UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : ))

UFO CLUB รวม Ufo ของทุกศิลปิน : ))
 
บ้านบ้าน  HomeHome  CalendarCalendar  ช่วยเหลือช่วยเหลือ  ค้นหาค้นหา  รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก  กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Share | 
 

 Amee club ,, ว่างหลายตำแน่ง ออไม่ยาก มาสใจดี XD

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
BOA Master.ameeclub
Ufo เเท้ๆ -..-
Ufo เเท้ๆ -..-
avatar

จำนวนข้อความ : 193
Join date : 17/03/2011

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Amee club ,, ว่างหลายตำแน่ง ออไม่ยาก มาสใจดี XD   Fri Apr 08, 2011 3:39 pm

albino เปิดคลับ :: 14 / 03 / 2554
ปิด (?) :: ไม่มีกำหนด




~ ยินดีต้อนรับค่ะ

AmÈë Club.
คลับเราไม่โหดชัวร์ป๊าบบ ! ลองออดิชั่นกันได้

* หมายเหตุ Ami < ใช้เมลเก่า AmEe < นี่คือเมลใหม่ เก็ทเก็ทเก็ทนะคะ

กฏ. ของคลับ
1.ออนอย่างน้อยอาทิตย์ละ 2 ครั้ง ถ้าไม่ออน จะออมาทำไม ?
2.ไม่ใช้ภาษาวิบัติ แต่ถ้าเพื่อเพี้ยนเสียง ใช้บ้างก็ไม่ว่า
3.ออนแล้วทักมาสเตอร์ด้วย
4.ห้าม !! ทะเลาะวิวาทกันเด็ดขาด !
5. จะจับคู่ใคร ใครแฟนใคร มาสไม่ว่า มาสใจดี แต่ถ้ามีจิกตบแย่งด่า ปลด !
6.กรุณาเคารพกันตามอายุศิลปิน คลับเราไม่ได้เถื่อน
7.เปิดไฮกรุณาบอกมาส ! และแอดไฮมาสมาด้วย !!
8.มีปัญหากับคนในคลับ นอกคลับกรุณาบอกมาส ถ้ามาสสืบรู้เอง ปลด !
9.หายเกิน 3 อาทิตย์ มาสปลด จะไปไหน ลามาสด้วยยิ่งดี (Y)
10.กฎง่ายๆแค่นี้ไม่ได้มีไว้แหก !!!!
11.ไม่เข้าใจสิบข้อข้างบนกรุณากลับไปอ่านใหม่ให้เข้าใจแล้วค่อยมาออ <33

แฟนทิ้ง มีกิ๊ก ติดชู้ เพื่อนไม่อยู่ ดูโอ้หาย ขอออก เหตุผลงี่เง่าแค่นี้ขอเหอะ ! อย่ามาออ !!!!!!

❤️ ออดิชั่นได้ที่

KwonBoA_Ami.club@hotmail.co.th มาสไม่โหด ใจดี หื่น เป็นกันเอง เพราะมาสสวย ;Pp

CL_Ami.club@hotmail.co.th รองมาส ใจดี เฟรนลี่ และ น่ารัก ;DD

sungmin_amee.club@hotmail.co.th; ออเฉพาะ SJ

- จะออเป็นใครกรุณาแอดมาสเตอร์มาด้วยไม่ใช่แอดแค่คนออนะคะ ถ้าคนออไม่อยู่มาสเตอร์ออเอง



✓ Onew :: o-new_amee.club@hotmail.co.th
✓ Jonghyun :: Jonghyun_amee.club@hotmail.co.th
✓ Kimkey :: Key_ami.club@hotmail.co.th
✓ Mimho :: Minho_amee.club@hotmail.co.th
✓ Taemin :: Tamin_amee.club@hotmail.co.th






✓ Jaejoong :: jaejoong_amee.club@hotmail.co.th
✓ Yunho :: Yunho_amee.club@hotmail.co.th
✓ Junsu :: xiah_amee.club@hotmail.co.th

wait for : Changmin,Yoochun





✓ Doojoon :: Doojoon_amee.club@hotmail.co.th
✓ Hyunseung :: HyunSeung_amee.club@hotmail.co.th
✓ Junhyung :: Junhyung_amee.club@hotmail.co.th
✓ Yoseob :: yangyo_amee.club@hotmail.co.th
✓ Kikwang :: AJ_ami.club@hotmail.co.th
✓ Dongwoon :: Dongwoon_amee.club@hotmail.co.th






✓ Jessica :: Jessica_amee.club@hotmail.co.th
✓ Sunny :: Sunny_amee.club@hotmail.co.th
✓ Tiffany :: Tiffany_amee.club@hotmail.co.th
✓ Yuri :: Yuri_amee.club@hotmail.co.th

wait for : Sooyong,Yoona,Seohyun,Taeyeon
,Hyohyeon







✓ Tempo :: T.O.P_amee.club@hotmail.co.th
✓ Taeyang :: Taeyang_amee.club@hotmail.co.th
✓ D-dargon :: GD_amee.club@hotmail.co.th
✓ Seungri :: Seungri_amee.club@hotmail.co.th

wait for : Daesung





✓ Parkbom :: Parkbom_amee.club@hotmail.co.th
✓ Cl :: CL_ami.club@hotmail.co.th
✓ MinJi :: MinJi_amee.club@hotmail.co.th

wait for : Sandara





wait for : Jokwon,Chansung,Seunglong,Jinwon





✓ Junho :: Junho_amee.club@hotmail.co.th
✓ Junsu :: junsu_amee.club@hotmail.co.th
✓ Wooyong :: wooyoung_ami.club@hotmail.co.th
✓ Nichkhun :: Nichkhun_amee.club@hotmail.co.th

wait for : Jaebum,Taecyeon,Chansung






✓ Leeteuk :: leeteuk_amee.club@hotmail.co.th
✓ Heechul :: heechul_amee.club@hotmail.co.th
✓ Hangeng :: Hankyung_amee.club@hotmail.co.th
✓ Yesung :: YeSung_amee.club@hotmail.co.th
✓ Sungmin :: sungmin_amee.club@hotmail.co.th
✓ Eunhyuk :: HyukJae_amee.club@hotmail.co.th
✓ Donghae :: donghae_amee.club@hotmail.co.th
✓ Siwon :: Siwon_amee.club@hotmail.co.th
✓ Kibum :: Kibum_amee.club@hotmail.co.th
✓ Kyuhyun :: KyuHyun_amee.club@hotmail.co.th

wait for : Kangin,Shindong,Ryeowook





wait for : Seungho,G.o,Leejun,Mire,Thunder





✓ KiSeop :: KiSeop_amee.club@hotmail.co.th
wait for : Sandeo,Kyoung Jae,Dong Ho,Sung Hyun,Ki Bum,Soo Hyun





✓ Hong Ki :: HongKi_amee.club@hotmail.co.th
✓ Won Bin :: WonBin_amee.club@hotmail.co.th
✓ Jae Jin :: Jaejin_amee.club@hotmail.co.th

wait for : Jong Hun,Min Hwan





✓ Seung Yeon :: SeungYeon_amee.club@hotmail.co.th
wait for : Gyuri,Nicole,Ha Ra,Jiyoung





✓ Gahee :: Gahee_amee.club@hotmail.co.th
wait for : Jung-ah,Soyoung,Jooyeon,Bekha,Uee





✓ Krystal :: Krystal_amee.club@hotmail.co.th
wait for : Sulli,amber,Luna,Victoria





:: yangyang-netidol_amee.club@hotmail.co.th





:: haeyun-netidol_amee.club@hotmail.co.th





Jiyeon :: JiYeon-netidol_amee.club@hotmail.co.th





Hyosun :: minhyosun-netidol_amee.club@hotmail.co.th





Vivi :: vivi-netidol_amee.club@hotmail.co.th


แก้ไขล่าสุดโดย BOA Master.ameeclub เมื่อ Sat Apr 23, 2011 9:53 am, ทั้งหมด 7 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
jungsuamee

avatar

จำนวนข้อความ : 2
Join date : 18/04/2011
Age : 30
ที่อยู่ : amee club

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Amee club ,, ว่างหลายตำแน่ง ออไม่ยาก มาสใจดี XD   Mon Apr 18, 2011 1:17 pm

ผมมาดันบ้านฮะ ^ O ^
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
ag.master
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
avatar

จำนวนข้อความ : 33
Join date : 22/04/2011

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Amee club ,, ว่างหลายตำแน่ง ออไม่ยาก มาสใจดี XD   Fri Apr 22, 2011 8:42 pm

ดออันดัน ;D


___________________________
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ^^ (ช่วยผมดันหน่อยนะคับ)
(( HOME! ))
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
TEMPO-VENUS'
Super Ufo ขั้นเทพ !
Super Ufo ขั้นเทพ !
avatar

จำนวนข้อความ : 261
Join date : 01/05/2011

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Amee club ,, ว่างหลายตำแน่ง ออไม่ยาก มาสใจดี XD   Mon May 02, 2011 1:07 pm



แวะมาเจิมครับ Very Happy

ดออันดัน ฮึ่บบบบบบบบบบบบบ

ฝากบ้าน PRIиCε 2 PεRSOи ของผมด้วยนะครับ


ปล.แอดมาคุยกับผมได้นะครับ prince-seongyeol.club@hotmail.co.th
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
eunhyuk.ufo_cheesecake
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
Ufo หน้าไหม่ ใสปิ๊ง !
avatar

จำนวนข้อความ : 14
Join date : 01/05/2011

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Amee club ,, ว่างหลายตำแน่ง ออไม่ยาก มาสใจดี XD   Thu May 12, 2011 2:51 pm

ดันครับบบบบบบบบ
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
BOA Master.ameeclub
Ufo เเท้ๆ -..-
Ufo เเท้ๆ -..-
avatar

จำนวนข้อความ : 193
Join date : 17/03/2011

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Amee club ,, ว่างหลายตำแน่ง ออไม่ยาก มาสใจดี XD   Thu May 12, 2011 6:26 pm

eunhyuk.ufo_cheesecake พิมพ์ว่า:
ดันครับบบบบบบบบ

คัมซาพะยะค่ะ ><
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
b_seob05

avatar

จำนวนข้อความ : 4
Join date : 12/05/2011

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Amee club ,, ว่างหลายตำแน่ง ออไม่ยาก มาสใจดี XD   Thu May 12, 2011 8:12 pm

ผมมาช่วยดันนะฮะ^^
ผมโยซอบจากสแปลชฮะ ฝากบ้านด้วยนะฮะ


__________________________________________
ผมมาใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะฮะ
แอดเมลล์ผมสิ Sp_yoseob@hotmail.co.th
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
BOA Master.ameeclub
Ufo เเท้ๆ -..-
Ufo เเท้ๆ -..-
avatar

จำนวนข้อความ : 193
Join date : 17/03/2011

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Amee club ,, ว่างหลายตำแน่ง ออไม่ยาก มาสใจดี XD   Thu May 12, 2011 8:14 pm

b_seob05 พิมพ์ว่า:
ผมมาช่วยดันนะฮะ^^
ผมโยซอบจากสแปลชฮะ ฝากบ้านด้วยนะฮะ


__________________________________________
ผมมาใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะฮะ
แอดเมลล์ผมสิ Sp_yoseob@hotmail.co.th

คัมซาๆ ค่ะ ^^
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
 
Amee club ,, ว่างหลายตำแน่ง ออไม่ยาก มาสใจดี XD
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1

Permissions in this forum:คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : )) :: UFO CLUB korea,, {★}-
ไปที่: