UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : ))

UFO CLUB รวม Ufo ของทุกศิลปิน : ))
 
บ้านบ้าน  HomeHome  CalendarCalendar  ช่วยเหลือช่วยเหลือ  ค้นหาค้นหา  รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก  กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Share | 
 

 〝ρяσvσcaит™ รับสมัคร + โปรโมท ;D

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Dadra



จำนวนข้อความ : 2
Join date : 24/07/2010

ตั้งหัวข้อเรื่อง: 〝ρяσvσcaит™ รับสมัคร + โปรโมท ;D   Sat Jul 24, 2010 6:19 pm

Club Provocant
คลับเราแปลว่า ยั่ว เร้าใจ
(ส่วนจะจริงมั้ยนั้นลองแอดหรือมาเป็นส่วนร่วมกับคลับเราสิ)
ก่อตั้งเมื่อ 18.18 @ 240710

กฎของคลับ
1.ออน 3- 4 วัน วันละ 1 ชม. ขึ้นไปไม่ใช่เข้ามา 5 นาทีแล้วเข้าๆออกๆ
2.รักศิลปิน ไม่ต้องรู้ข้อมูลมากมาย แค่คุณรักศิลปินจากใจก็พอ
3.เวลาอออย่าเปิด กูเกิ้ล ตอบเท่าที่รู้
4.ไม่ออน 2 อาทิตย์ปลด ถ้ามีธุระจำเป็นให้บอกมาส รองมาส1 รองมาส2
5.ทำชื่อเอมให้เหมือนกันเพื่อความสวยงาม
6.อย่าใช้ภาษาวิบัติ (วิบัติเพื่อเสียงได้แต่อย่ามาก)
7.จะจิ้นคู่ไหนได้หมดตามใจคุณแต่อย่าสร้างปํญหา
8.อย่าทำให้มาส รองมาส1 รองมาส2 ไม่พอใจเพราะคุณอาจโดนปลดได้ (ไม่มีเหตุผลอ่ะนะ)
9.อัธยาศัยดี ไม่หยิ่ง หยิ่งมากระวังโดนปลดไม่รู้ตัว ^^
10.มีปัญหาอะไรให้บอกมาส รองมาส1 รองมาส2 อย่าเก็บไว้ล่ะ !
11.เวลามาออกรุณาใช้เมลล์จริงมาออ ถ้าใช้เมลล์ยูหรือบลาๆ เราไม่รับ !
12.ดูเหมือนเยอะแต่ก็ทำไม่ยากจริงมั้ย ?
13.ลาออกให้บอกมาสพร้อมบอกเหตุผล แต่ไม่ใช่ว่า อกหัก รักคุด ไม่มีใครรัก จีบคนไม่ติด และประโยคยอดฮิต ไม่มีเวลา

ปล. รู้ว่าไม่มีเวลาก็อย่ามาออ
ปล.2 วงผู้ชายเมะรับแต่ทอม


สมาชิกในคลับ ;;

Super Junior
Leeteuk :
Heechul : heechul.provocant@hotmail.com
Hankyung : hankyung.provocant@hotmail.com
Yesung :
Kangin :
Shindong :
Sungmin : sungmin.provocant@hotmail.com (deputy master2)
Eunhyuk : eunhyuk.provocant@hotmai.com
Donghae : donghae.provocant@hotmail.com
Siwon : siwon.provocant@hotmail.com
Ryeowook : ryeowook.provocant@hotmail.com
Kibum : kibum.provocant@hotmail.com
Kyuhyun : kyuhyun.provocant@hotmail.com

Dong Bang Shin Ki
Yunho :
JaeJoong : jaejoong.provocant@hotmail.com
Micky :
Xiah : junsu.provocant@hotmail.com
Max :

B2ST
Doojoon :
Hyunseung :
Junhyung :
Yoseob :
Kikwang :
Dongwoon :

Shinee
Onew :
Jonghyun : jonghyun.provocant@hotmail.com
Key :
Minho :
Taemin : taemin.provocant@hotmail.com


Bigbang
G-Dragon :
Top : top.provocant@hotmail.com
Taeyang :
Daesung :
Seungri : seungri.provocant@hotmail.com

Girl Generation
Taeyeon :
Jessica : jessica.provocant@hotmail.com
Sunny : sunny.provocant@hotmail.com
Tiffany :
Hyoyeon :
Yuri : yuri.provocant@hotmail.com
Sooyoung :
Yoona :
Seohyun :

2NE1
Parkbom : parkbom.provocant@hotmail.com (master)
Sandara :
CL :
Minji : minji.provocant@hotmail.com

F(x)
Victoria : victoria.provocant@hotmail.com (deputy master1)
Luna :
Amber :
Sulli :
Krystal :

Yoogeun
Yoogeun : yoogeun.provocant@hotmail.com

ออได้ที่ ;
B2ST+SHINEE+BIGBANG+2NE1 :: parkbom.provocant@hotmail.com (master)
SJ+F(X) :: victoria.provocant@hotmail.com (deputy master1)
DBSK+SNSD :: sungmin.provocant@hotmail.com (deputy master2)
ถ้าคนที่รับออไม่ออนให้ไปออกับอีกคนได้


แก้ไขล่าสุดโดย Dadra เมื่อ Sat Aug 14, 2010 4:35 pm, ทั้งหมด 23 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
YUL_SPY*
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !


จำนวนข้อความ : 14
Join date : 16/07/2010

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 〝ρяσvσcaит™ รับสมัคร + โปรโมท ;D   Sun Jul 25, 2010 2:08 pm

ลั๊ลล๊า ~~~~
โพลยูลแวะมาดันค่ะ -.-

เจิมแรกกกกกก ><

ขอให้คนครบเร็วๆนะค่ะ ((:
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
sunny'series
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !


จำนวนข้อความ : 35
Join date : 26/07/2010
Age : 27

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 〝ρяσvσcaит™ รับสมัคร + โปรโมท ;D   Tue Jul 27, 2010 3:13 pm

อันยองค่ะ ไฟติ้งง sunny
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
yunho.bg
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !


จำนวนข้อความ : 8
Join date : 27/07/2010

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 〝ρяσvσcaит™ รับสมัคร + โปรโมท ;D   Wed Jul 28, 2010 1:01 am

ช่วยดันๆยามดึกครับ

^^
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
sunny'series
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !


จำนวนข้อความ : 35
Join date : 26/07/2010
Age : 27

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 〝ρяσvσcaит™ รับสมัคร + โปรโมท ;D   Wed Jul 28, 2010 6:17 pm

กระรอกซันมาป่วนค่ะ

ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
Changmin.vms
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !


จำนวนข้อความ : 10
Join date : 28/07/2010

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 〝ρяσvσcaит™ รับสมัคร + โปรโมท ;D   Thu Aug 12, 2010 1:31 pm

มาช่วยดันครับ เอ้า ฮึบบบบ!!

คนเต็มเร็วๆนะครับ ^^
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
TEMPO-VENUS'
Super Ufo ขั้นเทพ !
Super Ufo ขั้นเทพ !


จำนวนข้อความ : 261
Join date : 01/05/2011

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 〝ρяσvσcaит™ รับสมัคร + โปรโมท ;D   Thu May 05, 2011 3:05 pm





ดัน ดัน ดัน ฮึ้บ ฮึ้บ ฮึ้บ bounce

ฝากบ้าน PRIиCε 2 PεRSOи ของซองยอลด้วยนะครับ.


ปล.แอดมาคุยกับซองยอลได้นะครับ prince-seongyeol.club@hotmail.co.th
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
 
〝ρяσvσcaит™ รับสมัคร + โปรโมท ;D
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1

Permissions in this forum:คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : )) :: UFO CLUB korea,, {★}-
ไปที่: