UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : ))

UFO CLUB รวม Ufo ของทุกศิลปิน : ))
 
บ้านบ้าน  HomeHome  CalendarCalendar  ช่วยเหลือช่วยเหลือ  ค้นหาค้นหา  รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก  กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Share | 
 

 ตำราเวทมนต์ อยากรู้ เปิดสิ! ^,<

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
chaerin



จำนวนข้อความ : 3
Join date : 23/04/2011

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ตำราเวทมนต์ อยากรู้ เปิดสิ! ^,<   Wed Apr 27, 2011 1:23 am


___&& Magic-witch&wizard &&___




คลับนี้"สีม่วง"



;- กด กด กฎ ~~:!

นัมเบอร์วัน : ออนอย่างน้อย 3 ครั้ง / สัปดาห์
นัมเบอร์ทู : ต้องรายงานตัวเพื่อยืนยันการมีชีวิตอยู่ในคลับเดือนละ ครั้ง
นัมเบอร์ทรี : ห้ามทะเลาะวิวาทกันภายในคลับ
นัมเบอร์โฟร์ : ถ้าจะ ลา หรือ ลาออก ให้มาบอกมาสก่อน พร้อมเหตุผล (ที่ฟังขึ้น)
นัมเบอร์ไฟว์ : ไม่ออนนานติดกัน 2 อาทิตย์ปลด
นัมเบอร์ซิกส์ : เคารพกันตามอายุศิลปินนะจ้ะ
นัมเบอร์เซ่เว่น : ห้ามหยิ่ง (นิสัยนี้ มาสเกลียดที่สุด -*-)
นัมเบอร์เอ็ท : ทุกอาทิตย์จะมีการประชุมคลับ ในวันเสาร์ เวลา 2 ทุ่มตรง
นัมเบอร์ไนน์ : มีปัญหาอะไรปรึกษามาสได้
นัมเบอร์เท็น : วิบัติเพื่อเสียงงง แต่อย่าเยอะเกินไปนะเออ!
นัมเบอร์อีเล่เว่น : ออนเมื่อไหร่ ทักมาสด้วยนะเธอ (มาสเหงา T^T)
นัมเบอร์ทะเวลฟ์ : กฎไม่ได้มีไว้ให้แหก ทำตามกฎด้วยนะเธอ
นัมเบอร์เทอร์ทีน(โอลี่) : ถ้าไม่เข้าใจ ย้อนขึ้นไปอ่านตั้งแต่ข้อแรก ^^
Only13

- ΛUDITIoN
นัมเบอร์วัน : แอลออไม่ยากหรอก มาออกันเถอะค่ะ พลีสส TwT
นัมเบอร์ทู : เวลาออเปิดเว็บดูได้ แต่อย่าช้านะเออ เดี๋ยวมาสจับติด ^,.<
นัมเบอร์ทรี : คลับเราไม่รับเด็กกระแสนะเธอ ต้องรักในตัวศลปินจริงๆ
นัมเบอร์โฟร์ : (ถ้าออผ่าน)สมัครอีเมลและพาสตามที่มาสให้ไปนะเออ ^[]^


ปล. HI5 มีก็ได้ ไม่มีก็ไม่ว่า แต่ถ้ามีมาสจะขอบพระคุณเป็นอย่างสูง =w=
ปล.2 โปรแกรมพลัส ถ้ามีก็ดีนะตัวว เค้าพัฒนาไปไลแล้วว อย่าเป็นเต่าอีกเลย ^[]^




BoyBand& &Girl Group


●Super Junior●


Leeteuk -
Heechul - Magic-wizard_Heechul.sj@hotmail.com
Hankyunk -
Yesung -
Kangin -
Shindong -
Sungmin - Magic-wizard_Sungmin.sj@hotmail.com
Eunhyuk - Magic-wizard_Eunhyuk.sj@hotmailc.om
Donghae - Magic-wizard_Donghae.sj@hotmail.com
Siwom -
Ryeowook -
Kibum -
Kyuhyun - Magic-wizard_Gyuhyun.sj@hotmail.com



●Girls Generation●


Taeyeon - Magic-witch_taeyeon.snsd@hotmail.com
Yoona - Magic-witch_Yoona.snsd@hotmail.com
Jessica - Magic-witch_Jessica.snsd@hotmai.com
Hyoyeon -
Tiffany - Magic-witch_Tiffany.snsd@hotmail.co.th
Yuri - Magic-witch_Yuri.snsd@hotmail.com
Sooyeong - Magic-witch_Sooyeong.snsd@hotmail.com
Sunny - Magic-witch_Sunny.snsd@hotmail.com
Seohyun - Magic-witch_Seohyun.snsd@hotmail.com



●Kara●


Gyuri - Magic-witch_Gyuri.kara@hotmail.com
Seung-yeon -
Hara - Magic-witch_Hara.kara@hotmail.com
Jiyoung -
Nicole -
Sunghee - Magic-witch_Sunghee@hotmail.com (ผู้บัญชาการคลับ)



●2NE1●


CL - Magic-witch_CL.2ne1@hotmail.com (Master)
Park Bom - Magic-witch_Parkbom.2ne1@hotmail.com
Sandara - Magic-witch_Sandara.2ne1@hotmail.com
Minji - Magic-witch_Minji.2ne1@hotmail.com



●Bigbang●


G-Dragon -
T.O.P - Magic-wizard_Top.bigbang@hotmail.com
Taeyang -
Daesung -
Seungri - Magic-wizard_Seungri.bigbang@hotmail.com



●2PM●


Jaebum -
Junsu -
Nick Khun - Magic-wizard_Nichkhun.2pm@hotmail.com
Taecyeon - Magic-wizard_Taecyeon.2pm@hotmail.com
Wooyoung - Magic-wizard_Wooyoung.2pm@hotmail.com
Junho -
Chansung -


●Beast●


Doojoon - Magic-wizard_Doojoon.beast@hotmail.com
Hyunseung - Magic-wizard_Hyunseung.beast@hotmail.com
Junhyung - Magic-wizard_Junhyng.beast@hotmail.com
Yoseob - Magic-wizard_Yoseob.beast@hotmail.com
Gikwang - Magic-wizard_Gikwang.beast@hotmail.com
Dongwoon - Magic-wizard_Dongwoon.beast@hotmail.com


●Shinee●

"
Onew -
Jonghyun -
MinHo - Magic-wizard_Minho.shinee@hotmail.com
Key - Magic-wizard_Key.shinee@hotmail.com
Taemin -


●CNBlue●


Yonghwa - Magic-wizard_Yonghwa.c.n.blue@hotmail.com
Jonghyun -
Minhyuk -
Jungshin -


●F(x)●


Sulli -
Amber -
Krystal -
Luna -
Victoria - Magic_witch-Victoria.Fx@hotmail.com

NӘT Idol  


●Hara●


Hara - Magic-wizard_Hara.netidol@hotmail.com


●Boram●


Boram - Magic-witch_Boram.netidol@hotmail.com

Magic-witch_Sunghee@hotmail.com - ผู้บัญชาการคลับ
Magic-witch_CL.2ne1@hotmail.com - Master Club (ออกับแอล)


__________________________________________


- ศิลปินวงอื่นเปิดได้ค่ะ ขอแค่บอก =w=
❥❥ & มาเป็นพ่อมด-แม่มด ครอบครัวเดียวกับเราสิ เรารอพวกคุณอยู่นะ ^^



แก้ไขล่าสุดโดย chaerin เมื่อ Mon Jul 18, 2011 9:37 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
TEMPO-VENUS'
Super Ufo ขั้นเทพ !
Super Ufo ขั้นเทพ !


จำนวนข้อความ : 261
Join date : 01/05/2011

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ตำราเวทมนต์ อยากรู้ เปิดสิ! ^,<   Mon May 02, 2011 12:56 pm

แวะมาเจิมครับ Very Happy

ดออันดัน ฮึ่บบบบบบบบบบบบบ

ฝากบ้าน PRIиCε 2 PεRSOи ของผมด้วยนะครับ


ปล.แอดมาคุยกับผมได้นะครับ prince-seongyeol.club@hotmail.co.th
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
 
ตำราเวทมนต์ อยากรู้ เปิดสิ! ^,<
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1

Permissions in this forum:คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : )) :: UFO CLUB korea,, {★}-
ไปที่: