UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : ))
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
UFO CLUB ' รวม 'ufo' ทุกวง ทุกคลับ : ))

UFO CLUB รวม Ufo ของทุกศิลปิน : ))

บ้านบ้าน  HomeHome  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

`Đa ZίиcєS

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
`Da ZίиcєS

`Đa ZίиcєS   Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: `Đa ZίиcєS    `Đa ZίиcєS   EmptyWed Mar 30, 2011 12:38 am

]`Đa ZίиcєS   Bbback420copy

Rule UFO`Đa ZίиcєS !!!

1.ต้องไม่ทำให้ศิลปินเสื่อมเสีย

2.ต้องออนอย่างน้อยอาทิตย์ละ 3 ครั้ง ขึ้นไปนะครับ !

3.ห้าม!!! ใช้ภาษาวิบัติ! ถึงจะเป็นยูเกาหลีแต่มาสเตอร์ก็คนไทยนะครับ!

3.ถ้าหากจะต้องลาเกิน3อาทิตย์ขึ้นไปให้มาแจ้งมาสหรือรองมาสก่อนนะครับอย่าหายไปเฉยๆ

4.ไม่มีการทะเลาะวิวาทกันใน`Đa ZίиcєS เราเป็นครอบครัวเดียวกันมาสไม่อยากให้คนในครอบครัวมาทะเลาะกัน^ ^

5.สามารถชอบกันในคลับได้แต่ซื่อสัตย์กับคู่วายตัวเองด้วยนะครับ!

6.รั่วแต่พองาม

7.อย่าจีบมาส...เพราะมาสเจ้าชู้!!! 555+

8.ออผ่านแล้ว รับเมล หัวเอ็ม พาส แล้ว ไม่มารายงานตัวเกิน 8 วัน มาสปลด

9.รักกันฉันพี่น้อง`Đa ZίиcєS เป็นครอบครัวเดียวกันไม่ชอบใครเก็บไว้แต่ถ้าไม่ไหวมาระบายกับมาสและรองมาสได้

10.อย่าหาเรื่องระหว่างคลับเด็ดขาด!!! เจอจับปลด!

11.ถ้ามีคนมาก่อกวน....บล็อคซะ!!!

13.มีปัญหาอะไรปรึกษามาสกับรองและผู้ดูแลได้เสมอ

14.ทำผิดครั้งแรกกับครั้งที่สองตักเตือน ครั้งที่สามไล่ออกนะครับ!

15.`Đa ZίиcєS ทั้งมาสและรอง+ผู้ดูแลทั้งสามเพิ่งทำยูครั้งแรกเพราะงั้นทำอะไรปิดไปขอโทษด้วยครับTT TT

HOW TO AUDITION

1. ถ้าจะออมาออกับมาสและรองมาสหรือผู้ดูแล(ท๊อปฮยอง)นะครับถ้ามาสกับรองไม่อยู่ทั้งคู่นะครับ ช่วงเวลาตั้งแต่หกโมงเย็นถึงประมาณสองทุ่ม

2. กรุณาเอาเมลส่วนตัวแอดมาออดิชั่น เอาเมลยูมาไม่รับออนะครับ

3. เราจะถามชื่อเล่นจริงๆของคุณ ถามอายุ เพศ ถามเหตุผลที่มาสมัคร
ถามคำถามพิเศษที่แต่ละคนจะถูกถามไม่เหมือนกัน คนละ 1 ข้อ
และให้ลองเล่นเป็นตัวละครตัวนั้นซักหน่อย จากนั้น เราจะบอกผลให้คุณว่าคุณผ่านหรือไม่ภายในสามถึงเจ็ดวัน

4. กรุณาเตรียมข้อมูลของศิลปินให้พร้อม อย่ามาเปิดปู่เกิ้ลตอนออ

5. มาออดิชั่นทักก่อนเลยนะครับ ไม่ใช่รอให้ผู้ออทักก่อนเพราะผู้ออไม่รู้ว่าใครมาออนะครับ

6. อย่าตอบช้านะครับ ตอบช้าเกินยี่สิบนาทีจะถือว่าคุณไม่ผ่านทันที

7. ถ้าอยากออเอ็นซีคลับเรามีนะครับ ถ้าจะออเอ็นซีระบุมาก่อนด้วยนะครับ (ถ้าออเอ็นซีจะรับพิจราณาเป็นพิเศษ=.,=)

8. ห้ามมาออดิชั่นเพราะเหตุผลไร้สาระ!!!

Member<3

`Đa ZίиcєS   Dslkd-1

แทยัง: dazinces.yb@hotmail.co.th (มาสเตอร์<<<อยากออเอ็นซีออกับมาสนะ)

จียง: dazinces.gd@hotmail.com (รองมาส<<< ออ)

ท๊อป: dazinces.top@hotmail.co.th (ผู้ดูแล<<<ออ)

ซึงรี: dazinces.vi@hotmail.com (ผู้ดูแล)

แดซอง: dazinces.ds@hot <<<ว่างอยู่นะคร๊าบบบบ

`Đa ZίиcєS   Dff-2

ยูนดูจุน: dazinces.dj@hot <<< ว่างอยู่

จางฮยอนซึง: dazinces.hs@hot <<< ว่างอยู่

ยงจุนฮยอง: dazinces.jh@hot <<< ว่างอยู่

ยังโยซอบ: dazinces.ys@hotmail.com (ผู้ดูแล)

ลีกีกวัง: dazinces.gk@hot <<<ว่างอยู่

ซนดงอุน: dazinces.dw@hot <<< ว่างอยู่

มาสเตอร์ขอฝาก`Đa ZίиcєS ไว้ในอ้อมอกอ้อมใจด้วยนะครับ!!!
ขึ้นไปข้างบน Go down
TEMPO-VENUS'
Super Ufo ขั้นเทพ !
Super Ufo ขั้นเทพ !
TEMPO-VENUS'

`Đa ZίиcєS   Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: `Đa ZίиcєS    `Đa ZίиcєS   EmptyThu May 05, 2011 2:55 pm

ดัน ดัน ดัน ฮึ้บ ฮึ้บ ฮึ้บ bounce

ฝากบ้าน PRIиCε 2 PεRSOи ของซองยอลด้วยนะครับ.

ปล.แอดมาคุยกับซองยอลได้นะครับ prince-seongyeol.club@hotmail.co.th
ขึ้นไปข้างบน Go down

`Đa ZίиcєS
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1