UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : ))

UFO CLUB รวม Ufo ของทุกศิลปิน : ))
 
บ้านบ้าน  HomeHome  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Share
 

  ‘❥ZeeTrust Club …{register + promote}

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
'JaeJoong_zt*
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
'JaeJoong_zt*

จำนวนข้อความ : 6
Join date : 23/07/2010
Age : 34

 ‘❥ZeeTrust Club …{register + promote} Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ‘❥ZeeTrust Club …{register + promote}    ‘❥ZeeTrust Club …{register + promote} EmptyTue Jul 27, 2010 2:52 pm

ZeeTrust Club


กฎของคลับ
1. ออนอย่างน้อยอาทิตย์ละ 3-4 วัน
2. รักและเคารพกันในคลับ ไม่ทะเลาะกันเอง หากสืบแล้วจับได้จะถูก RETRY ออกทันที
3. ให้ทุกคนรู้ว่าเราคือครอบครัวเดียวกัน ไม่ใช่เพียง UFO ธรรมดา เราคือ "ครอบครัว"
4. นิสัยต้องหื่น บ้า ติ๊งต๊อง รั่ว อารมณ์ดี คุยกับทุกคนแล้วเค้าสบายใจ ไม่หยิ่ง [อันนี้สำคัญครับ]
5. หากไม่เข้าใจตรงไหน ถามบอสหรือมาสเตอร์ได้
6. ห้ามใช้ภาษาวิบัติ
7. ต้องเป็นที่ปรึกษาของยูคนอื่นได้
8. มีคู่ในคลับหรือนอกคลับของเราก็ได้
9. ต้องรักในตัวศิลปินคนนั้น และไม่ทำให้ศิลปินเสื่อมเสียเชื่อเสียง
10. ต้องทักบอส มาสเตอร์ และประธานทุกครั้งที่ออน หากว่าบอส มาสเตอร์ และประธานไม่ออน
ให้ฝากข้อความแบบออฟไลน์ไว้ เราจะเช็คคนออนทุกวัน ถ้าหากหายไปนาน เกิน1เดือน จะถูกปลดทันที!!
11. ให้ทุกคนรายงานตัวกับบอส มาสเตอร์ และประธาน ใน วันที่ 15 และ 30 ของทุกเดือน!!


Ps. ออผ่านแล้วอย่าหายครับ กรุณาออนด้วย. ส่วนใครที่ติดธุระ ติดภาระกิจ หรือไม่ว่าง แล้วมาออนไม่ได้..
กรุณาบอกบอส มาสฯ หรือไม่ก็ประธาน คนใดดนหนึ่งด้วยครับ. (โค้งงามๆ)



Super junior

 ‘❥ZeeTrust Club …{register + promote} 294d728124c09d65ac2aee0fb51f27d6

Leeteuk ● leeteuk_trust.ufo.club@hotmail.com
Heechul ● heechul_trust.ufo.club@hotmail.com
Hangeng ● hankyung_trust.ufo.club@hotmail.co.th
Yesung ● yesung_trust.ufo.club@hotmail.com
Kangin รับสมัคร!
Shindong รับสมัคร!
Sungmin ● sungmin_trust.ufo.club@hotmail.com
Eunhyuk ● eunhyuk_trust.ufo.club@hotmail.com
Donghae ● donghae_trust.ufo.club@hotmail.co.th
Siwon ● siwon_trust.ufo.club@hotmail.co.th
Ryeowook ● ryeowook_trust.ufo.club@hotmail.com
Kibum ● kibum_trust.ufo.club@hotmail.com
Kyuhyun ● kyuhyun_trust.ufo.club@hotmail.co.th




Tvxq

 ‘❥ZeeTrust Club …{register + promote} 4478c812ef23cc7a657e6f3a10a76263

Junsu ● junsu_trust.ufo.club@hotmail.co.th
Yunho ปลด!
Jaejoong ● jaejoong_trust.ufo.club@hotmail.com {ประธาน}
Changmin ● changmin_trust.ufo.club@hotmail.com
Yuchun ปลด!




Shinee

 ‘❥ZeeTrust Club …{register + promote} 6e3b8b604eb1deba4f5fb14e574e6a95

Onew ปลด!
Jonghyun ● jonghyun_trust.ufo.club@hotmail.com
key ● kimkey_trust.ufo.club@hotmail.com
Minho ● minho_trust.ufo.club@hotmail.co.th
Taemin ● taemin_trust.ufo.club@hotmail.com




Snsd

 ‘❥ZeeTrust Club …{register + promote} 45d823175eb6d1a9bd08e6fb19fcc111

Yoona ● yoona_zt.ufo.club@hotmail.com
Tiffany ● tiffany_zt.ufo.club@hotmail.co.th
Yuri ● yuri_zt.ufo.club@hotmail.com
Hyohyon ● hyohyun_zt.ufo.club@hotmail.com
SooYoung ● sooyoung_zt.ufo.club@hotmail.co.th
SeoHyun ● seohyun_zt.ufo.club@hotmail.com
Taeyeon ● taeyeon_zt.ufo.club@hotmail.com
Jessica ● jessica_zt.ufo.club@hotmail.com
Sunny ● sunny_zt.ufo.club@hotmail.com




2ne1

 ‘❥ZeeTrust Club …{register + promote} 3e80147cab1aefb10d1c62211a5864ce

Park Bom ● parkbom_zt.ufo.club@hotmail.com
CL ● cl_zt.ufo.club@hotmail.com
Min ji ปลด!
Sandara ● sandara_zt.ufo.club@hotmail.com




Bigbang

 ‘❥ZeeTrust Club …{register + promote} Bc5874f59ba481e18902ef76dde7e7b6

G-Dragon ปลด!
Taeyang ● taeyang_trust.ufo.club@hotmail.co.th
Top ● top_zt.ufo.club@hotmail.co.th
Daesung ปลด!
Seung Ri ● seungri_zt.ufo.club@hotmail.co.th




สนใจออดิชั่นได้ที่
boss_zt.ufo.club@hotmail.com
master_zeetrust.ufo.club@hotmail.co.th
jaejoong_trust.ufo.club@hotmail.com
ขึ้นไปข้างบน Go down
sunny'series
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
sunny'series

จำนวนข้อความ : 35
Join date : 26/07/2010
Age : 30

 ‘❥ZeeTrust Club …{register + promote} Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ‘❥ZeeTrust Club …{register + promote}    ‘❥ZeeTrust Club …{register + promote} EmptyTue Jul 27, 2010 2:55 pm

อย่างนี้ต้องเจิม ;D
ขึ้นไปข้างบน Go down
'JaeJoong_zt*
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
'JaeJoong_zt*

จำนวนข้อความ : 6
Join date : 23/07/2010
Age : 34

 ‘❥ZeeTrust Club …{register + promote} Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ‘❥ZeeTrust Club …{register + promote}    ‘❥ZeeTrust Club …{register + promote} EmptyTue Jul 27, 2010 3:03 pm

ดันนน !!!

ทู้เสร็จซะที - -"
ขึ้นไปข้างบน Go down
sunny'series
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
sunny'series

จำนวนข้อความ : 35
Join date : 26/07/2010
Age : 30

 ‘❥ZeeTrust Club …{register + promote} Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ‘❥ZeeTrust Club …{register + promote}    ‘❥ZeeTrust Club …{register + promote} EmptyTue Jul 27, 2010 3:04 pm

อูวว .. คนเยอะๆ sunny
ขึ้นไปข้างบน Go down
'JaeJoong_zt*
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
'JaeJoong_zt*

จำนวนข้อความ : 6
Join date : 23/07/2010
Age : 34

 ‘❥ZeeTrust Club …{register + promote} Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ‘❥ZeeTrust Club …{register + promote}    ‘❥ZeeTrust Club …{register + promote} EmptyTue Jul 27, 2010 3:42 pm

ดันบ้านนน น ..
ขึ้นไปข้างบน Go down
'JaeJoong_zt*
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
'JaeJoong_zt*

จำนวนข้อความ : 6
Join date : 23/07/2010
Age : 34

 ‘❥ZeeTrust Club …{register + promote} Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ‘❥ZeeTrust Club …{register + promote}    ‘❥ZeeTrust Club …{register + promote} EmptyTue Jul 27, 2010 7:15 pm

ดันยามเย็นนน -w-
ขึ้นไปข้างบน Go down
sunny'series
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
sunny'series

จำนวนข้อความ : 35
Join date : 26/07/2010
Age : 30

 ‘❥ZeeTrust Club …{register + promote} Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ‘❥ZeeTrust Club …{register + promote}    ‘❥ZeeTrust Club …{register + promote} EmptyWed Jul 28, 2010 6:36 pm

ช่วยดันยามเย็น Very Happy
ขึ้นไปข้างบน Go down
Taemin.Thaihost
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
Taemin.Thaihost

จำนวนข้อความ : 20
Join date : 27/07/2010

 ‘❥ZeeTrust Club …{register + promote} Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ‘❥ZeeTrust Club …{register + promote}    ‘❥ZeeTrust Club …{register + promote} EmptyFri Jul 30, 2010 11:07 pm

มาช่วยดันฮะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
Changmin.vms
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
Changmin.vms

จำนวนข้อความ : 10
Join date : 28/07/2010

 ‘❥ZeeTrust Club …{register + promote} Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ‘❥ZeeTrust Club …{register + promote}    ‘❥ZeeTrust Club …{register + promote} EmptyThu Aug 12, 2010 1:42 pm

แวะมาช่วยดันครับพี่แจจุง~

คนเต็มไวๆนะครับ ^^
ขึ้นไปข้างบน Go down
BOA Master.ameeclub
Ufo เเท้ๆ -..-
Ufo เเท้ๆ -..-
BOA Master.ameeclub

จำนวนข้อความ : 193
Join date : 17/03/2011

 ‘❥ZeeTrust Club …{register + promote} Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ‘❥ZeeTrust Club …{register + promote}    ‘❥ZeeTrust Club …{register + promote} EmptyFri Apr 01, 2011 1:55 pm

แวะมาเจิมค่ะ -3-

ดันดั่นดั้นดั๊นดั๋นนนนนนน ฮึ๊บ บ บ.

ฝากบ้านด้วยจ้า Smile

เป็นเพื่อนบ้านกันนะ ; }}




ควอนโบอา ณ อามี่
นิสัยส่วนตัว : ชอบลวนลาม (?) บ้า ฮา รั่ว ปัญญาอ่อน หลงตัวเอง (ก็สวยอ่ะ -W-) ชอบกินเด็ก (?)
บุคลิกพิเศษ : ชอบทำตัวเว่อร์ เว่อร์แบบบรมเว่อร์ ไม่หยิ่ง ไม่กัด โบอารักทุกคน (นางงาม)
อยากรู้จักเป็นการส่วนตัวก็แอด โบอาอยากได้เพื่อนเยอะๆ ; DD
แล้วมาคุย มารั่วด้วยกันนะ ; Pp Kwonboa_ami.club@hotmail.co.th

ฝากบ้านด้วยก็ดีนะคะ ; DD
ขึ้นไปข้างบน Go down
TEMPO-VENUS'
Super Ufo ขั้นเทพ !
Super Ufo ขั้นเทพ !
TEMPO-VENUS'

จำนวนข้อความ : 261
Join date : 01/05/2011

 ‘❥ZeeTrust Club …{register + promote} Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ‘❥ZeeTrust Club …{register + promote}    ‘❥ZeeTrust Club …{register + promote} EmptyMon May 02, 2011 3:01 am



แวะมาเจิมครับ Very Happy

ดออันดัน ฮึ่บบบบบบบบบบบบบ

ฝากบ้าน PRIиCε 2 PεRSOи ของผมด้วยนะครับ


ปล.แอดมาคุยกับผมได้นะครับ prince-seongyeol.club@hotmail.co.th

ขึ้นไปข้างบน Go down
 
‘❥ZeeTrust Club …{register + promote}
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1

Permissions in this forum:คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : )) :: UFO CLUB korea,, {★}-
ไปที่: