UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : ))

UFO CLUB รวม Ufo ของทุกศิลปิน : ))
 
บ้านบ้าน  HomeHome  CalendarCalendar  ช่วยเหลือช่วยเหลือ  ค้นหาค้นหา  รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก  กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Share | 
 

 โปรโมท - รับสมัคร คลับ Reallove

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Master.Reallove
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !


จำนวนข้อความ : 7
Join date : 23/10/2010

ตั้งหัวข้อเรื่อง: โปรโมท - รับสมัคร คลับ Reallove   Sat Oct 23, 2010 4:06 pm

••• Яєαʟʟσvз Cʟυв•••

UFO


ประวัติคลับ =]ก่อนอื่นเลยนะครับ คลับเรานั้นคงจะไม่ได้ตั้งขึ้นมาหรอก ถ้าถามว่าเพราะอะไรน่ะหรอคับ ก็เพราะว่า มาสเตอร์เนี่ยย ไม่รู้จักศิลปินคนใดเลย ยที่เป็นศิลปินเกาหลี แต่ที่มาสต้องรู้จักก็เพราะ มาสเนี่ย เล่นเอ็มน่ะครับ ก็ตอนนั้นไม่รู้จักด้วยซ้ำว่าUFO คืออะรัย แต่.. มีคนๆนึงครับ มาสจำได้แม่นเลยหล่ะ เขาเป็น UFO แอดมาสมา มาสก็ลองคุยกับเขาดู มาสไม่รู้หรอกน่ะครับว่าเขาคือคัย..? จนมาวันหนึ่ง มาสลองเอาชื่อเอ็มเขาไปถามปู้เกิ้ล ก็ได้ความว่า เขาเป็นยูเอฟโอ ด้วยความที่มาสอยากเล่นบ้าง ก็เลยไปออคลับอื่น แล้วมาสก็เล่นไปตอนนั้นกำลังคลั่งกับการเล่นยูเอฟโอมาก มาสเลย อยากตั้งคลับ แล้วก็มาได้เป็นคลับนี้ในที่สุดครับ ^^

..............................................................................................

กฏของคลับ


กฏของคลับเราก็ไม่มีอะรัยมากหรอกครับ ไปดูกันดีกว่าเนอะ ^^
1.LovE ต้องรักคลับของเรามากๆ และต้องออนบ่อยๆ ห้ามหายหัวไปเกิน 1 อาทิตย์
2.ถ้าหายหัวไปเกิน 1 อาทิตย์มาสจะยังใจดี ไม่ปลด แต่.. ต้องมาบอกมาสว่าเป็นอะรัยถึงไม่ออน พอ 2 อาทิตย์จับปลดทันทีครับ !!
3.StoP ห้ามบอกความลับแก่คลับอื่นนะครับ ส่วนคลับเรา
จะบอกอะไรก็ตามสบาย ย ย ไม่ห้ามครับ
4.Hi5 ไม่บังคับให้ทำนะครับ แต่จะทำก็ตามสบาย ^^

กฏของคลับเราก็มีเท่านี้หล่ะครับ ถ้าคิดว่าปฎิบัติได้ครบ ก็เลื่อนลงมาดูกันเลยครับ ว่ามาสเปิดวงอะไรบ้าง ... อ่อ กฏนะครับ ไม่ได้มีไว้แหก แต่มีไว้ปฏิบัติตามครับ

..............................................................................................
คลับเปิดวันที่ 24/4/10
โล๊ะคลับ วันที่ 5/10/10


..............................................................................................
UFO , Korea


