UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : ))
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : ))

UFO CLUB รวม Ufo ของทุกศิลปิน : ))

บ้านบ้าน  HomeHome  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

[[ PARFaiT CluB ]] คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^

Go down 
masterlibalyclub
Jiyong'BB
iuloenparfait
ryeowook
Seohyun
meejae
sooyoung_parfait
ilovesujuvssnsd
kimyesung.parfait
THEHI.P 8)
aiya_wooyoung
Dohyung_TorT
TAECCOOL
cl2ne1
Key.Parfait
choiminho
20 posters
ไปที่หน้า : 1, 2, 3  Next
ผู้ตั้งข้อความ
choiminho
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
choiminho

[[ PARFaiT  CluB  ]]  คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [[ PARFaiT CluB ]] คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^   [[ PARFaiT  CluB  ]]  คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^ EmptyThu May 26, 2011 8:33 am

[[ PARFaiT  CluB  ]]  คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^ Headdddd

Parfait clubคลับของ ufo หน้าตาดีมากถึงมากที่สุด อารมณ์ นิสัย ดีมาก 555
ได้อารมณ์ของรสชาติพาเฟ่ รับสมัคร
ด่วนนนน!!!!! ตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป นี่คือโปรโมชั่นจาก
มาสหน้าตาดี ^^ นิสัยดี อะไรๆก็ดี

[[ PARFaiT  CluB  ]]  คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^ Ruleeeee

ข้อ 1 ออนอย่างน้อย3วันต่อ1อาทิตย์ แต่ถ้ามีธุระขัดๆติดๆ มาบอกมาสก่อนก็จะดีมากครับ^+-+-+-+-+-+^
ข้อ 2 เป็นตัวของตัวเองสบายๆ แต่ถ้าอยากผ่อนคลายคลับเราจะจัดหาร้านนวดฝ่าเท้าให้ครับ
ข้อ 3 เป็นตัวเองสบายๆ แต่อย่าสบายเกินไปเพราะผมอาจจะลำบากเอาแบบพอดีพอดีน่ะครับ
ข้อ 4 อย่าใช้คำหยาบคำวิบัติคลับผมไม่ใช่สวนสัตว์ครับ
ข้อ 5 อย่าทะเลาะกับคลับอื่นเพราะนี่คลับไม่ใช่ค่ายนักรบไม่ต้องเปิดศึกครับ
ข้อ 6 ถ้าคึกอยากมีแฟนขอแนะนำให้ตามห้องแชทหาแฟนทั่วไป ไม่ใช่คลับผมนะครับ
ข้อ 7 จะมาแล้วทำตัวใหญ่คับฟ้า ขอโทษนะครับ ที่นี่คลับยูเอฟโอไม่ใช่คลับ มาเฟีย ^^
ข้อ 8 มาออนแล้วอย่าเงียบผมมั่นใจว่าถึงคนที่เงียบจะเป็นใบ้แต่มือใช้ได้พิมพ์บ้างเดี๋ยวง่อยนะครับ
ข้อ 9 ไม่รับออเมลล์ยูนะครับ รับออเมลล์ส่วนตัวเท่านั้น

แค่นี้แหละครับที่ผมจะขอให้ทำกันกรุณาทำให้ได้ทุกข้อครับแล้วจะรุ่ง^^

[[ PARFaiT  CluB  ]]  คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^ Mailmasss
* minho.shinee_parfait@hotmail.co.th *Audition Boybrand
* yesung.sj_parfait@hotmail.co.th *Infinity
* sooyong.snsd_parfait@hotmail.co.th *Audition girl group

[[ PARFaiT  CluB  ]]  คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^ CEmgn

[[ PARFaiT  CluB  ]]  คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^ Charthot

[[ PARFaiT  CluB  ]]  คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^ Xc5sj

SJ : 1
LEETEUK : jungsu.sj_parfait@hotmail.co.th
HEECHUL : heechul.sj_parfait@hotmail.co.th
YESUNG : yesung.sj_parfait@hotmail.co.th
HYUKJAE : hyukjae.sj_parfait@hotmail.co.th
DONGHAE : donghae.sj_parfait@hotmail.com
KYUHYUN : kyuhyun.sj_parfait@hotmail.co.th
SUNGMIN : sungmin.sj_parfait@hotmail.co.th
RYEOWOOK : ryeowook.sj_parfait@hotmail.co.th
KIBUM : kibum.sj_parfait@hotmail.co.th
KANGIN : kangin.sj_parfait@hotmail.co.th
HUNKYUNG : hunkyung.sj_parfait@hotmail.co.th
SIWON : siwon.sj_parfait@hotmail.co.th

*regis SHINDONG,,SIWON

SJ : 2

YESUNG : yesung2.sj_parfait@hotmail.co.th
KYUHYUN : kyuhyun2.sj_parfait@hotmail.co.th
HYUKJAE : hyukjae2.sj_parfait@hotmail.co.th
DONGHAE : donghae2.sj_parfait@hotmail.co.th

*regis KANGIN,,HANKYUNG,,RYEOWOOK
,,SHINDONG,,SIWON,,KIBUM
,,SUNGMIN,,HEECHUL

[right][[ PARFaiT  CluB  ]]  คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^ Bb2st

DOOJOON : doojoon.b2st_parfait@hotmail.co.th
JUNHYUNG : junhyung.b2st_parfait@hotmail.co.th
HYUNSEUNG : hyunseung.b2st_parfait@hotmail.com
GIKWANG : gikwang.b2st_parfait@hotmail.co.th

B2ST : 2

HYUNSEUNG : hyunsung2.b2st_parfait@hotmail.com
YOSEOB : yoseob2.b2st_parfait@hotmail.co.th
JUNHYUNG : junhyung2.b2st_parfait@hotmail.co.th

*regis DONGWOON
[[ PARFaiT  CluB  ]]  คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^ Ukiss
DONGHO : dongho.u-kiss_parfait@hotmail.co.th
KISEOP : kiseop.u-kiss_parfait@hotmail.co.th
KEVIN : kevin.u-kiss_parfait@hotmail.co.th
[[ PARFaiT  CluB  ]]  คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^ Snsd2

SNSD : 1
YURI : yuri.snsd_parfait@hotmail.com
SOOYOUNG : sooyong.snsd_parfait@hotmail.co.th
JESSICA : jessica.snsd_parfait@hotmail.co.th
YOONA : yoona.snsd_parfait@hotmail.co.th
SEOHYUN : seohyun.snsd_parfait@hotmail.co.th
TIFFANY : tiffany.snsd_parfait@hotmail.co.th

SNSD : 2
YURI : yuri2.snsd_parfait@hotmail.co.th
[[ PARFaiT  CluB  ]]  คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^ Mblaq

LEEJOON : leejoon.mblaq_parfait@hotmail.co.th
THUNDER : thunder.mblaq_parfait@hotmail.co.th
MIRE : mire.mblaq_parfait@hotmail.co.th
[[ PARFaiT  CluB  ]]  คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^ WUi2D

MINHYUK : minhyuk.cnblue_parfait@hotmail.co.th
[[ PARFaiT  CluB  ]]  คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^ TBG4J

CHUNJI : chunji.teentop_parfait@hotmail.co.th
NIEL : niel.teentop_parfait@hotmail.co.th
[[ PARFaiT  CluB  ]]  คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^ Sjm9e

nana.afterschool_parfait@hotmail.co.th

มีเปิดอีกนะครับอยากได้วงอะไรสั่งมาผมรับหมด^^ online now ตอนนี้ออนอยู่นะครับ Teen top , 2pm ,2am, ectttt

เพื่อนบ้านของผมมมม

Dream Club
ZeneTh CluB
Caucasiaclub

แก้ไขล่าสุดโดย choiminho เมื่อ Sun Sep 11, 2011 2:06 pm, ทั้งหมด 96 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
choiminho
choiminho

[[ PARFaiT  CluB  ]]  คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[ PARFaiT CluB ]] คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^   [[ PARFaiT  CluB  ]]  คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^ EmptyMon May 30, 2011 11:57 am

มามาช่วยกันดันดันดันดันดันดันดัน
Key.Parfait
Key.Parfait

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[ PARFaiT CluB ]] คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^    [[ PARFaiT  CluB  ]]  คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^ EmptyMon May 30, 2011 3:53 pm

มาดันๆๆๆๆๆฮ่ะมาสส
choiminho
choiminho

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[ PARFaiT CluB ]] คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^   [[ PARFaiT  CluB  ]]  คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^ EmptyMon May 30, 2011 10:06 pm

Thank ดันนะ== เอ๊ะยังไง
Key.Parfait
Key.Parfait

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[ PARFaiT CluB ]] คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^    [[ PARFaiT  CluB  ]]  คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^ EmptyThu Jun 02, 2011 4:13 pm

ทำไมบ้านเราเงียบจังเลยฮ่ะเนี่ย TT แวะมาดันๆๆๆๆๆ ฮ่ะ ><
cl2ne1

cl2ne1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[ PARFaiT CluB ]] คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^   [[ PARFaiT  CluB  ]]  คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^ EmptyThu Jun 09, 2011 11:58 pm

มาช่วยดันค่ะ ^^
choiminho
choiminho

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[ PARFaiT CluB ]] คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^   [[ PARFaiT  CluB  ]]  คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^ EmptyFri Jun 10, 2011 9:54 pm

ขอบคุณครับผม ^^
TAECCOOL
TAECCOOL

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[ PARFaiT CluB ]] คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^   [[ PARFaiT  CluB  ]]  คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^ EmptySat Jun 11, 2011 9:27 pm

เอ้าฮึบ!! ดันๆ
choiminho
choiminho

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[ PARFaiT CluB ]] คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^   [[ PARFaiT  CluB  ]]  คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^ EmptySun Jun 12, 2011 2:07 pm

ขอบคุณครับที่มาช่วยกันดัน ^^

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[ PARFaiT CluB ]] คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^   [[ PARFaiT  CluB  ]]  คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^ EmptySun Jun 12, 2011 4:59 pm

*แวะมาดันน

เป็นเพื่อนบ้านกันมั้ยครับ ??

Trick Or Treat ? Club ((:

[[ PARFaiT  CluB  ]]  คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^ 1b60a44413
Key.Parfait
Key.Parfait

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[ PARFaiT CluB ]] คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^   [[ PARFaiT  CluB  ]]  คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^ EmptySun Jun 12, 2011 6:30 pm

มาดันแก้เครียดฮ่ะ ><
คลับเราโตไวๆนะ 55555
choiminho
choiminho

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[ PARFaiT CluB ]] คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^   [[ PARFaiT  CluB  ]]  คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^ EmptyFri Jun 17, 2011 7:21 am

เป็นสิครับ^^ เพื่อนบ้าน ผมอยากมีเพื่อนบ้านเยอะๆ
Ufo เต็มตัว! =D
Ufo เต็มตัว! =D

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[ PARFaiT CluB ]] คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^   [[ PARFaiT  CluB  ]]  คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^ EmptyFri Jun 17, 2011 5:07 pm

choiminho
choiminho

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[ PARFaiT CluB ]] คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^   [[ PARFaiT  CluB  ]]  คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^ EmptyMon Jun 20, 2011 5:04 pm

ครับผมเดี๋ยวรอผมซ่อมบ้านผมเสร็จแล้วเอาลิ้งแปะนะครับ^^
Key.Parfait
Key.Parfait

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[ PARFaiT CluB ]] คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^   [[ PARFaiT  CluB  ]]  คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^ EmptyWed Jun 22, 2011 5:05 pm

สู้ๆนะโฮ ^^

มาช่วยดันเวลาว่าง :')
Key.Parfait
Key.Parfait

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[ PARFaiT CluB ]] คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^    [[ PARFaiT  CluB  ]]  คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^ EmptyTue Jul 05, 2011 6:30 pm

ดันๆๆๆ
ฮึบ ฮึบบบ
ปล.แบนเนอร์แจ่มมาก :')
THEHI.P 8)
THEHI.P 8)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[ PARFaiT CluB ]] คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^   [[ PARFaiT  CluB  ]]  คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^ EmptyWed Jul 06, 2011 6:48 pm

สีสันกระเเทกตาได้ใจ Cool
Key.Parfait
Key.Parfait

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[ PARFaiT CluB ]] คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^   [[ PARFaiT  CluB  ]]  คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^ EmptySat Jul 16, 2011 9:52 am

ดันฉลองแก้บอร์ด ^^b
TAECCOOL
TAECCOOL

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[ PARFaiT CluB ]] คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^   [[ PARFaiT  CluB  ]]  คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^ EmptySun Jul 17, 2011 1:28 am

มาช่วย ดัน! ดั๊น! ดัน! หง่ะ!! =[]= ไม่มี2pmอีกล่ะ!! งอนมาสฮินอ่ะ โป้ง!! -3- [/b]
choiminho
choiminho

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[ PARFaiT CluB ]] คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^   [[ PARFaiT  CluB  ]]  คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^ EmptySun Jul 17, 2011 11:34 am

ขอโต๊ดดด !!!!!!!!! น้องรักของพี่ TT TT
TAECCOOL
TAECCOOL

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[ PARFaiT CluB ]] คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^   [[ PARFaiT  CluB  ]]  คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^ EmptySun Jul 17, 2011 10:32 pm

เจิดดดดดดด มี2pmแล้ว กรั๊กๆ >< เอ๊าฮึบ!! มา ดัน!ดัน!ดัน!
TAECCOOL
TAECCOOL

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[ PARFaiT CluB ]] คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^   [[ PARFaiT  CluB  ]]  คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^ EmptySun Jul 17, 2011 11:03 pm

พี่ฮินจ๋า เมล์เค้าtaecyeon.2pm_parfait@hotmail.co.thไม่ใช้.comน้ะจ๊ะ - - งอนๆ
choiminho
choiminho

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[ PARFaiT CluB ]] คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^   [[ PARFaiT  CluB  ]]  คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^ EmptyWed Jul 20, 2011 5:58 pm

แก้แล้วๆ โอเค๊ ==
kimyesung.parfait

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[ PARFaiT CluB ]] คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^   [[ PARFaiT  CluB  ]]  คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^ EmptyWed Jul 20, 2011 6:51 pm

มาดัน ๆๆๆ คนเยอะๆ ส่องเยอะๆ แอดเยอะๆ หนัก โอมเพี้ยงๆ 555555 =w= rabbit
TAECCOOL
TAECCOOL

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[ PARFaiT CluB ]] คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^   [[ PARFaiT  CluB  ]]  คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^ EmptyThu Jul 21, 2011 11:13 am

เอ๊า!! มาดันดันดัน

[[ PARFaiT CluB ]] คลับของ UFO หลากสีสันและรสชาติให้คุณลิ้มครับ ^^
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 3ไปที่หน้า : 1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» [UFO reborn] [UFO gintama] (เปิดใหม่!) meaningless club (mng club)
» ว๊อนคนครับ v≡иus HOST CLUB' & v≡иus UFO CLUB' [คลับเปิดใหม่]
» ♦gUcHiИ clUb/;[] ประมานนี้ - .. -
» G-day UFO Club [เปิดรับสมัครว่างหลายตำแหน่ง]
»  ☆ HI.P CLUB 8)