UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : ))
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : ))

UFO CLUB รวม Ufo ของทุกศิลปิน : ))

บ้านบ้าน  HomeHome  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

`ยูโฟ่ว . net idol . choqare (รับสมัคร)

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
lukky

`ยูโฟ่ว . net idol . choqare (รับสมัคร) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: `ยูโฟ่ว . net idol . choqare (รับสมัคร)   `ยูโฟ่ว . net idol . choqare (รับสมัคร) EmptySun Jan 02, 2011 1:30 am

ยูโฟ่วเน็ตไอดอล : )

เน้นคุณภาพของคนเล่นค่ะ ไม่ใช่ว่ามาออแล้วหายไป ถ้าเป็นแบบนั้นอย่ามาอยู่เลยดีกว่านะคะ มาสเหนื่อยที่ต้องคอยโละคลับใหม่

Rules .

1. ออนคลับอาทิตย์ละ 3 ครั้ง คืออย่างต่ำค่ะ : )

2. เรารู้ว่าทุกคนเล่นยูหลายยูแต่ก็ต้องให้ความสำคัญกับยูเราเท่าเทียมกับยูอื่นนะคะ

3. มีอะไรบอกมาสได้ค่ะ จะลา หรือ จะไปไหนก็ตามแต่ ต้องบอกมาสก่อนไม่งั้นมาสคิดถึงแย่ (ปลด)

4. มาสสวย มาสใจดี มาสน่ารัก >< มาสจะโหด เถื่อน ดุ เวลาที่สมาชิกในยูดื้อเกิน

• - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - •

Girl

- Choi haneul • net-choqare.haneul@windowslive.com

• - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - •

Boy

- Kang Hyukmin • net-choqare.hyukmin@windowslive.com

• ชื่อที่มีอยู่ในลิสต์คือมีคนเป็นแล้วนะคะ
• นอกนั้นคือว่างหมดค่ะ อยากเป็นใครแอดมาออได้ แต่ต้องเตรียมตัวมาให้พร้อมนะคะ ^^
• สนใจออได้ที่ net-choqare.master@windowslive.com

ดิท . รุ่นพี่ฝากโปรโหมตค่ะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
ag.master
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
ag.master

`ยูโฟ่ว . net idol . choqare (รับสมัคร) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: `ยูโฟ่ว . net idol . choqare (รับสมัคร)   `ยูโฟ่ว . net idol . choqare (รับสมัคร) EmptyFri Apr 22, 2011 9:01 pm

ดออันดัน ;D

ขึ้นไปข้างบน Go down

`ยูโฟ่ว . net idol . choqare (รับสมัคร)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» (UFO BB) โปรโมท+รับสมัคร
» UFO โปรโมท+รับสมัคร
» 〝ρяσvσcaит™ รับสมัคร + โปรโมท ;D
» ** " ufo liqueurโปรโมท+รับสมัคร{จำนวนมาก} "
» ' ČЁHeeseČÄke-ЏƒΘ รับสมัคร&โปรโมท