UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : ))

UFO CLUB รวม Ufo ของทุกศิลปิน : ))

บ้านบ้าน  HomeHome  CalendarCalendar  ช่วยเหลือช่วยเหลือ  ค้นหาค้นหา  รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก  กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Share | 

รับ audition Brunn Club สนใจสมัคร คลิก !!!

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
jaypark

ตั้งหัวข้อเรื่อง: รับ audition Brunn Club สนใจสมัคร คลิก !!!   Wed Dec 29, 2010 7:40 pm

MEMBER BURNN

กฎ burnn club !!!

1. ชื่นชอบและรักในตัวศิลปินจริง. ไม่กระแส
2. มีสมบัติผู้ดี ใช้ภาษาสุภาพ ไม่หยาบคาย และไม่ใช่ภาษาวิบัติ
3. มีมนุษย์สัมพันธ์ที่ดีต่อกัน สามัคคีกัน ไม่ทะเลาะหรือก่อกวน สร้างความแตกแยกในคลับ
4. รักคลับและไม่ทิ้งคลับ ถ้าจะออกบอกมาสเตอร์ และถ้าไม่สามารถออนได้แจ้งมาสเตอร์ไว้ได้
5 .แอดคนในคลับให้ครบ! เพราะเราคือครอบครัวเดียวกัน
6. ออนอย่างน้อย 3 ครั้งต่อสัปดาห์ หากไม่ออนยาวหรือติดธุระ กรุณาบอกคนดูแลคลับด้วย
- (กรณีหายตัวไปอย่างลึกลับ เกิน 3 สัปดาห์นับจากวันที่รายงานตัวล่าสุด ปลด ครับ)
7.มีธุระฉุกเฉินหรือลืมเมลล์+พาส สามารถส่งข้อความถามมาสเตอร์
8.เคารพกันตามลำดับอายุของตัวศิลปินให้การเคารพ ufo กันเองด้วยนะครับ ไม่ว่านอกหรือในคลับ
9.หากทำ hi5 ควรเข้าไปตอบคอมเม้นท์บ้างนะครับ อย่าปล่อยให้ร้าง
เบอร์ติดต่อ และ BB pin ขอได้ที่มาสเตอร์โดยตรงครับ

αυdітіои !!!

-เล่าประวัติ หรือเรื่องของศิลปินที่คุณชื่นชอบให้ได้มากที่สุด
-ออที่ burnn-jaypark.boss@hotmail.com (master)
-แอดมาแล้วทักครับ ถ้าผมไม่ออน กรุณาแอต
burnn-parkbum.2ne1@hotmail.com

MEMBER
ที่ไม่มี email คือรับสมัครนะครับ
รับเปิดรุ่นสองก็ต่อเมื่อมีสมาชิกในวงนั้นๆมากกว่าครึ่งหนึ่ง และจะมีการเพิ่มวงเรื่อยๆ

SUPERJUNIOR

Leeteuk :: burnn-Leeteuk.SUJU@hotmail.com
Heechul :: burnn-Heechul.SUJU@hotmail.com
Yesung ::
Kangin ::
Shindong ::
Sungmin :: burnn-Sungmin.SUJU@hotmail.com
Eunhyuk :: burnn-Eunhyuk.SUJU@hotmail.com
Donghae ::
Siwon ::
Ryeowook :: burnn-Ryeowook.SUJU@hotmail.com
Kibum :: burnn-Kibum.SUJU@hotmail.com
Kyuhyun ::
Hangeng ::

TVfXQ

Jaejoong :: burnn-Jaejoong.tvxq@hotmail.com
Yunho :: burnn-Yunho.tvxq@hotmail.com
Yoochun ::
Junsu ::
Changmin ::

SHINee

O-new :: burnn-Onew.shinee@hotmail.com
Jonghyun :: burnn-Jonghyun.shinee@hotmail.com
Key ::
Minho :: รอ
Teamin ::

2PM

Jaebum :: burnn-jaypark.boss@hotmail.com [master]
Junsoo ::
Nichkhun :: รอ
Taekyeon ::
Wooyoung :: burnn-Wooyoung.2pm@hotmail.com
Junho ::
Chansung :: รอ

4 MINUTE
SOHYUN ::
HYUNAH ::
JIHYUN :
JIYOON : burnn-jiyoon.4min@hotmail.com
GAYOON :

f(x)
SULLI: burnn-SULLI.fx@hotmail.com
AMBER:
KRYSTAL:
LUNA:
VICTORIA:

SNSD
Taeyeon: burnn-Taeyeon.snsd@hotmail.com {ปลด}
Sooyeon {jessica} ; burnn-jessica.snsd@hotmail.com{ปลด}
Sunkyu {sunny} ; burnn-sunny.snsd@hotmail.com {ปลด}
Miyoung {tiffany} ;
Hyoyeon ;
Yuri ;
Sooyoung ;
Yoona ; burnn-Yoona.snsd@hotmail.com {ปลด}
Seohyun ; burnn-Seohyun.snsd@hotmail.com{ปลด}

BIGNANG

Seunghyun {seungri} ;
Seunghyun {T.O.P} ;
Youngbae {taeyang} ;
Jiyong {G-dragon} ;
Daesung ;

2Ne1

Bomlee { parkbom } ; burnn-parkbum.2ne1@hotmail.com
Sandara ;
Chaerin { cl } ;
Minji ;

OTHER
โกมินัม :
ยูกึล :

มีปัญหา ติเตือน หรือ อยากให้ปรับปรุงอะไร แอดมาหาผมได้เลยครับ ยินดีรับฟังทุกคำติเตือนครับ
{{{{ burnn-jaypark.boss@hotmail.com

บอร์ด บ้านเบิร์น รอก่อนนะครับ กำลังอยู่ในระยะสั่งการ
เสร็จแล้ว ทางเราจะแจ้งให้ทราบ
“ ขอบคุณครับ ที่ร่วมเป็นหนึ่งในสมาชิกของเรา”
-(โค้ง)-
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
TEMPO-VENUS'
Super Ufo ขั้นเทพ !

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับ audition Brunn Club สนใจสมัคร คลิก !!!   Thu May 05, 2011 3:49 pm

ดัน ดัน ดัน ฮึ้บ ฮึ้บ ฮึ้บ bounce

ฝากบ้าน PRIиCε 2 PεRSOи ของซองยอลด้วยนะครับ.

ปล.แอดมาคุยกับซองยอลได้นะครับ prince-seongyeol.club@hotmail.co.th
aiya_wooyoung
Ufo เต็มตัว! =D

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับ audition Brunn Club สนใจสมัคร คลิก !!!   Sat May 07, 2011 4:58 pm

แวะมาดันครับ Cool

Smile กระผม อี จุนโฮ คลับ HTMLครับ
ผมอยากให้ทกคนรู้จักผมเอง bounce
ผมก็ไม่ได้เลิศเลอหรอกนะครับ rabbit

html_junho.2pm@hotmail.com << ผมรออยู่นะ Cool

บ้านผมอบอุ่น จิ้มให้เลือดพุ่งเลย Smile
TEMPO-VENUS'

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับ audition Brunn Club สนใจสมัคร คลิก !!!   Wed May 11, 2011 10:13 am

ฝากบ้านPRIиCε 2 PεRSOиของซองยอลด้วยนะครับ

ใครอยาก ฮา บ้า รั่ว กับยอล
แอดมาหายอลสิครับ. prince-seongyeol.club@hotmail.co.th
BOA Master.ameeclub
Ufo เเท้ๆ -..-
Ufo เเท้ๆ -..-

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับ audition Brunn Club สนใจสมัคร คลิก !!!   Fri May 13, 2011 3:37 pm

โบอามาช่วยดัน ~

ดันดั่นดั้นดั๊นดั๋นนนนนนน ฮึ๊บ บ บ.

บ้านอามี่ คลิกๆ สิคะ ; D

aiya_ChansunG
Ufo เกือบเต็มตัว
Ufo เกือบเต็มตัว

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับ audition Brunn Club สนใจสมัคร คลิก !!!   Sat May 14, 2011 8:00 pm

ผม ชานซอง aiya club
แวะมาช่วย ดัน บ้านครับ Razz

aiya.2pm-chansung@msn.com <<<แอดมาคุยกับผมได้นะคร๊าบบบ
อั๊ยย่ะ !! <<<<< ฝากบ้านผมด้วยนะครับ Very Happy
Jiyong'BB

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ดันดัน   Mon May 23, 2011 9:40 am

เจ้าชายมาช่วยดันคร้าบบบบบบ ♥️

แอ๊ดมาคุยกับผมได้นะ
prince-jiyong.club@hotmail.co.th

{ถ้าคุณไม่กลัวผมกดคุณน่ะ}

Twisted Evil Wink Twisted Evil Wink Twisted Evil Wink Twisted Evil

รับ audition Brunn Club สนใจสมัคร คลิก !!!
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1