UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : ))

UFO CLUB รวม Ufo ของทุกศิลปิน : ))
 
บ้านบ้าน  HomeHome  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Share
 

 Nore_ufo.Club [คลับ โดนๆของคนใจโจ๋]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Boss_ETF

Boss_ETF

จำนวนข้อความ : 1
Join date : 02/03/2012

Nore_ufo.Club [คลับ โดนๆของคนใจโจ๋] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Nore_ufo.Club [คลับ โดนๆของคนใจโจ๋]   Nore_ufo.Club [คลับ โดนๆของคนใจโจ๋] EmptySat Mar 10, 2012 11:39 pm



ขออภัยด้วยนะครับ คลับ Enter Friend ได้เปลี่ยนชื่อคลับ เป็น คลับ Nore และสามารถตามแอดได้จาก Mail ของสมาชิคตามด้านล่างเลยนะครับ

Nore_ufo.Club [คลับ โดนๆของคนใจโจ๋] 2012_03_26-032-20120326vEldlPldlFxdlFO240031

Nore_ufo.Club [คลับ โดนๆของคนใจโจ๋] 47648_1Nore_ufo.Club [คลับ โดนๆของคนใจโจ๋] 47648_1

OpeN :: 11:03:2012

Nore_ufo.Club [คลับ โดนๆของคนใจโจ๋] 48005_1



Nore_ufo.Club [คลับ โดนๆของคนใจโจ๋] Members


nore_wooyoung.ufo@hotmail.com.....[Boss]

nore_leeteuk.ufo@hotmail.com

nore_hyunseung.ufo@hotmail.com

nore_jaejoong.ufo@hotmail.com

nore_heechul.ufo@hotmail.com

nore_top.ufo@hotmail.com

nore_hongki.ufo@hotmail.com




Nore_ufo.Club [คลับ โดนๆของคนใจโจ๋] 4f722514779bd


Smile mΘm clb


มา ออ กัน เยอะๆนะครับ พวกเรารอคุณอยู่ครับ^^



ขึ้นไปข้างบน Go down
 
Nore_ufo.Club [คลับ โดนๆของคนใจโจ๋]
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1

Permissions in this forum:คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : )) :: UFO CLUB korea,, {★}-
ไปที่: