UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : ))
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : ))

UFO CLUB รวม Ufo ของทุกศิลปิน : ))

บ้านบ้าน  HomeHome  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Priиcε 2 Pεrsoи } ดินแดนเจ้าชาย 2 บุคลิก ♥ โปรโมต + รับสมัคร .

Go down 
my-love-you
TEMPO-VENUS'
Jiyong'BB
7 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Jiyong'BB
Ufo เต็มตัว! =D
Ufo เต็มตัว! =D
Jiyong'BB

Priиcε 2 Pεrsoи } ดินแดนเจ้าชาย 2 บุคลิก ♥ โปรโมต + รับสมัคร . Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Priиcε 2 Pεrsoи } ดินแดนเจ้าชาย 2 บุคลิก ♥ โปรโมต + รับสมัคร .   Priиcε 2 Pεrsoи } ดินแดนเจ้าชาย 2 บุคลิก ♥ โปรโมต + รับสมัคร . EmptySun May 15, 2011 6:17 pm

01/05/54ก่อตั้ง 

คลับเรามีชื่อว่า PRIиCε 2 PεRSOи

แปลว่า เจ้าชาย 2 บุคลิก

Devil Prince = เจ้าชายปีศาจ มีบุคลิกคือ หื่น รุก ยั่ว ชอบกด

Angel Prince = เจ้าชายเทวทูต มีบุคลิกคือ ซื่อ อินโนเซ็นต์ โหด

อยากรู้มั๊ยว่าคุณเป็นเจ้าชายประเภทไหน [ยิ้ม] ถ้าอยากก็อ่านต่อไปสิครับ.. .

* กฏไม่ได้มีไว้แหกนะครับ แต่ถ้าแหกเมื่อไหร่มาสจะกดคุณเอง

หนึ่ง : อย่าวิบัติ

สอง : อย่าทะเลาะกัน

สาม : ออน3วัน/อาทิตย์

สี่ : อย่าหายเกิน3อาทิตย์ ไม่งั้นมาสจะปลดคุณเบา ๆ

ห้า : จะคู่ยังไงกัน มาสไม่ว่า แต่อย่าให้เกิดเรื่อง

หก : อย่าลาออกเพราะเหตุผล แฟนทิ้ง อกหัก รักตุ๊ด ทอมเมิน 

เจ็ด : อย่ากระแส

แปด : จะไปไหน ลามาสด้วยจะดีมาก ถ้ามาสไม่ออน รองมาสมีไว้ทำไมครับ ?

แปดข้อนี้ คุณทำได้มั๊ย ? ถ้าทำได้ก็มาหาผมสิครับ

แล้วคุณจะได้เป็นเจ้าชายอย่างที่คุณหวัง [ยิ้มที่มุมปาก]

audition

หนึ่ง : ใช้เมลล์ส่วนตัวมาออนะครับ

สอง : มาแล้วทักมาส , รองมาส ด้วย

สาม : ออเสร็จแล้วอย่าพึ่งหายนะครับ อยู่คุยกันก่อน

สี่ : มาสออไม่ยาก เพราะฉะนั้นอย่ากลัวมาส [ยิ้มหวาน]
ห้า : คลับเราเปิด Net Idol อยากเป็นใครบอกมาสสิ่ จัดให้ ~

แอ๊ดทั้งหมดเลยนะครับ

prince-seongyeol.club@hotmal.co.th รองมาส

บางวันมาสอาจหาย มีไรฝากข้อความที่รองมาสได้นะครับ

Super Junior

leeteuk :

heechul :

hangeng :
  yesung :
  kangin :

shindong : 

sungmin :
  hyukjae : prince-eunhyuk.club@hotmail.co.th  

donghae : prince-donghae.club@hotmail.co.th

siwon :

ryeowook :
  kibum :

kyuhyun :

Tvxq

✚ yunho :
jaejoong : prince-jaejoong.club@hotmail.co.th
✚ micky :
junsu :
✚ changmin :
prince-changmin.club@hotmail.co.th

Shinee

✚ onew :
jonghyun :
key :
✚ minho : prince-minho.club@hotmail.co.th
taemin: prince-taemin.club@hotmail.co.th  =  ออ shinee

2pm 

junho :
  junsu :
  nichkhun :
  wooyoung :
  taecyeon :
  chansung :
   jaebum :

Bigbang

jiyong : prince-jiyong.club@hotmail.co.th = มาสเตอร์
 top :

taeyang :
  daesung:
  seungri: 

Beast

doojoon :

hyunseung :

junhyung :

yoseob : prince-yoseob.club@hotmail.co.th
  kikwang :

dongwoon : 

Infinite

✚ Sung Gyu :
MyungSoo :
prince-myungsoo.club@hotmail.co.th
Seong Yeol  : prince-seongyeol.club@hotmail.co.th = รองมาส
✚ Woo Hyun  :
✚ Sung Jong  :
Dong Woo  :

✚ Ho Won  :

Hamin ; prince-hamin.club@hotmail.co.th

แก้ไขล่าสุดโดย Jiyong'BB เมื่อ Sat May 21, 2011 9:14 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
Super Ufo ขั้นเทพ !

Priиcε 2 Pεrsoи } ดินแดนเจ้าชาย 2 บุคลิก ♥ โปรโมต + รับสมัคร . Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Priиcε 2 Pεrsoи } ดินแดนเจ้าชาย 2 บุคลิก ♥ โปรโมต + รับสมัคร .   Priиcε 2 Pεrsoи } ดินแดนเจ้าชาย 2 บุคลิก ♥ โปรโมต + รับสมัคร . EmptySun May 15, 2011 6:34 pm

เอ้า ช่วยกันดันที
บ้านเก่าผมหาย คราวนี้ผมไม่ยอมแน่
ดันนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน cheers
my-love-you

my-love-you

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Priиcε 2 Pεrsoи } ดินแดนเจ้าชาย 2 บุคลิก ♥ โปรโมต + รับสมัคร .   Priиcε 2 Pεrsoи } ดินแดนเจ้าชาย 2 บุคลิก ♥ โปรโมต + รับสมัคร . EmptySun May 15, 2011 6:39 pm

ดัน ดัน ดัน ดันนนน น~

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Priиcε 2 Pεrsoи } ดินแดนเจ้าชาย 2 บุคลิก ♥ โปรโมต + รับสมัคร .   Priиcε 2 Pεrsoи } ดินแดนเจ้าชาย 2 บุคลิก ♥ โปรโมต + รับสมัคร . EmptySun May 15, 2011 6:42 pm

my-love-you พิมพ์ว่า:
ดัน ดัน ดัน ดันนนน น~

ขอบคุณที่ช่วยดันคร้าบบบบบบบ.
Hyukjae_

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Priиcε 2 Pεrsoи } ดินแดนเจ้าชาย 2 บุคลิก ♥ โปรโมต + รับสมัคร .   Priиcε 2 Pεrsoи } ดินแดนเจ้าชาย 2 บุคลิก ♥ โปรโมต + รับสมัคร . EmptyMon May 16, 2011 10:03 am

ดันนน ดัน ดัน ดันนนนน
Ai-Ya!Club.Master^^
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
Ai-Ya!Club.Master^^

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Priиcε 2 Pεrsoи } ดินแดนเจ้าชาย 2 บุคลิก ♥ โปรโมต + รับสมัคร .   Priиcε 2 Pεrsoи } ดินแดนเจ้าชาย 2 บุคลิก ♥ โปรโมต + รับสมัคร . EmptyMon May 16, 2011 3:28 pm

มาช่วย ดัน ดัน ดัน!! คลับเพื่อนบ้านครับ
เพิ่มเป็นเพื่อนบ้านแล้วนะครับ ^^
Myungsoo.infinite_jo

Myungsoo.infinite_jo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Priиcε 2 Pεrsoи } ดินแดนเจ้าชาย 2 บุคลิก ♥ โปรโมต + รับสมัคร .   Priиcε 2 Pεrsoи } ดินแดนเจ้าชาย 2 บุคลิก ♥ โปรโมต + รับสมัคร . EmptyMon May 16, 2011 10:12 pm

แวะมา ดัน ฮะ

อันยองครับ ทุกคน (โค้งงาม) ผม คิมมยองซู หรือ แอล
ผมมาฝากเนื้อฝากตัว และ หัวใจ ด้วยนะคร๊าบบบ Embarassed

แอดมาทักมายผมได้นะครับ :: jo_myungsoo.infinite@hotmail.co.th
บ้านของผมฮะ สนใจจะมาเป็นเพื่อนบ้านผมไหมฮะ ^3^
LΣΛĐӘЯ-vіc†σяiα
LΣΛĐӘЯ-vіc†σяiα

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Priиcε 2 Pεrsoи } ดินแดนเจ้าชาย 2 บุคลิก ♥ โปรโมต + รับสมัคร .   Priиcε 2 Pεrsoи } ดินแดนเจ้าชาย 2 บุคลิก ♥ โปรโมต + รับสมัคร . EmptyMon May 16, 2011 11:17 pm

วิคมาช่วย ป๊า ยอล ของ ฮโย ดันจ้ะ

อย่าลืมม มาแวะ บ้าน cq บ้างแน๊ะ ><

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Priиcε 2 Pεrsoи } ดินแดนเจ้าชาย 2 บุคลิก ♥ โปรโมต + รับสมัคร .   Priиcε 2 Pεrsoи } ดินแดนเจ้าชาย 2 บุคลิก ♥ โปรโมต + รับสมัคร . EmptyFri May 20, 2011 2:53 pm

Ai-Ya!Club.Master^^ พิมพ์ว่า:
มาช่วย ดัน ดัน ดัน!! คลับเพื่อนบ้านครับ
เพิ่มเป็นเพื่อนบ้านแล้วนะครับ ^^

ขอบคุณคร้าบบบ.

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Priиcε 2 Pεrsoи } ดินแดนเจ้าชาย 2 บุคลิก ♥ โปรโมต + รับสมัคร .   Priиcε 2 Pεrsoи } ดินแดนเจ้าชาย 2 บุคลิก ♥ โปรโมต + รับสมัคร . EmptyFri May 20, 2011 2:54 pm

Myungsoo.infinite_jo พิมพ์ว่า:
แวะมา ดัน ฮะ

อันยองครับ ทุกคน (โค้งงาม) ผม คิมมยองซู หรือ แอล
ผมมาฝากเนื้อฝากตัว และ หัวใจ ด้วยนะคร๊าบบบ Embarassed

แอดมาทักมายผมได้นะครับ :: jo_myungsoo.infinite@hotmail.co.th
บ้านของผมฮะ สนใจจะมาเป็นเพื่อนบ้านผมไหมฮะ ^3^

ขอบคุณค้าบบบบบบบ.

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Priиcε 2 Pεrsoи } ดินแดนเจ้าชาย 2 บุคลิก ♥ โปรโมต + รับสมัคร .   Priиcε 2 Pεrsoи } ดินแดนเจ้าชาย 2 บุคลิก ♥ โปรโมต + รับสมัคร . EmptyFri May 20, 2011 2:55 pm

LΣΛĐӘЯ-vіc†σяiα พิมพ์ว่า:
วิคมาช่วย ป๊า ยอล ของ ฮโย ดันจ้ะ

อย่าลืมม มาแวะ บ้าน cq บ้างแน๊ะ ><

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥

-0- ขอบคุณคร้าบบบบบบ. ♥

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Priиcε 2 Pεrsoи } ดินแดนเจ้าชาย 2 บุคลิก ♥ โปรโมต + รับสมัคร .   Priиcε 2 Pεrsoи } ดินแดนเจ้าชาย 2 บุคลิก ♥ โปรโมต + รับสมัคร . EmptyFri May 20, 2011 3:06 pm

เอิ่ม....เฮียคร้าบ ช่วงนี้ผมๆไม่ค่อยได้เข้ามานะ

ไม่ได้จ่ายค่าเน็ตตามเคย 5555555555

Priиcε 2 Pεrsoи } ดินแดนเจ้าชาย 2 บุคลิก ♥ โปรโมต + รับสมัคร .
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» {โปรโมต + รับสมัคร} '. UFODAMANCLUB .'
» υиcαиич clυв {รับสมัคร+โปรโมต}
» (UFO BB) โปรโมท+รับสมัคร
» υиcαиич clυв {รับสมัคร+โปรโมต}
» โปรโมต+รับสมัคร DREAM CLUB