UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : ))
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : ))

UFO CLUB รวม Ufo ของทุกศิลปิน : ))

บ้านบ้าน  HomeHome  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

yippiex club

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
amamoo

yippiex club Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: yippiex club   yippiex club EmptyThu Oct 21, 2010 7:06 pm

ч ι ρ q ι ә x c ℓ μ в、
[size="4"]

'_________________________'чιρqιәxcℓμв ♡♡
[/size]

мαѕτәя вḺαвlα ( : สวัสดีค่ะ ยินดีต้องรับเข้าสู่ คลับ "ยิปปี้". Smile
;ยิปปี้คลับ หรือ คลับยิปปี้ ~ เป็นคลับศิลปินกามิกาเซ่และบิวตี้จี
;รู้จักเปล่า ? -w-; คลับเราเพิ่งเปิดใหม่รีบรีบมาสมัครนะค่ะ ^^
;มีจำนวนจำกัด หรือ แอดมาคุยก็ได้ค่ะ พวกเราไม่หยิ่ง _____'

OPEN :
;วัน จันทร์ ที่ ๑๘ เดือน ตุลาคม พศ. ๒๕๕๓

RULES :

๑.ให้เกียรติศิลปินที่เราเป็นไม่ทำให้ศิลปินเสื่อมเสีย เสียหาย
๒.รู้จักหน้าที่ของยู ข้อนี้สำคัญมากมากห้ามพลาดเด็ดขาด
๓.มีแฟนได้ แต่อย่ามีมากเกินไป (?) ยังไง -w-; มีแล้วสนใจคนรอบข้างบ้าง
๔.คลับเราไม่รับวิบัตินะค่ะ วิบัติปุ๊ปเตือนครั้งที่ ๑-๒ ถ้าถึง ๓ ปลดเลยนะค่ะ ~
๕.ออนอย่างน้อยสัปดาห์ละ 2-3 วัน ยกเว้นกรณีโรงเรียนเปิดเทอมแต่ขอให้ออน
๖.มีเวลาให้คลับด้วย เมื่อคุณมาออแล้วก็ต้องเล่น ไม่ใช่ปล่อยทิ้งไว้ให้เน่า
๗.เวลาใครจะไปไหนไปทำอะไร ให้บอกเหตุผลมาสด้วยจะได้รู้
๘.คลับเราต้องทำไฮด้วยนะ ถือเป็นการโปรโมทไปในตัว ^___________________^
๙.หัวเอ็มเหมือนกันนะค่ะ เพื่อความสวยงาม เป็นระเบียบเรียบร้อย
๑๐.รายงานตัว อาทิตย์สุดท้าย ของเดือนนะค่ะให้เวลา ๕ วันเเล้ว
๑๑.แต่งสกิน พิมพ์เป็นไม่ผิดบ่อย โฟโตช็อปสวย แค่นี้เราก็รับคุณแล้ว
๑๒.พยายามทำตัวให้ว่างและยินดีที่จะคุยกับทุกทุกคนในคลับนะค่ะ
๑๓.มาสไม่โหดนะค่ะถ้าคุณทำตามกฎมาสก็จะ ใจดี ค่ะ
๑๔.ออไม่ยากเลยถ้าคุณทำตามกฎออดิชั่นและกฎคลับและรู้เรื่องศิลปินก็ชนะเลิศ
๑๕.คลับเรารักจริงไม่อิงกระแส กระแสเราไม่รับนะค่ะ เพราะถ้ากระแสจะไม่ออน
๑๖.ควรมีนิสัย ที่เป็นมิตร ไม่หยิ่ง พูดมาก ดีกว่าไม่พูด หลงหลงตัวเองนิดหน่อยเพราะ มาสหลงกว่า
๑๗.มีเอ็มเอสเอ็นพลัส นะค่ะเพื่อความสวยงามของหัวเอ็ม
๑๗.อ่านให้ครบแล้วมาออกัน ! ปฎิบัติให้ได้คุณจะไม่โดนปลดจากคลับนี้

AUDITION :

๑.ทำตัวให้มันว่างระหว่างการออ
๒.สามารถนัดกับมาสได้ว่าจะออกี่โมง
๓.ไม่กระแสสำคัญมากถึงมากที่สุด
๔.ไม่วิบัติอ่านไม่ออก
๕.ใช้ฟ้อนท์ธรรมดาสีเข้มๆ จะแจ๋วมาก
๖.ตอนออห้ามหนีนะค่ะ
๗.ห้ามเปิดโพยลอกข้อสอบ
๘.ออคลับนี้ง่ายถ้าคุณรักจริง
๙.การออนั่นส่วนมากจะถามเหตุผลมากกว่าไม่มีใครถูกหรือผิดถ้าตอบครบ
๑๐.มาออเยอะเยอะนะค่ะ ^^

AUDITION MAIL:

yippiex.master-ufo@msn.com

MEMBER :

yippiex club Sweed
FORUR ____?
MOD ____?

yippiex club Nekojump
NEOY ____?
JAM ____?

yippiex club Jeffk
FAYE ____?
FANG ____?
KAEW ____?

yippiex club Sweed
JINNY yippiex.jinny-ufo@msn.com__?
PIM ____?
MIN ____?

yippiex club Knomjean
KNOMJEAN ____?

yippiex club Jamzuri
JAMZURI ____?

yippiex club Emila
MILA ____?

yippiex club Lwaii
WAII ____?

yippiex club Kotic
POPPY ____?
TOMO ____?
KENTA ____?
JONGBEA ____?
KOEN ____?

yippiex club B1321
POPPY ____?
GAVIN ____?
TJ ____?

yippiex club Patkat
KAT ____?
PAT ____?

yippiex club Kissmefive
KITTIEX ____yippiex.kittex-ufo@msn.com ?
MILD ____yippiex.mild-ufo@msn.com ?
BOWW ____yippiex.bow-ufo@msn.com ?
BAM ____?
GAIL ____?

yippiex club Beautyg
BOONGGEE ____?
QUEEN ____?
PAKBOONG ____yippiex.pakboong-ufo@msn.com ?
ICE ____?
ขึ้นไปข้างบน Go down

yippiex club
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» LS Club ; ))
» ว๊อนคนครับ v≡иus HOST CLUB' & v≡иus UFO CLUB' [คลับเปิดใหม่]
» ♦gUcHiИ clUb/;[] ประมานนี้ - .. -
» G-day UFO Club [เปิดรับสมัครว่างหลายตำแหน่ง]
»  ☆ HI.P CLUB 8)