UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : ))

UFO CLUB รวม Ufo ของทุกศิลปิน : ))
 
บ้านบ้าน  HomeHome  CalendarCalendar  ช่วยเหลือช่วยเหลือ  ค้นหาค้นหา  รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก  กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Share | 
 

 Re: Λi-Чα ! Club ^^ คลับใส ๆ ของคน วัยเก๋า !

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Ai-Ya!Club.Master^^
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
avatar

จำนวนข้อความ : 18
Join date : 14/05/2011
Age : 31

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Λi-Чα ! Club ^^ คลับใส ๆ ของคน วัยเก๋า !   Sat Oct 01, 2011 12:18 am

- - -- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -
ШΣLLCΘMΣ TΘ ΛIЧΛ CLUB - - -- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -



ΛIЧΛ RULΣ
✔ ใช้อีเมล์ส่วนตัวในการมาออดิชั่น
ไม่ใช่เด็กกระแส
✔ เคารพกันและกันตามหลักอายุศิลปิน
ห้ามทะเลาะกัน ไม่ว่าจะใน หรือนอกคลับ
✔ มีเหตุผลที่ฟังขึ้นในการลาออก
ขาดหรือหายเกิน 2 อาทิตย์ ปลด!
✔ ห้ามสร้างความวุ่นวาย
เรื่องคู่ ตามสบาย ห้ามทะเลาะกันเรื่องคู่
✔ ออนอย่างน้อย 3 วัน ต่อ 1 อาทิตย์ ไม่ต่ำกว่า 1-2 ชม
ไม่เข้าใจ กลับไปอ่านใหม่
ป.ล. กฎมีไว้ทำตาม ไม่ได้มีไว้แหก !



ΛIЧΛ MΛSTΣЯ & ΛUDITIΘП

herojaejoong.aiya@msn.com [Online Now]

ΛIЧΛ MΣMBΣЯ

TVXQ

Kim JaeJoong: herojaejoong.aiya@msn.com
Jung YunHo: u-knowyunho.aiya@msn.com
Park YuChun: mickyyuchun.aiya@msn.com Register
Kim JunSu: xiahjunsu.aiya@msn.com Register
Shim ChangMin: maxchangmin.aiya@msn.com Register

SHINee

Lee JinKi: leejinki.aiya@msn.com Register
Kim JongHyun: kimjonghyun.aiya@msn.com Register
Kim KeyBum: kimkeybum.aiya@msn.com Register
Choi MinHo: choiminho.aiya@msn.com Register
Lee TaeMin: leetaemin.aiya@msn.com Register

Super Junior

Park JungSoo: parkjungsoo.aiya@msn.com Register
Kim HeeChul: kimheechul.aiya@msn.com Register
HanGeng: hangeng.aiya@msn.com Register
Kim JongWoon: kimjongwoon.aiya@msn.com Register
Kim YoungWoon: kimyoungwoon.aiya@msn.com Register
Shin DongHee: shindonghee.aiya@msn.com Register
Lee SungMin: leesungmin.aiya@msn.com Register
Lee HyukJae: leehyukjae.aiya@msn.com Register
Lee DongHae: leedonghae.aiya@msn.com Register
Choi SiWon: choisiwon.aiya@msn.com Register
Kim RyeoWook: kimryeowook.aiya@msn.com Register
Kim KiBum: kimkibum.aiya@msn.com Register
Cho KyuHyun: chokyuhyun.aiya@msn.com Register

2PM

Park JaeBum: parkjaebum.aiya@msn.com Register
Ok TaecYeon: oktaecyeon.aiya@msn.com Register
Nichkhun Horvejkul: nichkhun.aiya@msn.com Register
Jang WooYoung: jangwooyoung.aiya@msn.com Register
Kim JunSu: kimjunsu.aiya@msn.com Register
Lee JunHo: leejunho.aiya@msn.com Register
Hwang ChanSung: hwangchansung.aiya@msn.com Register

Big Bang

Kwon JiYong: kwonjiyong.aiya@msn.com Register
Choi SeungHyun: choiseunghyun.aiya@msn.com Register
Dong YoungBae: dongyoungbae.aiya@msn.com Register
Kang DaeSung: kangdaesung.aiya@msn.com Register
Lee SeungHyun: leeseunghyun.aiya@msn.com Register

BEAST

Yoon DooJun: yoondoojun.aiya@msn.com Register
Jang HyunSeung: janghyunseung.aiya@msn.com Register
Yong JunHyung: yongjunhyung.aiya@msn.com Register
Yang Yoseob: yangyoseob.aiya@msn.com Register
Lee KiKwang: leekikwang.aiya@msn.com Register
Son DongWoon: sondongwoon.aiya@msn.com Register

EXO-K

Kim Junmyeon: kimjunmyeon.aiya@msn.com Register
Byun Baekhyun: byunbaekhyun.aiya@msn.com Register
Park Chanyeol: parkchanyeol.aiya@msn.com Register
Do Kyungsoo: doKyungsoo.aiya@msn.com Register
Kim Jongin: kimjongin.aiya@msn.com Register
Oh Sehun: ohsehun.aiya@msn.com Register

EXO-M

Wu Yifan: wuyifan.aiya@msn.com Register
Kim Minseok: kimminseok.aiya@msn.com Register
Xiao Luhan: xiaoluhan.aiya@msn.com Register
Zhang Yixing: zhangyixing.aiya@msn.com Register
Kim Jongdae: kimjongdae.aiya@msn.com Register
Huang Zitao: huangzitao.aiya@msn.com Register

BTS

Kim Namjun: kimnumjun.aiya@msn.com Register
Min Yoonki: minyoonki.aiya@msn.com Register
Kim Seokjin: kimseokjin.aiya@msn.com Register
Jong Hoseok: jonghoseok.aiya@msn.com Register
Park Jimin: parkjimin.aiya@msn.com Register
Kim Taehyong: kimtaehyong.aiya@msn.com Register
Jon Jongkook: jonjongkook.aiya@msn.com Register

WINNER

Song Minho: songminho.aiya@msn.com Register
Kung Seungyun: kungseungyun.aiya@msn.com Register
Nun Taehyun: numtaehyun.aiya@msn.com Register
Kim Jinwoo: kimjinwoo.aiya@msn.com Register
Lee Seunghoon: leeseunghoon.aiya@msn.com Register

CN.Blue

Jung YongHwa: jungyonghwa.aiya@msn.com Register
Lee JongHyun: leejonghyun.aiya@msn.com Register
Kang MinHyuk: kangminhyuk.aiya@msn.com Register
Lee JungShin: leejungshin.aiya@msn.com Register

Boyfriend

Kim DongHyun: kimdonghyun.aiya@msn.com Register
Shim HyunSeong: shimhyunseong.aiya@msn.com Register
Jo YoungMin: joyoungmin.aiya@msn.com Register
Jo KwangMin: jokwangmin.aiya@msn.com Register
Lee JeongMin: leejeongmin.aiya@msn.com Register
No MinWoo: nominwoo.aiya@msn.com Register



Netidol

Park TaeJun: parktaejun.aiya@msn.com Register
Lee ChiHoon: leechihoon.aiya@msn.com Register



Club Neighbor
คลับเพื่อนบ้าน: Register



แก้ไขล่าสุดโดย Ai-Ya!Club.Master^^ เมื่อ Sat Dec 07, 2013 12:47 am, ทั้งหมด 8 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
TEMPO-VENUS'
Super Ufo ขั้นเทพ !
Super Ufo ขั้นเทพ !
avatar

จำนวนข้อความ : 261
Join date : 01/05/2011

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Re: Λi-Чα ! Club ^^ คลับใส ๆ ของคน วัยเก๋า !   Mon Oct 17, 2011 12:01 pm



จิ้มโลด!! ฝากบ้าน v≡иus ด้วยนะครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
Ai-Ya!Club.Master^^
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
avatar

จำนวนข้อความ : 18
Join date : 14/05/2011
Age : 31

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Re: Λi-Чα ! Club ^^ คลับใส ๆ ของคน วัยเก๋า !   Wed Oct 19, 2011 4:36 pm

ดัน จ้า ดัน
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
Ai-Ya!Club.Master^^
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
avatar

จำนวนข้อความ : 18
Join date : 14/05/2011
Age : 31

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Re: Λi-Чα ! Club ^^ คลับใส ๆ ของคน วัยเก๋า !   Mon Apr 09, 2012 2:03 pm

ดันๆ ลูกข้าหาย - -..
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
gain,.ifs
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
avatar

จำนวนข้อความ : 10
Join date : 05/05/2012
Age : 34
ที่อยู่ : Seoul, Korea

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Re: Λi-Чα ! Club ^^ คลับใส ๆ ของคน วัยเก๋า !   Tue May 29, 2012 6:36 pm

แวะมาดันเย็นๆ ค่ะ Wink
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
 
Re: Λi-Чα ! Club ^^ คลับใส ๆ ของคน วัยเก๋า !
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1

Permissions in this forum:คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : )) :: UFO CLUB korea,, {★}-
ไปที่: