UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : ))
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : ))

UFO CLUB รวม Ufo ของทุกศิลปิน : ))

บ้านบ้าน  HomeHome  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

คลับDynasty รับสมัคร+โปรโมท เปิด5วงได้แก่SJ,SHINee,FT.Island,TVXQ,SNSD กี้ออนรออยู่น้ะ

Go down 
my-love-you
TEMPO-VENUS'
aiya_wooyoung
★ Đоиghαє
lovetaemin
kyuky13
10 posters
ผู้ตั้งข้อความ
kyuky13
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
kyuky13

คลับDynasty รับสมัคร+โปรโมท เปิด5วงได้แก่SJ,SHINee,FT.Island,TVXQ,SNSD  กี้ออนรออยู่น้ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: คลับDynasty รับสมัคร+โปรโมท เปิด5วงได้แก่SJ,SHINee,FT.Island,TVXQ,SNSD กี้ออนรออยู่น้ะ   คลับDynasty รับสมัคร+โปรโมท เปิด5วงได้แก่SJ,SHINee,FT.Island,TVXQ,SNSD  กี้ออนรออยู่น้ะ EmptyMon May 02, 2011 5:51 pm

คลับDynasty
http://smk540170.smart-click2.csloxinfo.com/ <<<< รบกวนเข้าเว็บนี้น้ะครับบ้านDynastyเองอัพเดตตลอด^^

Rule
1.ออนอาทิตย์ละครั้งเป็นอย่างต่ำ ผมไม่กำหนดเวลาหรอกน้ะเพราะรู้ว่าพวกคุณอาจจะต้องอ่านหนังสือ เรียนหนักบ้างในช่วงเปิดเทอม แต่โผล่มาให้ผมเห็นหน่อยก็ดี
2.เคารพทงแซง รักทงแซง เทคแคร์ทงแซง ดูแลทงแซง เหมือนทงแซงเป็นคนในราชวงศ์ของเรา
3.จะรั่ว ยั่ว บ้า หื่น ผมไม่ว่า (เพราะผมก็เป็น55+) ขอร้องอย่างเดียวอย่าเย็นชา อย่าหยิ่งผมไม่ชอบมันดูเหมือนเป็นใบ้
4.คลับเราปกครองแบบประชาธิปไตยไม่ใช่คอมมิวนิสฉะนั้นหากคนในคลับมาบอก มาโหวตให้คุณออก ผมจะปลดคุณทันที ฉะนั้นอย่าทำตัวมีปัญหา!!
5. หัดทักผู้อื่นก่อนบ้างเวลาออน
6.ขอร้องอย่าวิบัติให้มากนิดๆหน่อยๆไม่เป็นไรเดี๋ยวพ่อขุนจะเสียใจ วิบัติมากๆมันเสี่ยวน้ะจะบอกให้
7.อย่ากระแสผมไม่ชอบมันเสี่ยว อย่าแอ๊บอินโนเซ้นเพราะมันดูคุณไม่มีความคิดเค้าจะว่าเอาได้
8.ถ้ามีปัญหากันมีเรื่องมีอะไรบลาๆๆๆๆบอกผมกับแจจินได้ (ผมอยากเจ๋อ)
9.อย่าทำให้ศิลปินเสื่อมเสีย ถ้าคุณรักเค้าจริงๆ
10.ผมไม่ห้ามไม่ให้บอกข้อมูลส่วนตัวกับใคร แต่ขอให้คุณคิดว่าสนิทกับเค้าไว้ใจเค้าได้จริงๆก่อนน้ะ
11.จะจิ้นกันยังไง คู่ xy,yy นอกยูในยูผมให้สิทธิ์คุณเต็มที่
12.มีอะไรปรึกษาผมได้น้ะทุกเรื่อง (ถ้าช่วยได้น้ะ55)
13.สุดท้าย ลาไปเที่ยว(ของฝากมีมั้ย) ลาป่วย ลาตาย ลาออก บอกให้ผมหรือแจจินได้รู้เถอะ อย่าปล่อยให้ผมเอ๋อเหร๋อไม่รู้เรื่อง หายตัวโดยไม่จ้งมาสหรือรองมาสเกิน 2 ครั้ง ปลด!!

