UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : ))

UFO CLUB รวม Ufo ของทุกศิลปิน : ))
 
บ้านบ้าน  HomeHome  CalendarCalendar  ช่วยเหลือช่วยเหลือ  ค้นหาค้นหา  รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก  กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Share | 
 

 ♚ σcεαи вlυε clυв [яεgιsтεя & pяσмσтε]

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Hyukjae-OB



จำนวนข้อความ : 1
Join date : 29/07/2010
Age : 30
ที่อยู่ : Ocean Blue

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ♚ σcεαи вlυε clυв [яεgιsтεя & pяσмσтε]   Fri Jul 30, 2010 8:34 pm

σcεαи вlυε

Ocean Blue : มหาสุทรสีน้ำเงิน คลับแห่งความสุข สงบ มหาสมุทรที่เต็มไปด้วยรอยยิ้ม ที่มอบให้กับทุกๆคน ~
Birthday : เสาร์ที่ 10 เมษายน 2553

ติดต่อออดิชั่นเข้าคลับได้เลยครับที่...
ประธาน : Hyukjae >> hyukjae.ob-ufo@hotmail.com
รองประธาน : Sungmin >> sungmin.ob-ufo@hotmail.com
เลขานุการ 1 : Yesung >> yesung.ob-ufo@hotmail.com
เลขานุการ 2 : Kyuhyun 2 >> kyuhyun-2.ob-ufo@hotmail.com

กฎของคลับ :
1.มีเวลาออนได้วันละ 2-3 ชั่วโมงต่อวัน สัปดาห์ละ 1-2 วัน
2.เคารพตามอายุของศิลปินและเคารพคนที่อยู่มาก่อนหน้านี้ด้วย
3.ไม่ใช้ภาษาวิบัติ แต่สามารถใช้ได้เพื่อเสียง
4.ไม่ทะเลาะกับคลับอื่นและภายในคลับกันเอง
5.มีปัญหาอะไรให้ปรึกษากัน พูดกันตรงๆนะครับ เพราะเราเป็นครอบครัว
6.หายไปไหนให้แจ้งประธาน รองประธานหรือเลขานุการทุกครั้ง ไม่ใช่หายไปเฉยๆ
7.หายไปนานเกิน 2 อาทิตย์จะโดนกระเด็นออกนอกโลกครับ ^^

**ไม่มีเมลล์คือว่างครับ ~

Ocean Blue 1
Leeteuk : leeteuk.ob-ufo@hotmail.com
Heechul : heechul.ob-ufo@hotmail.com
Hangeng : hangeng.ob-ufo@hotmail.com
Yesung : yesung.ob-ufo@hotmail.com
Kangin : kangin.ob-ufo@hotmail.com
Shindong :
Sungmin : sungmin.ob-ufo@hotmail.com
Hyukjae : hyukjae.ob-ufo@hotmail.com
Donghae : donghae.ob-ufo@hotmail.com
Siwon :
Ryeowook : ryeowook.ob-ufo@hotmail.com
Kibum : kibum.ob-ufo@hotmail.com
Kyuhyun : kyuhyun.ob-ufo@hotmail.com

Ocean Blue 2
Leeteuk : leeteuk-2.ob-ufo@hotmail.com
Heechul : heechul-2.ob-ufo@hotmail.com
Hangeng : hangeng-2.ob-ufo@hotmail.com
Yesung : yesung-2.ob-ufo@hotmail.com
Kangin :
Shindong :
Sungmin : sungmin-2.ob-ufo@hotmail.com
Hyukjae : hyukjae-2.ob-ufo@hotmail.com
Donghae : donghae-2.ob-ufo@hotmail.com
Siwon : siwon-2.ob-ufo@hotmail.com
Ryeowook :
Kibum : kibum-2.ob-ufo@hotmail.com
Kyuhyun : kyuhyun-2.ob-ufo@hotmail.com

Ocean Blue 3
Leeteuk :
Heechul : heechul-3.ob-ufo@hotmail.com
Hangeng :
Yesung :
Kangin :
Shindong :
Sungmin :
Hyukjae : hyukjae-3.ob-ufo@hotmail.com
Donghae : donghae-3.ob-ufo@hotmail.com
Siwon :
Ryeowook :
Kibum :
Kyuhyun :

การจอง : จองได้และทำการมาออดิชั่นภายใน 2-3 วันหลังจากการจองครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
 
♚ σcεαи вlυε clυв [яεgιsтεя & pяσмσтε]
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1

Permissions in this forum:คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : )) :: UFO super junior '-
ไปที่: