮฮา บ้า เทพ ด้วยกันหน่อยเหรอ?? : ) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [ufo] คลับ darkness ,, ไม่สนใจจะมาเกรียน เฮฮา บ้า เทพ ด้วยกันหน่อยเหรอ?? : )   [ufo] คลับ darkness ,, ไม่สนใจจะมาเกรียน เฮฮา บ้า เทพ ด้วยกันหน่อยเหรอ?? : ) EmptyMon Apr 09, 2012 6:23 pm

[ufo] คลับ darkness ,, ไม่สนใจจะมาเกรียน เฮฮา บ้า เทพ ด้วยกันหน่อยเหรอ?? : ) Capture-20120316-174059

ปล.ใครแอดมาสและรองมาสไม่ติดทิ้งเมลล์ไว้เลยนะคะ

อันยองซาโยเย -.- 555 5 ไม่ใช่อะไรหรอกค่ะทุกคน ><

ปิดเทอมแล้ว? ไม่คิดจะมาหาคลับนั่งเล่น นอนเล่น กินเล่น หน่อยเหรอ?? pale

คลับเรา เฮฮา ได้ทุกเวลาที่คุณต้องการ : ) เกรียนได้ทุกที่ = =; เทพได้แบบฟรีๆโดยไม่ต้องเสียเงิน(?)

บางครั้งก็ขอหื่นบ้างตามอารมณ์ (?) เรายินดีรับบุคคลทุกประเภท น่ารัก บ้า หื่น โหด โฉด เย็นชา

แต่ก็ขอรับไว้นะคะ : ) คลับเราออไม่ยาก! ไม่ยาก! (จริงๆ)

ถ้าใครสนใจอย่าลืมมาออดิชั่นกันเยอะๆนะคะ

รับทุกวง รับหญิง - ชาย รับทุกคน รับ netidol ด้วยนะคะ รับเดี่ยว รับบบบบทุกอย่าง!!

วิธีที่ทำให้รู้ว่าคุณสามารถออเป็นคนที่คุณอยากออได้ ดูข้างล่างค่ะ ถ้ามีชื่อคนที่คุณอยากเป็น แสดงว่ามีคนเป็นแล้ว

ให้ออคนอื่นได้นะคะ ><

เดี๋ยวก่อน!! ก่อนที่จะมาออดิชั่นตรวจสอบตัวเองหรือยัง?

1. มีเมลล์ส่วนตัวสำหรับการออดิชั่น ! ห้าม เอาเมลล์ยูอื่นมาออนะ !

2. ไม่ใช่ตามกระแสนะคะ : (

3. ถ้าคิดแค่จะมาหาแฟนหากิ๊กหากั๊ก เอิ่ม..แค่นี้อ่ะเหรอ? ที่อยากจะมาเข้า -^-

4. ถ้าจะมาดราม่า มาป่วนมากวนมาทำให้คลับเสียหาย ก็ขออัญเชิญให้ออกไป (ชิ่วๆ)

5. ออให้ผ่าน เราจะได้รับคนมาเพิ่ม : )

• เชิญเลือกออได้ตามสบาย •

[ufo] คลับ darkness ,, ไม่สนใจจะมาเกรียน เฮฮา บ้า เทพ ด้วยกันหน่อยเหรอ?? : ) Cec56

แนะนำให้แอดทุกคนนะคะ >

::::: • Rule • :::::
แหมจะยากอะไร๊ >< จิ๊บๆ เองค๊า~

1.อย่าวิบัติเลยนะคะ T^T เราฟังไม่รู้เรื่องอ่ะ วิบัติเพื่อเสียงได้นะ แต่อย่ามากไป

2.ความโกรธของคนมักมีมากมาย แต่อย่าให้ถึงกับดราม่าเกินไปนะคะ ><

3.ขอให้ออน(บ่อยๆ)หน่อยนะคะ ไม่งั้นอาจจะบอกก่อนว่าจะลายู

4.ไม่รู้เรื่องถามได้ แต่พื้นฐานควรมี

5.เคารพกันตามอายุศิลปิน

• MEMBER •

[ufo] คลับ darkness ,, ไม่สนใจจะมาเกรียน เฮฮา บ้า เทพ ด้วยกันหน่อยเหรอ?? : ) Cec56

dn-jessica_snsd@hotmail.com • jessica Master I

dn-myungsoo_infinite@hotmail.com • myungsoo ( L ) Boss

dn-tiffany_snsd@hotmail.com • tiffany Master II

[ufo] คลับ darkness ,, ไม่สนใจจะมาเกรียน เฮฮา บ้า เทพ ด้วยกันหน่อยเหรอ?? : ) Lu2m1

dn-yoseob@hotmail.com • Yoseob B2ST

dn-jong-up@hotmail.com • Jong Up B.A.P

dn-amber@hotmail.com • Amber F(X)

[ufo] คลับ darkness ,, ไม่สนใจจะมาเกรียน เฮฮา บ้า เทพ ด้วยกันหน่อยเหรอ?? : ) L9f--

dn-yunho@hotmail.com • Yunho TVXQ

dn-minhyuk@hotmail.com • Minhyuk CN Blue

dn-ahnsoohee@hotmail.com • Soohee Wonder girl

สมาชิกคนไหนยังไม่ได้อัพเดตบอกได้นะคะ : )

ปล. มีอะไรให้ถาม แอดทิฟมาถามได้เลยค่ะ ให้ถามก่อนนะคะ อย่าพึ่งด่วนตัดสินใจรีบกด x T^T

ขึ้นไปข้างบน Go down
gain,.ifs
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
gain,.ifs

[ufo] คลับ darkness ,, ไม่สนใจจะมาเกรียน เฮฮา บ้า เทพ ด้วยกันหน่อยเหรอ?? : ) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ufo] คลับ darkness ,, ไม่สนใจจะมาเกรียน เฮฮา บ้า เทพ ด้วยกันหน่อยเหรอ?? : )   [ufo] คลับ darkness ,, ไม่สนใจจะมาเกรียน เฮฮา บ้า เทพ ด้วยกันหน่อยเหรอ?? : ) EmptyTue May 29, 2012 6:36 pm

แวะมาดันเย็นๆ ค่ะ Wink
ขึ้นไปข้างบน Go down

[ufo] คลับ darkness ,, ไม่สนใจจะมาเกรียน เฮฮา บ้า เทพ ด้วยกันหน่อยเหรอ?? : )
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» {cpb}champagneblue คลับ
» UFO คลับ BLACK DRAGON~
» โปรโมท - รับสมัคร คลับ Reallove
» โปรโมท + ออ คลับ FIVESTAR (tvxq)
» รับสมัคร UFO คลับ Prince groom