UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : ))

UFO CLUB รวม Ufo ของทุกศิลปิน : ))
 
บ้านบ้าน  HomeHome  CalendarCalendar  ช่วยเหลือช่วยเหลือ  ค้นหาค้นหา  รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก  กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Share | 
 

 ★ Infinity Magic School

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Taoping



จำนวนข้อความ : 1
Join date : 10/05/2011

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ★ Infinity Magic School   Tue May 10, 2011 2:37 pm

Infinity Magic Shool


กฏของ โรงเรียนเรา

♥ ออแล้วต้องออนน่ะค่ะ ไม่ออนเสียความรู้สึก
♥ เราไม่นิยมภาษาวิบัติน่ะค่ะ
♥ ออนอาทิตย์ละ 4 วัน วันละไม่ต่ำกว่า 2 ชม
♥ เวลาเลือกหอ อ่านคาแรกเตอร์ด้วย แล้วทำให้ได้
♥ ไม่หยิ่ง เป็นกันเอง
♥ ความรักมีได้ค่ะ แต่อย่ามีปัญหา
♥ เราอยู่กันแบบเพื่อน พี่น้อง ห้าม ทะเลาะกัน
♥ ถ้าต้องขาดการออนจริงให้มา ลา!! ไม่หายไปเฉยๆ
♥ ถ้าจะขออกขอเหตุผลดีๆสักข้อน่ะค่ะ
▇ ▇ ▇ ▇ ▇ ▇ ▇ ▇ ▇ ▇ ▇ ▇ ▇ ▇ ▇ ▇ ▇ ▇ ▇ ▇ ▇

หอนักเรียน

➳ Arrogance

บ้านนี้เหมาะกับ คนที่มีโลกส่วนตัวสูง เขาถึงยาก หยิ่งในศักดิ์ศรีตัวเอง แต่ถ้าสนิทกับใครแล้ว จะเป็นคนพูดเก่ง เข้าใจคนอื่นเป็นอย่างดี

➳ Tolerance

บ้านนี้เหมาะกับ คนที่สบายๆชิวๆ ยังไงก็ได้ ชอบผูกมิตรกับทุกคน รักในเสียงดนตรี รั่วๆ เอ๋อๆ โกีๆ


➳ Philosopher

บ้านนี้เหมาะกับ คนที่รักการอ่าน ชอบเรียนรู้ สร้างสรรคสิ่งใหม่ๆ ไม่่คุ้นเคยกับคนเยอะๆ บางครั้งชอบพูดหรือจินตนาการเรื่องแปลกๆ



▇ ▇ ▇ ▇ ▇ ▇ ▇ ▇ ▇ ▇ ▇ ▇ ▇ ▇ ▇ ▇ ▇ ▇ ▇ ▇ ▇


มาส (สนใจแอดมาเลยน่ะค่ะ)



✓ Infinity-Taoping@live.com


✓ Infinity-Aronfong@hotmail.com

สมาชิก ณ บัดนาว

► Infinity-soda@hotmail.com
► Infinity-yim@live.com
► Infinity-persephone@hotmail.com
► Infinity_fascare@live.com
► Infinity-Mosik@live.com
► Infinity-pich@hotmail.com
► Infinity-Peppermint@hotmail.com
► Infinity-Leenelle@live.com
► Infinity-Hyeju@hotmail.com
► Infinity-Hicari@hotmail.com
► Infinity-minji@hotmail.com
► Infinity-xiaoma@hotmail.com
► Infinity-barbie@hotmail.com
► Infinity-micha@live.com

ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
 
★ Infinity Magic School
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1

Permissions in this forum:คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : )) :: UFO CLUB Other,,-
ไปที่: