UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : ))

UFO CLUB รวม Ufo ของทุกศิลปิน : ))

บ้านบ้าน  HomeHome  CalendarCalendar  ช่วยเหลือช่วยเหลือ  ค้นหาค้นหา  รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก  กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Share | 

[UFO] UFO CLUB TVXQ~ ออง่ายเหมือนชื่อ?!

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
u-knowyunho_ufo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: [UFO] UFO CLUB TVXQ~ ออง่ายเหมือนชื่อ?!   Sat Sep 04, 2010 10:31 am

UFO CLUB ~

1. รักในตัวศิลปิน ไม่อิงกระแส รักทั้งคนในคลับและนอกคลับ เคารพกันตามอายุศิลปิน

2. ห้ามทะเลาะวิวาทกันในคลับหรือนอกคลับ มีเรื่องอะไรให้บอกมาสเตอร์

3. ห้ามใช้ภาษาวิบัติ ใช้ภาษาที่ถูกต้อง

4. จะจิ้นจะวาย เมะเคะ ตามสบาย แต่อย่ามากจนเกินไป

5. มีกิจกรรมคลับอยู่เรื่อยๆ ฉะนั้นจึงต้องออนบ่อยๆ

6. ขอให้ออนบ่อยๆถ้าหายไปหลังจากสองอาทิตย์ ปลดทันที ไปนาน ๆ ให้แจ้งประธานไว้ครับ

7. โหด รั่ว บ้า มันส์ ฮา หื่น ได้เต็มที่ (ไม่จำกัด)

8. ถ้าจะออกจากคลับ ต้องมีเหตุผมที่เพียงพอ และช่วยมาสเตอร์หรือ
ผู้รักษาการแทนด้วยนะครับ อย่าหายไปแบบ GHOST

9. คลับเรามีประชุมทุกวันเสาร์(ตอนดึกๆ) ติดธุระหรือออนไม่ได้ต้องบอกมาสเตอร์ก่อนล่วงหน้า

10. ห้ามเปลี่ยนรหัสที่ให้ไปเด็ดขาด ถ้าเปลี่ยน ปลดทันที

11. เราอยู่กันแบบครอบครัว ต้องสนใจ ใส่ใจ คนในครอบครัวด้วย
ต้องให้ความสำคัญกับคนในครอบครัว

12. ประธานคลับจะเข้าไปตรวจเช็คเมลล์ของทุกคนทุกๆ1 สัปดาห์

13. งดรับสายสืบ ถ้ารู้จะโดน ปลดทันที

14. เปิดคลับเดียวครับ

- ขอบคุณครับ -

:: TVXQ ::

u-knowyunho_ufo@hotmail.com

herojaejoong_ufo@hotmail.com

mickeyyoochun_ufo@hotmail.com

xiahjunsu_ufo@hotmail.com

max_changmin_ufo@hotmail.com

:: MASTER ::

mastermo_ufo@hotmail.com (ประธาน)

u-knowyunho_ufo@hotmail.com (รองประธาน ประชาสัมพันธ์คลับ)

♥ AUDITION ♥

u-knowyunho_ufo@hotmail.com

ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
yoona personal
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [UFO] UFO CLUB TVXQ~ ออง่ายเหมือนชื่อ?!   Sun Oct 24, 2010 12:24 pm

ยุนมาดันให้นะคะ ^^~
ดูข้อมูลส่วนตัว http://yoona-personal.hi5.com
tiffany personal

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [UFO] UFO CLUB TVXQ~ ออง่ายเหมือนชื่อ?!   Wed Oct 27, 2010 2:40 pm

ทิฟมาดันให้นะค่ะ
อยากให้จิ้ม พร้อมดันกลับ

http://ufoclub.thai-forum.net/forum-f1/topic-t61.htm
TEMPO-VENUS'
Super Ufo ขั้นเทพ !

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [UFO] UFO CLUB TVXQ~ ออง่ายเหมือนชื่อ?!   Thu May 05, 2011 3:42 pm

ดัน ดัน ดัน ฮึ้บ ฮึ้บ ฮึ้บ bounce

ฝากบ้าน PRIиCε 2 PεRSOи ของซองยอลด้วยนะครับ.

ปล.แอดมาคุยกับซองยอลได้นะครับ prince-seongyeol.club@hotmail.co.th
aiya_wooyoung
Ufo เต็มตัว! =D

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [UFO] UFO CLUB TVXQ~ ออง่ายเหมือนชื่อ?!   Sat May 07, 2011 5:02 pm

แวะมาดันครับ Cool

Smile กระผม อี จุนโฮ คลับ HTMLครับ
ผมอยากให้ทกคนรู้จักผมเอง bounce
ผมก็ไม่ได้เลิศเลอหรอกนะครับ rabbit

html_junho.2pm@hotmail.com << ผมรออยู่นะ Cool

บ้านผมอบอุ่น จิ้มให้เลือดพุ่งเลย Smile
TEMPO-VENUS'

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [UFO] UFO CLUB TVXQ~ ออง่ายเหมือนชื่อ?!   Wed May 11, 2011 10:18 am

ฝากบ้านPRIиCε 2 PεRSOиของซองยอลด้วยนะครับ

ใครอยาก ฮา บ้า รั่ว กับยอล
แอดมาหายอลสิครับ. prince-seongyeol.club@hotmail.co.th
BOA Master.ameeclub
Ufo เเท้ๆ -..-
Ufo เเท้ๆ -..-

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [UFO] UFO CLUB TVXQ~ ออง่ายเหมือนชื่อ?!   Fri May 13, 2011 3:37 pm

โบอามาช่วยดัน ~

ดันดั่นดั้นดั๊นดั๋นนนนนนน ฮึ๊บ บ บ.

บ้านอามี่ คลิกๆ สิคะ ; D

aiya_ChansunG
Ufo เกือบเต็มตัว
Ufo เกือบเต็มตัว

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [UFO] UFO CLUB TVXQ~ ออง่ายเหมือนชื่อ?!   Sat May 14, 2011 8:03 pm

ผม ชานซอง aiya club
แวะมาช่วย ดัน บ้านครับ Razz

aiya.2pm-chansung@msn.com <<<แอดมาคุยกับผมได้นะคร๊าบบบ
อั๊ยย่ะ !! <<<<< ฝากบ้านผมด้วยนะครับ Very Happy
aiya_wooyoung

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [UFO] UFO CLUB TVXQ~ ออง่ายเหมือนชื่อ?!   Wed May 18, 2011 1:50 am

มาเป็นเพื่อนบ้านกันนะครับ Cool
Arrow อั้ยยยยยยยยยยย่ะ Exclamation Question
Jiyong'BB

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ดันดัน   Mon May 23, 2011 9:34 am

เจ้าชายมาช่วยดันคร้าบบบบบบ

แอ๊ดมาคุยกับผมได้นะ
prince-jiyong.club@hotmail.co.th

{ถ้าคุณไม่กลัวผมกดคุณน่ะ}

Twisted Evil Wink Twisted Evil Wink Twisted Evil Wink Twisted Evil
THEHI.P 8)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [UFO] UFO CLUB TVXQ~ ออง่ายเหมือนชื่อ?!   Tue Jun 14, 2011 11:31 pm

ดันก่อนนอนครับ afro
HIP! HIP! HIP!

[UFO] UFO CLUB TVXQ~ ออง่ายเหมือนชื่อ?!
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1