UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : ))
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : ))

UFO CLUB รวม Ufo ของทุกศิลปิน : ))

บ้านบ้าน  HomeHome  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

(( Promote + Regist )) нтмι сιυв มาเป็นครอบครัวเดียวกันสิครับ (ออนไลน์)

Go down 
fluksnsd
masterlibalyclub
Reale'_Seungri
THEHI.P 8)
aiya_ChansunG
seunghyunHym
Jungsuko.amee
Jiyong'BB
aiya_wooyoung
TEMPO-VENUS'
donghaeurmylove
ag.master
jongamee
BOA Master.ameeclub
kkkkeycQ*
KIKWANG'BLBL
dogloly
sungmin@html
taeyeonCQ'
donghaehtml
mastermanhtml
25 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4
ผู้ตั้งข้อความ
Ufo เกือบเต็มตัว

(( Promote + Regist )) нтмι сιυв มาเป็นครอบครัวเดียวกันสิครับ (ออนไลน์) - Page 4 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: (( Promote + Regist )) нтмι сιυв มาเป็นครอบครัวเดียวกันสิครับ (ออนไลน์)   (( Promote + Regist )) нтмι сιυв มาเป็นครอบครัวเดียวกันสิครับ (ออนไลน์) - Page 4 EmptySun Oct 16, 2011 5:28 pm

ขึ้นไปข้างบน Go down

(( Promote + Regist )) нтмι сιυв มาเป็นครอบครัวเดียวกันสิครับ (ออนไลน์) - Page 4 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: (( Promote + Regist )) нтмι сιυв มาเป็นครอบครัวเดียวกันสิครับ (ออนไลน์)   (( Promote + Regist )) нтмι сιυв มาเป็นครอบครัวเดียวกันสิครับ (ออนไลน์) - Page 4 EmptySun Oct 16, 2011 5:28 pm

Master-Cp
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
Master-Cp

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: (( Promote + Regist )) нтмι сιυв มาเป็นครอบครัวเดียวกันสิครับ (ออนไลน์)   (( Promote + Regist )) нтмι сιυв มาเป็นครอบครัวเดียวกันสิครับ (ออนไลน์) - Page 4 EmptySun Oct 16, 2011 5:31 pm

ขอบคุณที่มาดันครับ : )

(( Promote + Regist )) нтмι сιυв มาเป็นครอบครัวเดียวกันสิครับ (ออนไลน์) - Page 4 WJ7Pm

มาเ่ล่นกับผมสิครับ ; )

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: (( Promote + Regist )) нтмι сιυв มาเป็นครอบครัวเดียวกันสิครับ (ออนไลน์)   (( Promote + Regist )) нтмι сιυв มาเป็นครอบครัวเดียวกันสิครับ (ออนไลน์) - Page 4 EmptyThu Apr 26, 2012 5:53 pm

กลับมาแล้ว ว วว

กลับมากับซองผ้าป่า -3-

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: (( Promote + Regist )) нтмι сιυв มาเป็นครอบครัวเดียวกันสิครับ (ออนไลน์)   (( Promote + Regist )) нтмι сιυв มาเป็นครอบครัวเดียวกันสิครับ (ออนไลน์) - Page 4 EmptyThu Apr 26, 2012 5:53 pm

ก็ผมมาดันอ่ะ ดัน ดัน

ดันดันดันดัน

ดันดันดัน

ดันดัน

ดัน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: (( Promote + Regist )) нтмι сιυв มาเป็นครอบครัวเดียวกันสิครับ (ออนไลน์)   (( Promote + Regist )) нтмι сιυв มาเป็นครอบครัวเดียวกันสิครับ (ออนไลน์) - Page 4 EmptyThu Apr 26, 2012 5:59 pm

ดันดันดันดัน

ดันดัน

ดัน

♥♥♥

♥♥

(( Promote + Regist )) нтмι сιυв มาเป็นครอบครัวเดียวกันสิครับ (ออนไลน์) - Page 4 B5745

html.jaypark.2pm@vip.cn << แอดดิๆๆ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: (( Promote + Regist )) нтмι сιυв มาเป็นครอบครัวเดียวกันสิครับ (ออนไลน์)   (( Promote + Regist )) нтмι сιυв มาเป็นครอบครัวเดียวกันสิครับ (ออนไลน์) - Page 4 EmptyThu Apr 26, 2012 7:01 pm

แวะมาดันอ่า
leeteuk.html

leeteuk.html

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: (( Promote + Regist )) нтмι сιυв มาเป็นครอบครัวเดียวกันสิครับ (ออนไลน์)   (( Promote + Regist )) нтмι сιυв มาเป็นครอบครัวเดียวกันสิครับ (ออนไลน์) - Page 4 EmptyMon May 07, 2012 7:22 pm

ปาร์คจองซูสุดหล่อมมาดันดันดัน ให้บ้านแสนอบอุ่นแต่เปลี๊ยวเปลี่ยวฮะ.. -..-

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: (( Promote + Regist )) нтмι сιυв มาเป็นครอบครัวเดียวกันสิครับ (ออนไลน์)   (( Promote + Regist )) нтмι сιυв มาเป็นครอบครัวเดียวกันสิครับ (ออนไลน์) - Page 4 EmptyMon Jun 04, 2012 1:08 pm

mastermanhtml พิมพ์ว่า:

(( Promote + Regist )) нтмι сιυв มาเป็นครอบครัวเดียวกันสิครับ (ออนไลน์) - Page 4 5a277

(( Promote + Regist )) нтмι сιυв มาเป็นครอบครัวเดียวกันสิครับ (ออนไลน์) - Page 4 B5745

(( Promote + Regist )) нтмι сιυв มาเป็นครอบครัวเดียวกันสิครับ (ออนไลน์) - Page 4 Qofl4

HTML อ่านว่า เฮชทีเอ็มแอล ย่อมาจาก How To Make Love

คลับของเรา รับสมัครคนที่ต้องการมาเป็นส่วนหนึ่งของคลับเรา รัก และ เข้าใจ ในศิลปิน และดูแลแทงแซง

คลับเราได้เปิดรับวง SuperJunior Bigbang 2PM B2ST

คุณสมบัติในการออดิชั่น

1. รักในตัวศิลปินไม่อิงกระแส ติดตามข่าวสารของศิลปินตลอดเวลา ไม่ทำลายชื่อเสียงของศิลปิน

2. เคารพซึ่งกันและกันตามอายุของศิลปิน

3. มีเวลาออนอย่างน้อยอาทิตย์ละ 3-4 ครั้ง ไม่ต่ำกว่า 2-3 ชั่วโมง

4. อย่าใช้ภาษาวิบัติมากเกินไป อย่าพูดน้อย

5. อย่าทะเลาะกันด้วยปัญหาที่ไม่น่าทะเลาะ

6. ถ้าจะออกจากคลับควรบอกเหตุผลที่ฟังขึ้นหน่อย

7. ถ้าไม่สามารถมาออนได้หรือติดธุระยังไง ควรบอกมาสด้วย

8.หายเกิน 7 วัน ปลดนะครับ

9. เมื่ออยู่ในคลับแล้วควรปรึกษามาสหรืออยากให้มาสทำอะไรก็บอกมาส เพราะเราเป็นครอบครัวเดียวกันแล้ว

10.เมื่อ ออ ผ่านแล้ว กรุณาออนด้วยครับ

11.รายงานตัวและประชุมคลับ ทุกวันที่ 1 ของทุกเดือน ตั้งแต่เวลา 2-4 ทุ่มเป็นตัวไป

คงไม่ยากเกินไปนะครับ

ไม่มีเมล์คือครอบครัวยังรอคุณอยู่น่ะสิ!!

(( Promote + Regist )) нтмι сιυв มาเป็นครอบครัวเดียวกันสิครับ (ออนไลน์) - Page 4 F8244

SuperJunior

Leeteuk ::

Heechul :: html.heechul.sj@vip.cn

Hangeng ::

Yesung :: html.yesung.sj@vip.cn

Kangin ::

Shindong ::

Sungmin :: html.sungmin.sj@vip.cn

Eunhyuk :: html.eunhyuk.sj@vip.cn

Donghae :: html.donghae.sj@vip.cn

Siwon :: html.siwon.sj@vip.cn

Ryeowook ::

Kibum ::

Kyuhyun :: html.jokyh.sj@vip.cn

ว่าง 11 ตำแหน่ง

(( Promote + Regist )) нтмι сιυв มาเป็นครอบครัวเดียวกันสิครับ (ออนไลน์) - Page 4 Big-bang-bad-boy-teaser

Bigbang

G-Dragon ::

Top :: html.top.bigbang@vip.cn

Taeyung ::

Daesung ::

Seungri :: html.vi.bigbang@vip.cn

(ว่าง 3 ตำแหน่ง)

(( Promote + Regist )) нтмι сιυв มาเป็นครอบครัวเดียวกันสิครับ (ออนไลน์) - Page 4 3eo53

2PM

Parkjaebum :: html.jaypark.2pm@vip.cn

Junsu ::

Nickhun ::

Taecyeon ::

Wooyoung :: html.wooyoung.2pm@vip.cn

Junho ::

Chansung ::

(ว่าง 5 ตำแหน่ง)

(( Promote + Regist )) нтмι сιυв มาเป็นครอบครัวเดียวกันสิครับ (ออนไลน์) - Page 4 57877

B2ST

Doojun ::

Dongwoon ::

Yoseob ::

Kikwang :: html.kikwang.b2st@vip.cn

Hyunseung :: html.hyunseung.b2st@vip.cn

Junhyung :: html.junhyung.b2st@vip.cn

(ว่าง 3 ตำแหน่ง)

ขอบคุณที่ให้ความสนใจครับ.

ออดิชั่นได้ที่

html.jaypark.2pm@vip.cn (ออนไลน์แข่งกับ7)
html.wooyoung.2pm@vip.cn

Neighbors

Bansai
BlackBlood
Amee

(( Promote + Regist )) нтмι сιυв มาเป็นครอบครัวเดียวกันสิครับ (ออนไลน์) - Page 4 5a277

(( Promote + Regist )) нтмι сιυв มาเป็นครอบครัวเดียวกันสิครับ (ออนไลน์)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 4 จาก 4ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4
 Similar topics
-
» SPach club .. Promote + Regist
» ℃äйÐїđ [[Promote+Regist]] คลับจริง♡
» club 'CQ' [promote+regist] ได้ทุกวง อยากเป็นใครแอดมาขอได้เลยครับบ
» 【regist + promote】вєчσиd club           
» SPach club .. Promote + Regist