***กฎต่างๆสามารถเปลี่ยนไปได้ทุกเมื่อตามสถานการณ์ และกาลเวลา

ถ้าจะมาออเพราะสะสมยูก็เชิญออกไป !!!
Audition
1.ดูโพยได้จะเปิดปู่เกิ้ล อะไรก็ว่าไป เพราะผมไม่รู้หรอกว่าคุณดูหรือรู้จริง
2.การออไม่ได้การซักประวัติศิลปินอย่างเดียว จะดูจากการพูดคุยกันมากกว่าว่าคุณเหมาะสมมั้ย?
3.เอาเมลส่วนตัวมาออ ตอนอออย่าเอารูปตัวเองขึ้นดิสเดี๋ยวผมตกใจ555
4.เตรียมตัวให้พร้อมคำถามขึ้นอยู่กับอารมณ์ผมกับแจจิน
5.เล่นยูเป็นจะดีมากแต่ไม่ได้ไม่เป็นไรขอแค่จริงจังจริงใจให้คลับผมก็พร้อมทุ่มเทใจจะเทรนคุณ

สนใจจะออแอดเลย
มาส>> kyuhyun-sj.dnt.ufo@hotmail.com - ออ SJ,SHINee,SNSD,TVXQ
รองมาส>> jaejin-ft.dnt.ufo@hotmail.com - ออ SJ,FT.Island,SNSD,TVXQ

SJ
kyuhyun-sj.dnt.ufo@hotmail.com - kyuhyun
sungmin-sj.dnt.ufo@hotmail.com - sungmin
ryeouk-sj.dnt.ufo@hotmail.co.th -ryeouk
donghae-sj.dnt.ufo@hotmail.com -donghae

ที่เหลือว่าง

SHINee
taemin-shinee.dnt.ufo@hotmail.com - taemin(ใกล้จะปลด!!สนใจจะออแทมินติดต่อได้)
key-shinee.dnt.ufo@hotmail.com - key
onew-shinee.dnt.ufo@hotmail.com - onew
minho-shinee.dnt.ufo@hotmail.com - minho

FT.Island
jaejin-ft.dnt.ufo@hotmail.com - jaejin
minhwan-ft.dnt.ufo@hotmail.com - minhwan
hongki-ft.dnt.ufo@hotmail.com - hongki

SNSD
sooyoung_snsd.dnt.ufo@hotmail.com - sooyoung
yuri_snsd.dnt.ufo@hotmail.com - yuri
seohyun_snsd.dnt.ufo@hotmail.com - seohyun

TVXQ
jaejoong-tvxq.dnt.ufo@hotmail.com - jaejoong

แก้ไขล่าสุดโดย kyuky13 เมื่อ Tue May 10, 2011 10:56 pm, ทั้งหมด 19 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
kyuky13
kyuky13

คลับDynasty รับสมัคร+โปรโมท เปิด5วงได้แก่SJ,SHINee,FT.Island,TVXQ,SNSD  กี้ออนรออยู่น้ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลับDynasty รับสมัคร+โปรโมท เปิด5วงได้แก่SJ,SHINee,FT.Island,TVXQ,SNSD กี้ออนรออยู่น้ะ   คลับDynasty รับสมัคร+โปรโมท เปิด5วงได้แก่SJ,SHINee,FT.Island,TVXQ,SNSD  กี้ออนรออยู่น้ะ EmptyMon May 02, 2011 6:19 pm

ดั๊นดันดันคลับตัวเอง555
SUNKYU
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลับDynasty รับสมัคร+โปรโมท เปิด5วงได้แก่SJ,SHINee,FT.Island,TVXQ,SNSD กี้ออนรออยู่น้ะ   คลับDynasty รับสมัคร+โปรโมท เปิด5วงได้แก่SJ,SHINee,FT.Island,TVXQ,SNSD  กี้ออนรออยู่น้ะ EmptyMon May 02, 2011 10:29 pm

