UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : ))
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : ))

UFO CLUB รวม Ufo ของทุกศิลปิน : ))

บ้านบ้าน  HomeHome  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

> Maple < คลับนี้อยู่แล้วสบายๆชิวๆ คลับนี้มาสน่ารัก ไม่เชื่อลองมาชิมสิ X]

Go down 
`นักสู้ขอบตาดำ(?)
Zico
masterlibalyclub
7 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !

> Maple <  คลับนี้อยู่แล้วสบายๆชิวๆ คลับนี้มาสน่ารัก ไม่เชื่อลองมาชิมสิ X] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: > Maple < คลับนี้อยู่แล้วสบายๆชิวๆ คลับนี้มาสน่ารัก ไม่เชื่อลองมาชิมสิ X]   > Maple <  คลับนี้อยู่แล้วสบายๆชิวๆ คลับนี้มาสน่ารัก ไม่เชื่อลองมาชิมสิ X] EmptySat Aug 27, 2011 1:32 pm

MAPLE

Rules of the club

• สมาชิกทุกคนถ้าออนแล้ว ต้องทักบอสด้วยนะเคิฟ ย้ำ ! ทักบอสด้วย =^=
    ห้ามใช้ภาษาวิบัติมากจนเกินไปนะเคิฟ บอสงงง่ายมาก 55
    ห้ามพูดคำหยาบกับบอส และสมาชิกทุกคนในคลับเคิฟ พูดได้แต่คำว่า ยัย อีตา เท่านั้นเคิฟ !!
    ถ้าหากมีเรื่องกับสมาชิกคลับไหน มาบอกบอส เดี๋ยวบอสช่วย แต่ไม่มากนะเคิฟ แต่ถ้าเป็นเรื่องไม่สำคัญ เช่น แย่งแฟน อะไรประมาณนี้ บอกบอสได้ แต่บอสไม่ไปช่วยนะเคิฟ ^-^
    มีแฟนก็มีได้นะเคิฟ อิสระเคิ๊ฟ แต่ !! ห้ามให้แฟนคลับของศิลปินรู้ว่าเราเป็นแฟนกับใครในยู แฟนคลับอาจจะเสียใจได้ รู้เฉพาะในยูเท่านั้นนะเคิฟ ^-^♥️
    ออนอย่างน้อยอาทิตย์ละ 2 วัน วันละ 1 ชั่วโมง แต่ถ้าออแล้วไม่ออน ถูกปลดเคิฟ ^-^
    facebook เล่นได้เคิฟ แต่ต้องทำเป็นแฟนเพจเอานะเคิฟ ^o^
    สมาชิกทุกคนต้องรักกัน ห้ามทะเลาะกัน อายุมาก ต้องดูและคนอายุน้อยนะเคิฟ ^-^ ♥️
    คลับนี้ไม่ต้อนรับคนเกรียนเคิฟ !!
    ทุกคนต้องเรียกบอสเป็นชื่อเล่นเลยเคิฟ แต่ถ้าอายุน้อยกว่าต้องเคารพกันนะเคิฟ
    กิจกรรม อยากได้แบบไหน มาบอกบอสเลยเคิฟ เดี๋ยวบอสทำให้ แต่คนคิดต้องช่วยนะเคิฟ ^^
    อย่าทำเรื่องที่ทำให้มาสหวั่นไหวง่ายนะครับ 55555

Audition

• แอดแล้วต้องออนด้วยนะเคิฟ ถ้าไม่แอดมาแล้วออฟ ก็อยากถามว่า แอดมาเพื่ออะไร ? มันรกนะเคิฟ =_=;:
    ออง่ายมากครับ สบายๆชิวๆ เปิดกูเกิ้ลดูได้นะเคิฟ ^-^
    อย่าเงียบระหว่างการออนะเคิฟ ไม่งั้นจะถือว่าไม่ผ่านเลย
    ถ้าจะไปทำธุระระหว่างการออ ก็ไปทำได้ แต่ให้เวลาแค่ 5 นาที ^-^;:
    คลับนี้ไม่ต้องการคนเกรียนนะเคิฟ ดังกฏเลยเคิฟ -_-;:
    ถามอะไรถามได้นะเคิฟ แต่อย่ามากบอสไม่มีเวลาตอบมากขนาดนั้น
    ออเสร็จแล้ว รับเมลล์ไปได้เลยนะเคิฟฟฟ ^o^ ♥️!
    ออได้ที่ : kwangmin.maple_bf@hotmail.co.th

สมาชิก !!!!! (หล่อน่ารักน่ากิน + สวยน่ารักน่าลิ้มลอง ^-^)

คลิกที่รูปก็ไปที่เพจ ก็อบที่เมล์แล้วเพิ่มเป็นเพื่อนเลยครับ

Block B

> Maple <  คลับนี้อยู่แล้วสบายๆชิวๆ คลับนี้มาสน่ารัก ไม่เชื่อลองมาชิมสิ X] WzUfm

คนอื่น : register

Super Junior

register หมดครับ

2NE1

SHINee

Girl's Generation

BEAST

4 Minute

Boy Friend

> Maple <  คลับนี้อยู่แล้วสบายๆชิวๆ คลับนี้มาสน่ารัก ไม่เชื่อลองมาชิมสิ X] JDQFe

kwangmin.maple_bf@hotmail.co.th
คนอื่น : register

ข้อมูลเพิ่มเติมดูได้ที่นี่

VVVVVVVVVV
VVVVVVV
VVVV
VV
V

file:///C:/Documents%20and%20Settings/Administrator/My%20Documents/MAPLE.ppt
คุณต้อง Save as .. ก่อนนะครับ ถึงจะดูได้ Very Happy

พ่านเบื้อน ๆ .. งงอ่ะดิ .. เพื่อนบ้านไง Wink

แก้ไขล่าสุดโดย masterlibalyclub เมื่อ Fri Sep 02, 2011 7:59 pm, ทั้งหมด 4 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down

> Maple <  คลับนี้อยู่แล้วสบายๆชิวๆ คลับนี้มาสน่ารัก ไม่เชื่อลองมาชิมสิ X] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: > Maple < คลับนี้อยู่แล้วสบายๆชิวๆ คลับนี้มาสน่ารัก ไม่เชื่อลองมาชิมสิ X]   > Maple <  คลับนี้อยู่แล้วสบายๆชิวๆ คลับนี้มาสน่ารัก ไม่เชื่อลองมาชิมสิ X] EmptySun Aug 28, 2011 12:30 pm

ดัน ดัน ดัน ดัน ไม่มีใครมาดัน ผมดันเอง TT'
Zico

Zico

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: > Maple < คลับนี้อยู่แล้วสบายๆชิวๆ คลับนี้มาสน่ารัก ไม่เชื่อลองมาชิมสิ X]   > Maple <  คลับนี้อยู่แล้วสบายๆชิวๆ คลับนี้มาสน่ารัก ไม่เชื่อลองมาชิมสิ X] EmptySun Aug 28, 2011 1:39 pm

ดันๆๆๆ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: > Maple < คลับนี้อยู่แล้วสบายๆชิวๆ คลับนี้มาสน่ารัก ไม่เชื่อลองมาชิมสิ X]   > Maple <  คลับนี้อยู่แล้วสบายๆชิวๆ คลับนี้มาสน่ารัก ไม่เชื่อลองมาชิมสิ X] EmptySun Aug 28, 2011 1:44 pm

Zico พิมพ์ว่า:
ดันๆๆๆ

555 ขอบคุณที่มาช่วยดันนะครับ ><'

ตั้งหัวข้อเรื่อง: > Maple < คลับใบเมเปิล คลับสำหรับคนรักอิสระ คลับนี้อยู่แล้วสบายๆชิวๆ   > Maple <  คลับนี้อยู่แล้วสบายๆชิวๆ คลับนี้มาสน่ารัก ไม่เชื่อลองมาชิมสิ X] EmptySun Aug 28, 2011 8:39 pm

ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: > Maple < คลับนี้อยู่แล้วสบายๆชิวๆ คลับนี้มาสน่ารัก ไม่เชื่อลองมาชิมสิ X]   > Maple <  คลับนี้อยู่แล้วสบายๆชิวๆ คลับนี้มาสน่ารัก ไม่เชื่อลองมาชิมสิ X] EmptySun Aug 28, 2011 10:22 pm

สวัสดีฮะ
ผมแวะมาดันตามคำเรียกร้อง Smile

> Maple <  คลับนี้อยู่แล้วสบายๆชิวๆ คลับนี้มาสน่ารัก ไม่เชื่อลองมาชิมสิ X] 314800_10150343247654120_785534119_9547347_3448040_n
*****prince-seungri.club@hotmail.co.th*****
?? ; มักเน่หน้าหล่อแห่งบิ๊กแบง ?
 ~ ชายร่าเริงที่แฝงด้วยความลึกลับ หญิงใดได้สัมผัสยากนักจะถอนตัว

ตั้งหัวข้อเรื่อง: > Maple < คลับใบเมเปิล คลับสำหรับคนรักอิสระ คลับนี้อยู่แล้วสบายๆชิวๆ   > Maple <  คลับนี้อยู่แล้วสบายๆชิวๆ คลับนี้มาสน่ารัก ไม่เชื่อลองมาชิมสิ X] EmptyMon Aug 29, 2011 11:00 am

`นักสู้ขอบตาดำ(?) พิมพ์ว่า:
สวัสดีฮะ
ผมแวะมาดันตามคำเรียกร้อง Smile

> Maple <  คลับนี้อยู่แล้วสบายๆชิวๆ คลับนี้มาสน่ารัก ไม่เชื่อลองมาชิมสิ X] 314800_10150343247654120_785534119_9547347_3448040_n
*****prince-seungri.club@hotmail.co.th*****
?? ; มักเน่หน้าหล่อแห่งบิ๊กแบง ?
 ~ ชายร่าเริงที่แฝงด้วยความลึกลับ หญิงใดได้สัมผัสยากนักจะถอนตัว

ขอบคุณมากๆฮะ Very Happy
Jiyong'BB
Ufo เต็มตัว! =D
Ufo เต็มตัว! =D
Jiyong'BB

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: > Maple < คลับนี้อยู่แล้วสบายๆชิวๆ คลับนี้มาสน่ารัก ไม่เชื่อลองมาชิมสิ X]   > Maple <  คลับนี้อยู่แล้วสบายๆชิวๆ คลับนี้มาสน่ารัก ไม่เชื่อลองมาชิมสิ X] EmptyFri Sep 30, 2011 8:32 pm

มาสเถิกจากคลับ PRINCE
แวะมาดันให้นะคร้าบ Cool

บ้านผม กดปุ๊ปซั่มปั๊ป Exclamation
wooyoung0
wooyoung0

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: > Maple < คลับนี้อยู่แล้วสบายๆชิวๆ คลับนี้มาสน่ารัก ไม่เชื่อลองมาชิมสิ X]   > Maple <  คลับนี้อยู่แล้วสบายๆชิวๆ คลับนี้มาสน่ารัก ไม่เชื่อลองมาชิมสิ X] EmptySun Oct 02, 2011 4:10 pm

M.YEAH
Ufo เกือบเต็มตัว
Ufo เกือบเต็มตัว
M.YEAH

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: > Maple < คลับนี้อยู่แล้วสบายๆชิวๆ คลับนี้มาสน่ารัก ไม่เชื่อลองมาชิมสิ X]   > Maple <  คลับนี้อยู่แล้วสบายๆชิวๆ คลับนี้มาสน่ารัก ไม่เชื่อลองมาชิมสิ X] EmptySun Oct 02, 2011 6:54 pm

มาสดามาช่วยดันค่ะ : )
สนใจเป็นเพื่อนบ้านกันไหมค่ะ

> Maple <  คลับนี้อยู่แล้วสบายๆชิวๆ คลับนี้มาสน่ารัก ไม่เชื่อลองมาชิมสิ X] Tumblr_lrrguoojpz1qekpsao9_250
Whats'up everyone !!!! I'm Master sandara form Showpow's Club : )
Want to know about me please add >> sandara.spx@hotmail.co.th
My home >> https://ufoclub.thai-forum.net/t210-topic#2303
M.HYBrIdANgEl
M.HYBrIdANgEl

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: > Maple < คลับนี้อยู่แล้วสบายๆชิวๆ คลับนี้มาสน่ารัก ไม่เชื่อลองมาชิมสิ X]   > Maple <  คลับนี้อยู่แล้วสบายๆชิวๆ คลับนี้มาสน่ารัก ไม่เชื่อลองมาชิมสิ X] EmptySun Oct 02, 2011 8:27 pm

มาสติดปีก มาช่วยดันครับ

คลิกโลด บ้านบินได้ของผม

> Maple < คลับนี้อยู่แล้วสบายๆชิวๆ คลับนี้มาสน่ารัก ไม่เชื่อลองมาชิมสิ X]
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» [[ PARFaiT CluB ]] คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^
» AMEE CLUB . รับออตามวงที่เปิด ไม่กระแสนะจ๊ะ :D
» (( Promote + Regist )) нтмι сιυв มาเป็นครอบครัวเดียวกันสิครับ (ออนไลน์)
» [Register&Promote] _❥Reale' UFO Club .:.❁