UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : ))

UFO CLUB รวม Ufo ของทุกศิลปิน : ))
 
บ้านบ้าน  HomeHome  CalendarCalendar  ช่วยเหลือช่วยเหลือ  ค้นหาค้นหา  รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก  กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Share | 
 

 [UFO]_Noble club!!!

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Alois



จำนวนข้อความ : 1
Join date : 10/04/2011

ตั้งหัวข้อเรื่อง: [UFO]_Noble club!!!   Sun Apr 10, 2011 5:52 pm

Welcome to Noble club ^w^

อยู่กันอย่างเป็นครอบครัวอบอุ๊น อบอุ่น - -

U F O ในที่นี้ไม่ใช่จานบินหรือมนุษย์ต่างดาวนะเออ!!!

มันคือการสวมบทบาทตัวละครต่างๆในการ์ตูน พูดคุยผ่านทาง MSN

ถ้าไม่เข้าใจก็ไปค้นใน Google ซะ -// โดนถีบ




กฎของคลับ (อ่านด้วยนะเออ!)

1.ภายใน 1 อาทิตย์ ควรออน1ครั้ง ถ้ามีธุระควรบอกมาส สามารถขอเบอร์มาส Byakuran เก็บไว้ได้ ถ้าไม่สามารถออนได้
2.ถ้าไม่ออนภายใน 1 เดือนโดยไม่บอกไม่กล่าว ปลด!!
3.อย่าหลุดบทเกินไป
4.ห้ามใช้ภาษาวิบัติ
5.ห้ามใช้คำหยาบ (เว้นแต่จะเป็นนิสัยของตัวละครนั้นๆ)
.
.
.

คำเตือน คลับนี้หื่น ฮา บ้า รั่ว เป็นบางเวลา...ทำใจไว้นะครับ orz -// โดนตบตี


(ที่ไม่มีเขียนไว้คือว่างและรับสมัครนะจ๊ะ)

ขีดฆ่าคนที่ออกไปแล้วครับ สามารถมาออแทนที่ได้นะ =3=

Black butler

noble_ciel-ufo@hotmail.com - Ciel
noble_alois-ufo@hotmail.com - Alois
noble_claude-ufo@hotmail.co.th - Claude
noble_elizabeth-ufo@hotmail.com - Elizabeth
noble_sebastian-ufo@hotmail.com - Sebastian



Code Geass

noble_cc-ufo@hotmail.com - C.C
noble_lelouch-ufo@hotmail.com - Lelouch
noble_euphemia-noble@hotmail.com - Euphemia



Durarara

noble_izaya-ufo@hotmail.com - Izaya
noble_shizuo-ufo@hotmail.com - Shizuo



K-on

noble_mio-ufo@hotmail.com - Mio
noble_yui-ufo@hotmail.com - Yui
noble_tsumugi-ufo@hotmail.com - Mugi

Pandora Hearts

noble_oz-ufo@hotmail.com - oz



Reborn

noble_belphegor-ufo@hotmail.com - Belphegor
noble_chrome-ufo@hotmail.co.th - Chrome
noble_mukuro.tyl-ufo@hotmail.com - Mukuro TYL
noble_byakuran-ufo@hotmail.com - Byakuran
noble_yamamoto-ufo@hotmail.com - Yamamoto
noble_gokudera-ufo@hotmail.com - Gokudera
noble_lalmirch.tyl-ufo@hotmail.co.th - Lalmirch
noble_fran-ufo@hotmail.com - Fran
noble_hibari-ufo@hotmail.com - Hibari
noble_squalo-ufo@hotmail.com - Squalo



XXXHolic

noble_yuuko-ufo@hotmail.com - Yuuko
noble_himawari-ufo@hotmail.com - Himawari
noble_watanuki-ufo@hotmail.com - Watanuki
noble_domeki-ufo@hotmail.com - Domeki



MM!

noble_isurugi-ufo@hotmail.com - Mio


Volcaloid

noble_luka-ufo@hotmail.com - Luka
noble_miku-ufo@hotmail.com - Miku


Axis Power Hetalia

noble_italy-ufo@hotmail.com - Italy(เหนือ)


umineko no naku koro ni

noble_virgilia-ufo@hotmail.com - Virgilia


Toradora

noble_ami-ufo@hotmail.co.th - Ami
noble_minori-ufo@hotmail.com - Minori
noble_kitamura-ufo@hotmail.com - Kitamura


Final Fantasy

ว่าง





เมลล์มาสเตอร์

noble_byakuran-ufo@hotmail.com

:: รับออทุกเรื่อง ยกเว้น Ouran Host Club กับ เฮตาเลีย

noble_mukuro.tyl-ufo@hotmail.com

:: รับออ Katekyo Hitman Reborn Black Butler XXXHolic Ouran Host Club

noble_yamamoto-ufo@hotmail.com

:: รับออ Vocaloid K-ON Durarara Final Fantasy [ ทุกภาค ]

noble_oz-ufo@hotmail.com

:: รับออ เฮตาเลีย แว่วเสียงนางนวล แว่วเสียงเรไร







ทาส
noble_alois-ufo@hotmail.com -// จิบชารอคนมาออ


บอร์ดที่อัพเดตข้อมูล(เกือบ)ตลอด http://writer.dek-d.com/dek-d/writer/view.php?id=703927

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
 
[UFO]_Noble club!!!
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1

Permissions in this forum:คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : )) :: UFO CLUB Cartoon,, {★}-
ไปที่: