UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : ))
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : ))

UFO CLUB รวม Ufo ของทุกศิลปิน : ))

บ้านบ้าน  HomeHome  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

[UFO reborn] [UFO gintama] (เปิดใหม่!) meaningless club (mng club)

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
starstate

starstate

[UFO reborn] [UFO gintama] (เปิดใหม่!) meaningless club (mng club) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [UFO reborn] [UFO gintama] (เปิดใหม่!) meaningless club (mng club)   [UFO reborn] [UFO gintama] (เปิดใหม่!) meaningless club (mng club) EmptyWed Dec 07, 2011 8:26 pm

คลับเราเพิ่งเปิดเมื่อเดือน พย.2011ที่ผ่านมาค่ะ

และคลับนี้เรารับประกันว่า
1. คลับเรามาสจะไม่จากหาย=.,=แน่นอน เพราะบางคลับ
จะสมัครก็ไม่ได้หายไปไหนกันหว่าา แต่คลับเราขอรับประกัน
ว่ามาสและเจ้าของคลับไม่หนี้หาย
2. จะสรรหากิจกรรมมาเล่นเสริมกระชับมิตรไมตรีกันอยู่ตลอด
3. บทความนี้จะมีการอัพเดตตลอดเวลาคะ
เหตุ เจ้าของคลับวนเวียนอยู่ในเด็กดีทุกวัน และต้องอัพเดตฟิคตัวเอง
-.,- ฉะนั้น เขามาคุย สอบถามอะไรได้ถึง มายไอดีเลยคะ

กฏของเรา
1. อย่าใช่ภาษาวิบัติมากไป เพราะบางทีอ่านไม่ออก- -
2. ควรออนอย่างน้อยอาทิตย์ละ2ครั้งครั้งละ1ชั่วโมงขึ้นไป
3. หายไปเกินสองเดือน โดยไม่บอกกล่าว ปลดจริงๆนะคร้าบ
4. อย่าหาเรื่องคนในคลับเพราะเราคือครอบครัว
5. คุยกับเจ้าของคลับบ้างก็ดี -- เหงา ฮ่าๆ
6. จะจับกดใครตามสบาย แต่อย่ามั่วมากไปน่อ อั๊วไล่เตะจริงๆ- -
7. สามารถเปิดเผยตัวตนกับคนในคลับได้ขอแค่อย่ากับแฟนคลับก็พอ><
8. สมัครได้แค่ตัวละครเดียวต่อคน ถ้าไม่ชอบบอกเปลี่ยนได้กับเจ้าของคลับ
9. ทางเราจะขอเบอร์ติดต่อพวกคุณเพื่อโทรถาม(เฉ่ง- -)
กรณีหายไปนานหรือไม่ก็จะมีการประชุมคลับ ถ้าคิดว่า อุ๊ย ฉันไม่ให้หรอกย่ะ
ไม่ต้องสมัคร- -
*กฏไม่ยากน่อ ทำได้กันใช่ไหมคะ ทำไม่ได้ก็ไม่ต้องสมัคร-_-

บุคคลที่รับออ

starcat_1996@hotmail.com เจ้าของคลับ รับออ กินทามะ

Mng-mukurotyl@hotmail.com มาส รับออทั้ง2เรื่อง

Mng-basil@hotmail.com รองมาส รับออทั้งสองเรื่อง

คลับเราออง่ายคะ ไม่ต้องกลัวว่าจะออยาก ^0^ และที่ซีเรียสมีอยู่เรื่องเดียวคะถ้าออกินทามะแอด3ไปเลย รีบอร์นแอด2คนหรือแอดเจ้าของไปด้วยเพราะยังไงทุกคนต้องแอดเจ้าของคลับด้วยนะคะ
ถ้าแอดคนใดคนหนึ่งเราจะบริหารไม่สะดวกเรื่องนี้ซีเรียสนิดหนึ่งนะคะ^^

วองโกเล่

ซาวาดะ สึนะโยชิ: Mng-tsuna@hotmail.com

ซาวาดะ สึนะโยชิtyl โละคะ ไม่มาสักที.... รับใหม่

โกคุเทระ ฮายาโตะ: Mng-gokudera@hotmail.co.th

โกคุเทระ ฮายาโตะtyl Mng-gokuderatyl@hotmail.com

ยามาโมโตะ ทาเคชิ: Mng-yamamoto@hotmail.com

ยามาโมโตะ ทาเคชิtyl

ฮิบาริ เคียวยะ: Mng-hibari@hotmail.com

ฮิบาริ เคียวยะtyl : Mng-hibarityl@hotmail.com

โรคุโด มุคุโร่ : Mng-mukuro@hotmail.com

โรคุโด มุคุโร่tyl : Mng-mukurotyl@hotmail.com

แรมโบ้: โละ เนื่องจากไม่ยอมสมัครเมล รับคนใหม่ค่ะ

แรมโบ้tyl

ซาซางาวะ เรียวเฮ

ซาซางาวา เรียวเฮtyl
วาเรีย
Mng-Xanxus@hotmail.com
tyl Mng-Xanxustyl@hotmail.com
Mng-belphegor@hotmail.com
Mng-frantyl@hotmail.com

มิลฟิลโอเล่
โชอิจิ
Mng-shoichi@hotmail.com

อัลโกบาเลโน่
Mng-reborntyl@hotmail.com
Mng-fongtyl@hotmail.com
Mng-colonnellotyl@hotmail.com

นอกจากนี้

รองมาส Mng-basil@hotmail.com

Mng-basiltyl@hotmail.com

Mng-dino@hotmail.com

Mng-i-pintyl@hotmail.com

Mng-anma@hotmail.com

Mng-G@hotmail.com

Mng-giotto@hotmail.com

Mng-bianchi@hotmail.com

Mng-kyoko@hotmail.com

กินทามะ

ตอนนี้ยังรับอีกหลายตำแหน่งเลยค่ะ

Mng-kagura@hotmail.com
Mng-gintoki@hotmail.com
ทากาสุงิ จอง

อ่านต่อ ที่บทความคลับ: http://writer.dek-d.com/starstate/writer/view.php?id=761154#ixzz1fr3U4I14
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://writer.dek-d.com/starstate/writer/view.php?id=761154

[UFO reborn] [UFO gintama] (เปิดใหม่!) meaningless club (mng club)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» [FAIRY UFO] เปิดใหม่ มาสใจดี ออง่าย
» ว๊อนคนครับ v≡иus HOST CLUB' & v≡иus UFO CLUB' [คลับเปิดใหม่]
» ♦gUcHiИ clUb/;[] ประมานนี้ - .. -
» G-day UFO Club [เปิดรับสมัครว่างหลายตำแหน่ง]
»  ☆ HI.P CLUB 8)