วง Suρзя-נυпισя


Leeteuk : (ว่าง) < พวกเรากำลังรอคุณอยู่นะครับ รีบๆมาหล่ะ คุณลีทึก

Heechul : (ว่าง) < พวกเรากำลังรอคุณอยู่นะครับ รีบๆมาหล่ะ คุณฮีซอล

Hangeung : (ว่าง) < พวกเรากำลังรอคุณอยู่นะครับ รีบๆมาหล่ะ คุณฮันเกิง

Yesung : (ว่าง) < พวกเรากำลังรอคุณอยู่นะครับ รีบๆมาหล่ะ คุณเยซอง

Kangin : (ว่าง) < พวกเรากำลังรอคุณอยู่นะครับ รีบๆมาหล่ะ คุณคังอิน

Shindong : (ว่าง) < พวกเรากำลังรอคุณอยู่นะครับ รีบๆมาหล่ะ คุณชินดง

Sungmin : reallove-sj.sungmin2@hotmail.com < คนนี้น่ารักมากเลยนะครับ

Hyukjae : reallove-sj.eunhyuk@hotmail.com < คนนี้มาสไม่ค่อยได้คุยด้วยอ่า แต่ออนบ่อยมากครับ

Donghae : reallove-sj.donghae1@hotmail.com < คนนี้น่ารักครับ แอดไปคุยกับเขาเยอะๆนะครับ

Siwon : reallove-sj.siwon@hotmail.com < เงียบ ขรึม ต้องยกให้เขาเลยครับ

Ryeowook: reallove-sj.ryeowook@hotmail.com < เขากลับมาด้วยลักษณะ น่ารักมากครับ

Kibum : reallove-sj.kibum@hotmail.com < ต้องยกความรั่วให้กับเขาหล่ะครับ เรียกได้ว่าเขานั้นหื่นตัวพ่อ รั่วตัวแม่เลยหล่ะ [มาสนั้นแหละรั่ว :: รองมาส]

Kyuhyun : reallove-sj.kyuhyun@hotmail.com < No comment



..............................................................................................

วง Sнιпєє




Uploaded with
Onew : reallove-shinee.onew@hotmail.com < ออนบ่อยมากครับ ใครเข้ามาแล้วไม่เห็นเขาออนต้องพูดเป็นเสียงเดียวว่า วันนี้ฝนตกแน่ๆ^^

Jonghyun : (ว่าง) < น้องแทมรอคุณอยู่นะครับ คุณจงฮยอน

Key : reallove-shinee.keybum@hotmail.com < เพิ่งมาใหม่ครับ อย่าลืมแอดไปคุยกันเยอะๆหล่ะ

Minho : (ว่าง) < น้องแทมรอคุณอยู่นะครับ คุณมินโฮ ^^

Taemin : reallove-shinee.taemin@hotmail.com < น่ารัก ร่าเริง สดใส



..............................................................................................


วง ƬvxQ




Yunho : reallove-tvxq.yunho@hotmail.com < คนนี้หล่อดีครับ พี่ชายคุณซันนี่

Jaejoong : reallove-tvxq.jaejoong@hotmail.com < เท่ห์ดีครับ แจจุงคลับนี้แหวกแนว ออกอาการว่าเมะน่ะ

Yuchun : reallove-tvxq.yuchun@hotmail.com < เพิ่งมา เราเลยไม่ค่อยได้คุยกันเท่าไหร่นะ

Junsu : (ว่าง) < พวกเรากำลังรอคุณอยู่นะครับ รีบๆมาหล่ะคุณจุนซู

Changmin : reallove-tvxq.changmin@hotmail.com < No Comment

..............................................................................................

วง SиsĐ



Taeyeon : reallove-snsd.taeyeon@hotmail.com < คู่หู Trio ยูริ แทยอน ยุนอาคร๊าบ บ

Jessica : reallove-snsd.jessica@hotmail.com < เขาออนบ่อย แต่ผมไม่ค่อยได้คุยกับเขาน่ะ

Tiffany : (ว่าง) < พวกเรากำลังรอคุณอยู่นะครับ รีบๆมาหล่ะ คุณทิฟฟานี่

Sunny : reallove-snsd.sunny@hotmail.com < น่ารักขนาดนี้ ถึงได้เป็นน้องสาวคุณยุนโฮไง

