UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : ))
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : ))

UFO CLUB รวม Ufo ของทุกศิลปิน : ))

บ้านบ้าน  HomeHome  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

รับสมัครคนเข้าคลับ House UFO Club

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
heecifer

heecifer

รับสมัครคนเข้าคลับ House UFO Club Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: รับสมัครคนเข้าคลับ House UFO Club   รับสมัครคนเข้าคลับ House UFO Club EmptyTue Apr 12, 2011 2:49 pm

อันยอง อาเซโยทุกๆคน ตอนนี้คลับเราได้รีคลับ และรับสมัครคนเข้ายู
ผู้ใดมีความสนใจติดต่อได้ คลับเราอยู่กันอย่างสบายๆคับ ^^

กฏระเบียบ

1. ออนอย่างน้อย 3วัน/สัปดาห์ อย่างต่ำขอ 1 ชั่วโมง “ลา.กิจ.ขาด.ป่วย.ตาย” กรุณาแจ้งล่วงหน้าคับ
2.ไม่ออนเกิน 3 อาทิตย์ ตักเตือนเกิน 2 ครั้ง ปลด !!!!!!!
3. ผมออนเสาร์-อาทิตย์ทั้งวันคับ มาให้เห็นบ้างนะคับ

แค่ 3 ข้อเอง ทำได้ไหมคับ ^^

http://UFO-House-Club.hi5.com ไฮคลับ สมาชิกย้ำแอดคับแล้วแปะไว้ส่วนใดส่วนนึงในไฮ ตามใจสะดวกทำ ย้ำ!!~

http://www.ichat.in.th/ufohouse/ บอร์ดคลับ เอสเจมีอะไรแจ้งที่บอร์ดคับไม่ก็ Facebook(ส่วนตัวคับ สำหรับสมาชิกที่อยากรู้จักตัวจริงของกัน)

ปล.ทุกอย่างอาจมีเพิ่มขึ้นในวะระต่อไป...

SJ - เปิดรับ- ชินดง ฮันเกิง ลีทึก คิบอม เรียวอุค คังอิน

TVXQ - เปิดรับ - ชางมิน ยูชอน แจจุง

SNSD - เปิดรับ - ทุกคน ยกเว้น เจสสิก้า ยุนอา ยูริ

CN Blue - ว่างทุกคน

คนดูแลคลับ
- House_sj-heenim@hotmail.com

ผมไม่ออนติดต่อได้ที่
- House_snsd-yoona@hotmail.com
- House_tvxq-junsu@hotmail.com
ขึ้นไปข้างบน Go down
ag.master
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
ag.master

รับสมัครคนเข้าคลับ House UFO Club Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัครคนเข้าคลับ House UFO Club   รับสมัครคนเข้าคลับ House UFO Club EmptyFri Apr 22, 2011 8:45 pm

ดออันดัน ;D

TEMPO-VENUS'
Super Ufo ขั้นเทพ !
Super Ufo ขั้นเทพ !
TEMPO-VENUS'

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัครคนเข้าคลับ House UFO Club   รับสมัครคนเข้าคลับ House UFO Club EmptyThu May 05, 2011 2:51 pm

ดัน ดัน ดัน ฮึ้บ ฮึ้บ ฮึ้บ bounce

ฝากบ้าน PRIиCε 2 PεRSOи ของซองยอลด้วยนะครับ.

ปล.แอดมาคุยกับซองยอลได้นะครับ prince-seongyeol.club@hotmail.co.th
ขึ้นไปข้างบน Go down

รับสมัครคนเข้าคลับ House UFO Club
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» PsP CluB *-*
» ♦gUcHiИ clUb/;[] ประมานนี้ - .. -
» ว๊อนคนครับ v≡иus HOST CLUB' & v≡иus UFO CLUB' [คลับเปิดใหม่]
»  ☆ HI.P CLUB 8)
» honeymoon club