ดันค่ะดัน~~~ ><~
yuriSFK
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลับDynasty รับสมัคร+โปรโมท เปิด5วงได้แก่SJ,SHINee,FT.Island,TVXQ,SNSD กี้ออนรออยู่น้ะ   คลับDynasty รับสมัคร+โปรโมท เปิด5วงได้แก่SJ,SHINee,FT.Island,TVXQ,SNSD  กี้ออนรออยู่น้ะ EmptyMon May 02, 2011 11:45 pm

แฝดฝากมาดันค่าาาาา~~~
lovetaemin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลับDynasty รับสมัคร+โปรโมท เปิด5วงได้แก่SJ,SHINee,FT.Island,TVXQ,SNSD กี้ออนรออยู่น้ะ   คลับDynasty รับสมัคร+โปรโมท เปิด5วงได้แก่SJ,SHINee,FT.Island,TVXQ,SNSD  กี้ออนรออยู่น้ะ EmptyTue May 03, 2011 12:53 pm

อยาก cover shinee มากๆค่ะ แต่เต้นไม่เป็น

ขอความกรุณาด้วยย =..=
kyuky13
kyuky13

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลับDynasty รับสมัคร+โปรโมท เปิด5วงได้แก่SJ,SHINee,FT.Island,TVXQ,SNSD กี้ออนรออยู่น้ะ   คลับDynasty รับสมัคร+โปรโมท เปิด5วงได้แก่SJ,SHINee,FT.Island,TVXQ,SNSD  กี้ออนรออยู่น้ะ EmptyWed May 04, 2011 1:23 am

lovetaemin พิมพ์ว่า:
อยาก cover shinee มากๆค่ะ แต่เต้นไม่เป็น

ขอความกรุณาด้วยย =..=

ลองเข้าไปในเว็บเด็กดีน้ะครับแล้วเข้าบอร์ดรับสมัครวง มันจะมีประกาศหาวงโคฟอ่ะครับกี้ช่วยได้แค่นี้จริงๆ^^
★ Đоиghαє

★ Đоиghαє

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลับDynasty รับสมัคร+โปรโมท เปิด5วงได้แก่SJ,SHINee,FT.Island,TVXQ,SNSD กี้ออนรออยู่น้ะ   คลับDynasty รับสมัคร+โปรโมท เปิด5วงได้แก่SJ,SHINee,FT.Island,TVXQ,SNSD  กี้ออนรออยู่น้ะ EmptySat May 07, 2011 12:04 am

ผมมาช่วยดันคลับล่ะ ! ฮึ้บฮึ้บบบบบ >^<
5555555555
Ufo เต็มตัว! =D

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลับDynasty รับสมัคร+โปรโมท เปิด5วงได้แก่SJ,SHINee,FT.Island,TVXQ,SNSD กี้ออนรออยู่น้ะ   คลับDynasty รับสมัคร+โปรโมท เปิด5วงได้แก่SJ,SHINee,FT.Island,TVXQ,SNSD  กี้ออนรออยู่น้ะ EmptySat May 07, 2011 4:03 pm

ดัน ดัน ดัน ! มาช่วยดันครับ Cool

บ้านผม จิ้มให้เลือดพุ่งด้วยนะครับ Embarassed
Super Ufo ขั้นเทพ !

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลับDynasty รับสมัคร+โปรโมท เปิด5วงได้แก่SJ,SHINee,FT.Island,TVXQ,SNSD กี้ออนรออยู่น้ะ   คลับDynasty รับสมัคร+โปรโมท เปิด5วงได้แก่SJ,SHINee,FT.Island,TVXQ,SNSD  กี้ออนรออยู่น้ะ EmptySun May 08, 2011 1:16 pm

ดัน ดัน ดัน ฮึ้บ ฮึ้บ ฮึ้บ bounce

ฝากบ้าน PRIиCε 2 PεRSOи ของซองยอลด้วยนะครับ.

ปล.แอดมาคุยกับซองยอลได้นะครับ prince-seongyeol.club@hotmail.co.th

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลับDynasty รับสมัคร+โปรโมท เปิด5วงได้แก่SJ,SHINee,FT.Island,TVXQ,SNSD กี้ออนรออยู่น้ะ   คลับDynasty รับสมัคร+โปรโมท เปิด5วงได้แก่SJ,SHINee,FT.Island,TVXQ,SNSD  กี้ออนรออยู่น้ะ EmptySun May 08, 2011 3:40 pm

ช่วยดันให้เลืดพุ่งครับ Cool

Smile กระผม อี จุนโฮ คลับ HTMLครับ
ผมอยากให้ทกคนรู้จักผมเอง bounce
ผมก็ไม่ได้เลิศเลอหรอกนะครับ rabbit

html_junho.2pm@hotmail.com << ผมรออยู่นะ Cool

บ้านผมอบอุ่น จิ้มให้เลือดพุ่งเลย Smile
chicky'
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลับDynasty รับสมัคร+โปรโมท เปิด5วงได้แก่SJ,SHINee,FT.Island,TVXQ,SNSD กี้ออนรออยู่น้ะ   คลับDynasty รับสมัคร+โปรโมท เปิด5วงได้แก่SJ,SHINee,FT.Island,TVXQ,SNSD  กี้ออนรออยู่น้ะ EmptySun May 08, 2011 4:22 pm

ดันๆๆๆค่ะ ><'
my-love-you

my-love-you

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลับDynasty รับสมัคร+โปรโมท เปิด5วงได้แก่SJ,SHINee,FT.Island,TVXQ,SNSD กี้ออนรออยู่น้ะ   คลับDynasty รับสมัคร+โปรโมท เปิด5วงได้แก่SJ,SHINee,FT.Island,TVXQ,SNSD  กี้ออนรออยู่น้ะ EmptySun May 08, 2011 5:21 pm

ดัน ดัน ดัน ดันนน น~

bounce bounce bounce
Jungsuko.amee
Jungsuko.amee

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลับDynasty รับสมัคร+โปรโมท เปิด5วงได้แก่SJ,SHINee,FT.Island,TVXQ,SNSD กี้ออนรออยู่น้ะ   คลับDynasty รับสมัคร+โปรโมท เปิด5วงได้แก่SJ,SHINee,FT.Island,TVXQ,SNSD  กี้ออนรออยู่น้ะ EmptySun May 08, 2011 9:04 pm

เป็ดแวะมาดัน ~
ว่างๆมาดันบ้านเป็ดบ้างนะ ^ O ^
คลับDynasty รับสมัคร+โปรโมท เปิด5วงได้แก่SJ,SHINee,FT.Island,TVXQ,SNSD  กี้ออนรออยู่น้ะ P32

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลับDynasty รับสมัคร+โปรโมท เปิด5วงได้แก่SJ,SHINee,FT.Island,TVXQ,SNSD กี้ออนรออยู่น้ะ   คลับDynasty รับสมัคร+โปรโมท เปิด5วงได้แก่SJ,SHINee,FT.Island,TVXQ,SNSD  กี้ออนรออยู่น้ะ EmptyWed May 11, 2011 10:16 am

คลับDynasty รับสมัคร+โปรโมท เปิด5วงได้แก่SJ,SHINee,FT.Island,TVXQ,SNSD  กี้ออนรออยู่น้ะ Trrrr

ฝากบ้านPRIиCε 2 PεRSOиของซองยอลด้วยนะครับ

ใครอยาก ฮา บ้า รั่ว กับยอล
แอดมาหายอลสิครับ. prince-seongyeol.club@hotmail.co.th
BOA Master.ameeclub
Ufo เเท้ๆ -..-
Ufo เเท้ๆ -..-
BOA Master.ameeclub

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลับDynasty รับสมัคร+โปรโมท เปิด5วงได้แก่SJ,SHINee,FT.Island,TVXQ,SNSD กี้ออนรออยู่น้ะ   คลับDynasty รับสมัคร+โปรโมท เปิด5วงได้แก่SJ,SHINee,FT.Island,TVXQ,SNSD  กี้ออนรออยู่น้ะ EmptyFri May 13, 2011 3:37 pm

โบอามาช่วยดัน ~

ดันดั่นดั้นดั๊นดั๋นนนนนนน ฮึ๊บ บ บ.

คลับDynasty รับสมัคร+โปรโมท เปิด5วงได้แก่SJ,SHINee,FT.Island,TVXQ,SNSD  กี้ออนรออยู่น้ะ Bhome
บ้านอามี่ คลิกๆ สิคะ ; D

aiya_ChansunG
Ufo เกือบเต็มตัว
Ufo เกือบเต็มตัว
aiya_ChansunG

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลับDynasty รับสมัคร+โปรโมท เปิด5วงได้แก่SJ,SHINee,FT.Island,TVXQ,SNSD กี้ออนรออยู่น้ะ   คลับDynasty รับสมัคร+โปรโมท เปิด5วงได้แก่SJ,SHINee,FT.Island,TVXQ,SNSD  กี้ออนรออยู่น้ะ EmptySat May 14, 2011 8:02 pm

ผม ชานซอง aiya club
แวะมาช่วย ดัน บ้านครับ Razz

aiya.2pm-chansung@msn.com <<<แอดมาคุยกับผมได้นะคร๊าบบบ
อั๊ยย่ะ !! <<<<< ฝากบ้านผมด้วยนะครับ Very Happy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลับDynasty รับสมัคร+โปรโมท เปิด5วงได้แก่SJ,SHINee,FT.Island,TVXQ,SNSD กี้ออนรออยู่น้ะ   คลับDynasty รับสมัคร+โปรโมท เปิด5วงได้แก่SJ,SHINee,FT.Island,TVXQ,SNSD  กี้ออนรออยู่น้ะ EmptyMon May 16, 2011 1:24 am

ดันครับผม Cool อั้ยยยยยย~ ย่ะ!

กระผม อูยอง คลับ อั้ยย่ะครับ Very Happy
ผมชอบยิ้มหล่อครับแล้วก็ชอบคนยิ้มบ่อยๆด้วย Smile
aiya.2pm-wooyoung@msn.com << แอดมาๆรั่วกับผมเยอะๆนะครับ
#html_junho.2pm@hotmail.com น้องชายผมครับ ผมยืสยูสเขามา ห้าๆ
Arrow อั้ยยยยย~ ย่ะ! บ้านผมเอง
THEHI.P 8)
THEHI.P 8)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลับDynasty รับสมัคร+โปรโมท เปิด5วงได้แก่SJ,SHINee,FT.Island,TVXQ,SNSD กี้ออนรออยู่น้ะ   คลับDynasty รับสมัคร+โปรโมท เปิด5วงได้แก่SJ,SHINee,FT.Island,TVXQ,SNSD  กี้ออนรออยู่น้ะ EmptyTue Jun 14, 2011 11:30 pm

ดันก่อนนอนครับ afro
HIP! HIP! HIP!
hongki
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลับDynasty รับสมัคร+โปรโมท เปิด5วงได้แก่SJ,SHINee,FT.Island,TVXQ,SNSD กี้ออนรออยู่น้ะ   คลับDynasty รับสมัคร+โปรโมท เปิด5วงได้แก่SJ,SHINee,FT.Island,TVXQ,SNSD  กี้ออนรออยู่น้ะ EmptyTue Jul 05, 2011 11:54 pm

ผมมาดันให้นะครับ ^^

ฝากบ้านด้วยนะครับผม
hongki
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คลับDynasty รับสมัคร+โปรโมท เปิด5วงได้แก่SJ,SHINee,FT.Island,TVXQ,SNSD กี้ออนรออยู่น้ะ   คลับDynasty รับสมัคร+โปรโมท เปิด5วงได้แก่SJ,SHINee,FT.Island,TVXQ,SNSD  กี้ออนรออยู่น้ะ EmptyTue Jul 05, 2011 11:55 pm

คลับDynasty รับสมัคร+โปรโมท เปิด5วงได้แก่SJ,SHINee,FT.Island,TVXQ,SNSD กี้ออนรออยู่น้ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1