Hyoyeon : (ว่าง) < พวกเรากำลังรอคุณอยู่นะครับ รีบๆมาหล่ะ คุณฮโยยอน

Yuri : reallove-snsd.yuri@hotmail.com < คู่หู Trio ยูริ แทยอน ยุนอาคร๊าบ บ

Sooyoung : (ว่าง) < พวกเรากำลังรอคุณอยู่นะครับ รีบๆมาหล่ะ คุณ

Yoona :reallove-snsd.yoona@hotmail.com < คู่หู Trio ยูริ แทยอน ยุนอาคร๊าบ บ

Seohyun : reallove-snsd.seohyun@hotmail.com < ซอฮยอนคนนี้ไม่ธรรมดา ไม่ธรรมดายังไงแอดไปคุยกันดูนะครับ

..............................................................................................
วง2ИΣ1





Park Bom : reallove-2ne1.parkbom@hotmail.com

Chae Lee : (ว่าง)

Gong Min Ji : (ว่าง)

Sandara Park : reallove-2ne1.sandara@hotmail.com


..............................................................................................




..............................................................................................


แก้ไขล่าสุดโดย Master.Reallove เมื่อ Sun Oct 31, 2010 4:22 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
Master.Reallove
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !


จำนวนข้อความ : 7
Join date : 23/10/2010

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: โปรโมท - รับสมัคร คลับ Reallove   Sat Oct 23, 2010 4:26 pm

ดันๆๆๆ
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
tiffany personal
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
avatar

จำนวนข้อความ : 33
Join date : 05/10/2010
Age : 28
ที่อยู่ : โซล / เกาหลีใต้ / คลับเพอร์โซนัล

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: โปรโมท - รับสมัคร คลับ Reallove   Wed Oct 27, 2010 2:56 pm

เจิม ๆ ดัน ๆ

ดันพร้อม เจิม กลับ เชิญจิ้มม


http://ufoclub.thai-forum.net/forum-f1/topic-t61.htm
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
BOA Master.ameeclub
Ufo เเท้ๆ -..-
Ufo เเท้ๆ -..-
avatar

จำนวนข้อความ : 193
Join date : 17/03/2011

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: โปรโมท - รับสมัคร คลับ Reallove   Fri Mar 25, 2011 11:32 am

แวะมาเจิมค่ะ -3-

ดันดั่นดั้นดั๊นดั๋นนนนนนน ฮึ๊บ บ บ.

ฝากบ้านด้วยจ้า ^^~

ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
mastermanhtml
Ufo เกือบเต็มตัว
Ufo เกือบเต็มตัว
avatar

จำนวนข้อความ : 51
Join date : 08/03/2011
Age : 22

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: โปรโมท - รับสมัคร คลับ Reallove   Thu Mar 31, 2011 12:19 pm

คนหล่อแวะมาดัน
^^



♥️ กดเบาเบามาหาบ้านผมสิครับ.
♥️ master-man_html@hotmail.co.th >>>> แอดมาคุยกับผมสิครับ.. afro
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
TEMPO-VENUS'
Super Ufo ขั้นเทพ !
Super Ufo ขั้นเทพ !
avatar

จำนวนข้อความ : 261
Join date : 01/05/2011

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: โปรโมท - รับสมัคร คลับ Reallove   Thu May 05, 2011 2:53 pm




ดัน ดัน ดัน ฮึ้บ ฮึ้บ ฮึ้บ bounce

ฝากบ้าน PRIиCε 2 PεRSOи ของซองยอลด้วยนะครับ.


ปล.แอดมาคุยกับซองยอลได้นะครับ prince-seongyeol.club@hotmail.co.th
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
 
โปรโมท - รับสมัคร คลับ Reallove
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1

Permissions in this forum:คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : )) :: UFO CLUB korea,, {★}-
ไปที่: