UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : ))
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : ))

UFO CLUB รวม Ufo ของทุกศิลปิน : ))

บ้านบ้าน  HomeHome  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

υиcαиич clυв {รับสมัคร+โปรโมต}

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
yesung-uncanny

yesung-uncanny

υиcαиич clυв {รับสมัคร+โปรโมต}  Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: υиcαиич clυв {รับสมัคร+โปรโมต}    υиcαиич clυв {รับสมัคร+โปรโมต}  EmptyMon Jul 26, 2010 6:19 pm

υиcαиич clυв {รับสมัคร+โปรโมต}  Uncanny
เปิดวันที่สิบเดือนหกเปิดสองพันสิบ.

กฏคลับ.
+ ออนอย่างน้อย 3-4 วันต่อสัปดาห์ อย่างต่ำ 1-2 ชั่วโมง.
+ ไม่ออนเกิน 1 อาทิตย์ ปลด นะครับ.
+ ถ้าออดิชั่นผ่านแล้วไม่มารายงานตัว เกิน 2 วัน รับสมัครคนใหม่ทันที.
+ ถ้าจะไปไหนนาน ๆ ให้บอกคนในประธานหรือรองประธานไว้ก่อน.
+ ห้ามพูดจาไม่สุภาพ.
+ ห้ามเปลื่ยน password หรือ mail ที่ให้ไปเด็ดขาด.
+ ถ้าจะสมัคร hi5 ให้ใช้ password เดียวกับ mail ที่ให้ไปนะครับ.
+ ห้ามทะเลาะกับคนในคลับหรือนอกคลับเด็ดขาด.
+ วิบัติได้ แต่น้อย.
+ แอดทุกคนในคลับให้ครบด้วยนะครับ.
+ ห้ามเข้าคลับมาเพื่อสร้างปัญหา และ อย่ามางี่เง่า.
+ โหลด plus ด้วยนะครับ.
+ คลับเราอยู่กันแบบครอบครัว.

กติกาในการออดิชั่น.
+ ตอบให้ตรงคำถาม
+ ถ้าตอบช้าเกินไปจะข้ามทันที
+ ถ้าข้ามเกิน 3 ครั้งจะไม่ออต่อ
+ มีมารยาทในการการออ พูดให้มีหางเสียงด้วยนะครับ
+ อย่างี่เง่า
+ ทำธุระให้เสร็จก่อนมาออนะครับ
+ ใช้เมลส่วนตัวมาออนะครับ

UFO REBORN { ไม่มีเมล คือ รับสมัคร }

ซาวาดะ สึนะโยชิ: ลาออก รับสมัครใหม่
โกคุเดระ ฮายาโตะ: gokudera_uncanny.ufo@hotmail.com
ยามาโมโตะ ทาเคชิ: yamamoto_uncanny.ufo@hotmail.com
ซาซางาวะ เรียวเฮ:
ฮิบาริ เคียวยะ: hibari_uncanny.ufo@hotmail.com
แรมโบ้: lambo_uncanny.ufo@hotmail.com
โรคุโด มุคุโร่: mukuro_uncanny.ufo@hotmail.com
โคลม โดคุโร่:
โจชิมะ เคน: ken_uncanny.ufo@hotmail.com
คาคิโมโตะ จิคุสะ:
ดีโน่: dino_uncanny.ufo@hotmail.com
โรมาริโอ้:
เอ็นซิโอ้:
แซนซัส:
สคอลโล่:
ลุซซูเรีย:
เลวี่:
เบล: belphegor_uncanny.ufo@hotmail.com
ฟราน: fran_uncanny.ufo@hotmail.com
รีบอร์น:
โคโลเนโร่: colonnello_uncanny.ufo@hotmail.com
รัลมิลจิ:
มาม่อน:
เวลเด้:
ฟง:
ลูเช่:
เบียคุรัน: byakuran_uncanny.ufo@hotmail.com
อิริเอะ โชอิจิ:
ยูนิ: uni_uncanny.ufo@hotmail.com
แกมม่า:
สปาน่า:
คิเคียว:
บลูเบล:
โทริคาบูโตะ:
เดซี่:
โกสต์:
ซาคุโร่:
ซารุ:
จีออตโต้:
จี วายุ:
อาซาริ อุเกทสึ:
อเลาดิ:
นัคเคิ้ล:
เดม่อน สเปด:
แรมโพ:

อยากเป็นตัวไหนเพิ่ม บอกได้นะครับ : )

ออดิชั่นได้ที่.
+ yesung_uncanny.ufo@hotmail.com
+ yesung.2_uncanny.ufo@hotmail.com

ขึ้นไปข้างบน Go down
Master.Reallove
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !

υиcαиич clυв {รับสมัคร+โปรโมต}  Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: υиcαиич clυв {รับสมัคร+โปรโมต}    υиcαиич clυв {รับสมัคร+โปรโมต}  EmptySat Oct 23, 2010 4:30 pm

มาดันให้นะฮะ ขอให้เต็มเร็วๆนะฮะ ^^

................................
อนยู ณ Reallove-CluB
Reallove-CluB
ขึ้นไปข้างบน Go down

υиcαиич clυв {รับสมัคร+โปรโมต}
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» υиcαиич clυв {รับสมัคร+โปรโมต}
» υиcαиич clυв {รับสมัคร+โปรโมต}
» {โปรโมต + รับสมัคร} '. UFODAMANCLUB .'
» โปรโมต+รับสมัคร DREAM CLUB
» PerSoNal club โปรโมต + รับสมัคร ๆ